Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 1 of 2 1 2 LastLast
Results 1 to 10 of 12

Thread: เครียดจังเลยค่ะ

Warning Points:
    0/5
    เมื่อวันเสาร์มิ้มไปฟังผล X Ray ท่อนำรังไข่มาค่ะ
    ปรากฎว่า ท่อตันทั้งสองข้าง พอได้ยินงั้นนำตาไหลเลยค่ะ
    สรุปแล้วก็คือว่าไม่สามารถมีลูกเองได้แน่นอน นอกจากเด็กหลอดแก้ว

มีใครพอจะแนะนำคุณหมอให้ได้บ้างมั้ยค่ะ
    ตอนนี้ก็พยายามหาข้อมูลหลายๆทางอยู่นะค่ะ

ขอบคุณล่วงหน้านะค่ะ [PMมาก็ได้นะค่ะ]

0/5
    มาเป็นกำลังใจให้ค่ะ....

เดี๋ยวนี้วิวัฒนาการทางการแพทย์ก้าวไกล..ต้องมีทางแก้ไขได้แน่นอนค่ะ....

0/5
    มาเป็นกำลังใจให้น้องมิ้มด้วยอีกคน เดี๋ยวนี้หมอเมืองไทยเก่งๆเยอะ ที่โรงพยาบาลเจตนิจ ลองไปปรึกษาได้เลยจ้ะ

0/5
    รพเจตนินค่ะ
    แนะนำคุณหมอเจริญค่แต่ว่าจะประจำแค่วันอาทิตย์วันเดียวค่ะ
    ส่วนใหญ่ก้อจะประจำที่รพตำรวจกับรพจุฬาค่ะ
    เพราะเพื่อนที่เค้าไปปรึกษาก้อปรึกษากับอาจารย์คนนี้ค่ะ
    อย่างบางอย่างถ้าเราอยากจะประหยัดค่าใช้จ่ายก้อเปลี่ยนไปใช้บริการที่จุฬาได้ค่ะจะประหยัดขึ้นเยอะกว่าเจตนินค่ะ
    โดยที่เราสามารถให้อาจารย์เจริญเป็นคนทำให้ค่ะ

0/5
    Quote Originally Posted by noinoi5 View Post
    มาเป็นกำลังใจให้ค่ะ....

เดี๋ยวนี้วิวัฒนาการทางการแพทย์ก้าวไกล..ต้องมีทางแก้ไขได้แน่นอนค่ะ....
    Quote Originally Posted by srichardson View Post
    มาเป็นกำลังใจให้น้องมิ้มด้วยอีกคน เดี๋ยวนี้หมอเมืองไทยเก่งๆเยอะ ที่โรงพยาบาลเจตนิจ ลองไปปรึกษาได้เลยจ้ะ
    Quote Originally Posted by am_pleja View Post
    รพเจตนินค่ะ
    แนะนำคุณหมอเจริญค่แต่ว่าจะประจำแค่วันอาทิตย์วันเดียวค่ะ
    ส่วนใหญ่ก้อจะประจำที่รพตำรวจกับรพจุฬาค่ะ
    เพราะเพื่อนที่เค้าไปปรึกษาก้อปรึกษากับอาจารย์คนนี้ค่ะ
    อย่างบางอย่างถ้าเราอยากจะประหยัดค่าใช้จ่ายก้อเปลี่ยนไปใช้บริการที่จุฬาได้ค่ะจะประหยัดขึ้นเยอะกว่าเจตนินค่ะ
    โดยที่เราสามารถให้อาจารย์เจริญเป็นคนทำให้ค่ะ
    ขอบคุณนะค่ะที่ให้กำลังใจ ตอนนี้ก็พยายามไม่เครียด
    แต่ก็พยายามหาข้อมูลดูค่ะ ได้ขอมูลเยอะๆก็จะได้ช่วยในการตัดสินใจง่ายขึ้นอีกนะค่ะ

yim's Avatar
    yim is offline Trusted Member
    0/5
    cf โรงพยาบาเจตนินเหมือนกันค่ะ แต่ว่าเราปรึกษากับคุณหมอจงเจตค่ะ เราทำเด็กหลอดแก้วเหมือนกัน ได้มา 2 คุ้มสุดๆๆ ถ้าอยากทราบรายละเอียด pm มาคุยกันได้น่ะค่ะ ยินดีค่ะ

wawe's Avatar
    wawe is offline Trusted Member
    0/5
    มาเป็นกำลังใจให้อีกคนค่ะ เดี๋ยวนี้คุณหมอเก่ง ๆ มีเยอะ ขอให้สมหวังเร็ว ๆ นะคะ

0/5
    Quote Originally Posted by yim View Post
    cf โรงพยาบาเจตนินเหมือนกันค่ะ แต่ว่าเราปรึกษากับคุณหมอจงเจตค่ะ เราทำเด็กหลอดแก้วเหมือนกัน ได้มา 2 คุ้มสุดๆๆ ถ้าอยากทราบรายละเอียด pm มาคุยกันได้น่ะค่ะ ยินดีค่ะ
    Quote Originally Posted by wawe View Post
    มาเป็นกำลังใจให้อีกคนค่ะ เดี๋ยวนี้คุณหมอเก่ง ๆ มีเยอะ ขอให้สมหวังเร็ว ๆ นะคะ
    ขอบคุณนะค่ะ

0/5
    เพิ่งแวะเข้ามา ไม่มีประสบการณ์ตรง คงต้องรอพื่อนๆพี่ expert ในนี้มาช่วยชี้แนะ แต่ขอเอาใจช่วย ขอเป็นกำลังใจให้คุณมิ้ม ประสบความสำเร็จในการมีเจ้าตัวเล็กในเร็ววันค่ะ รักษาสุขภาพด้วยน๊า ร่างกายแข็งแรง กำลังใจดี เชื่อว่าเดี๋ยวน้องต้องมาแน่ๆค่ะ สู้ๆ ค่ะคุณมิ้ม

Wiarathis's Avatar
    Wiarathis is offline Trusted Member
    0/5
    มาเป็นกำลังใจให้ค่ะ
    ขอให้สมหวังเร็ว ๆ นะคะ

Page 1 of 2 1 2 LastLast

Comments from Facebook