Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 1 of 9 1 2 3 ... LastLast
Results 1 to 10 of 86

Thread: ชวนสาวๆ มาโพสต์ลุคเที่ยว ทะเล๊ ทะเล จ้า ~*

tulip's Avatar
    tulip is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5
    รู้ว่าสาวๆ ไปเที่ยวทะเลกันบ่อย

เลยชวนกันมาอัพลุคหน่อยจ้า

เผื่อไปทะเลครั้งหน้าจะได้มีไอเดีย+ลุคแต่งตัวใหม่ๆ

เอาลุคล่าสุดเลยแล้วกัน เพราะหลิปเพิ่งกลับมาจากหัวหินจ้า

รูปแรกลุคเมื่อวันเสาร์ก่อนออกเดินทาง

รูปสอง ลุคเมื่อเช้าเลยจ้า สบายๆ เสื้อยืด เกงยีนส์ขาสั้น แต่ในรูปมองไม่เห็นแฮะ

0/5
    khun tulip--- น่ารักมากเลยอ่ะ สดใสมาก ไม่อ้วนเลย

0/5
    ช่ายย เห็นด้วยค่ะไม่อ้วนๆๆ
    ลุคนี้สดใสกระชุ่มกระชวยดีจังวู้ เห็นแล้วอยากไปทะเลเลย
    ไม่ได้ไปทะเลมาชาติกว่า ๆ -_-

0/5
    งานคอนเสิร์ต สัตหีบ

ฝากรูป จดโดเมน

งานคอนเสิร์ต หัวหิน

หนีปัญหา มาพักร้อน หัวหิน

งานโสดสโม "แมร่งทิ้งกูว่ะ" หัวหิน

>o< Rexzgiez >o< =>> Ullimited Galz -3- รับงานพริตตี้ เอ็มซี พรีเซนเตอร์

wawe's Avatar
    wawe is offline Trusted Member
    0/5
    น่ารักจริง ๆ ลูกสาวใครเนี่ย

joywila's Avatar
    joywila is offline Trusted Member
    0/5
    คุณหลิป colorful มาก ชอบ ๆ ผมทรงใหม่ป่ะค้าเนี่ย

คุณ Rex เปรี้ยวได้ใจมาก

bennypuppy's Avatar
    bennypuppy is offline Trusted Member
    0/5

รูปคุณ rexzgiez น่ารักทุกคนเลยค่ะ เลือกไม่ถูกว่าใครน่ารักที่สุด

แต่แอบเห็นว่ามีคนรู้จักอยู่ในรูปด้วย

มีมิ้น ยูกิ จำได้แค่นี้ โลกกลมจริงๆเลย

ไม่แน่เราอาจจะรู้จักกันก็ได้เนอะ อิอิ

ชอบชุดคุณ tulip ชุดแรกมากๆ สีสันสดใสดีจัง นางแบบก็น่ารักสดใสไม่แพ้ชุดเลยค่ะ

tulip's Avatar
    tulip is offline Trusted Member
    0/5
    Quote Originally Posted by princess View Post
    khun tulip--- น่ารักมากเลยอ่ะ สดใสมาก ไม่อ้วนเลย
    ภาพมันหลอกค่ะ จริงๆ อวบระยะสุดท้ายแล้วค่ะ

Quote Originally Posted by kikalicious View Post
    ช่ายย เห็นด้วยค่ะไม่อ้วนๆๆ
    ลุคนี้สดใสกระชุ่มกระชวยดีจังวู้ เห็นแล้วอยากไปทะเลเลย
    ไม่ได้ไปทะเลมาชาติกว่า ๆ -_-
    ไม่ต้องไปทะเล แต่แต่งสไตล์ไปทะเลก็มาโพสต์ได้นะคะ รออยู่ๆ

Quote Originally Posted by rexzgiez View Post
    งานคอนเสิร์ต สัตหีบ

งานคอนเสิร์ต หัวหิน

หนีปัญหา มาพักร้อน หัวหิน

งานโสดสโม "แมร่งทิ้งกูว่ะ" หัวหิน

>o< Rexzgiez >o< =>> Ullimited Galz -3- รับงานพริตตี้ เอ็มซี พรีเซนเตอร์

คุณ Rexzgies Sexy สุดๆไปเลยค่ะ อิจฉ๊า อิจฉา

Quote Originally Posted by wawe View Post
    น่ารักจริง ๆ ลูกสาวใครเนี่ย
    อย่าลืมมาโพสต์กันด้วยนะคะ

Quote Originally Posted by joywila View Post
    คุณหลิป colorful มาก ชอบ ๆ ผมทรงใหม่ป่ะค้าเนี่ย

คุณ Rex เปรี้ยวได้ใจมาก

คุณจอย ผมหลิปมันยาวขึ้นจ้า อยากตัด+ดัดอีกแล้ว

ยาวมานิดเลยเป็นทรงนั้นเองอ่ะ ทรงมันโอเคป่าว?

Quote Originally Posted by bennypuppy View Post

รูปคุณ rexzgiez น่ารักทุกคนเลยค่ะ เลือกไม่ถูกว่าใครน่ารักที่สุด

แต่แอบเห็นว่ามีคนรู้จักอยู่ในรูปด้วย

มีมิ้น ยูกิ จำได้แค่นี้ โลกกลมจริงๆเลย

ไม่แน่เราอาจจะรู้จักกันก็ได้เนอะ อิอิ

ชอบชุดคุณ tulip ชุดแรกมากๆ สีสันสดใสดีจัง นางแบบก็น่ารักสดใสไม่แพ้ชุดเลยค่ะ
    ขอบคุณค่ะ หลิปรอสาวๆท่านอื่นๆมาโพสต์อยู่นะคะ

wnonach's Avatar
    wnonach is offline Trusted Member
    0/5
    Oooohhoooo...Sao sao...suay kan tok kon..Kon kae it-cha jang!! gigigigi. It remind me to think about the past..:-)

0/5
    สาวๆจ๋าขอพี่รวมกลุ่มด้วยคนดิ กางเกงขาสั้นพี่ก้อมีนะ แบบนี้พอไวป่ะ แบบว่า "ตัวแม่หัวหน้าทีม" เหอะๆๆ เศร้าใจจัง นึกถึงตอนเป็นสาวจัง

คุณทิวลิบชุดสวยสีสดใสเชียว

Page 1 of 9 1 2 3 ... LastLast

Comments from Facebook