Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 1 of 2 1 2 LastLast
Results 1 to 10 of 14

Thread: pre-halloween with little devil :D

Warning Points:
    0/5
    ปีนี้หลังจากที่แม่เจียดเวลาอันน้อยนิดไปหาชุดมาให้เจ้าตัวดีแล้วหลายชุด ได้มาทั้งหนูน้อยหมวกแดง บัมเบิ้ลบี(ที่แมทช์กับเจ้าหมาน้อยที่บ้าน) แต่สุดท้าย มาเลือกเอาตัวนี้ เพราะคิดว่าเหมาะกับยัยแสบที่สุดค่ะ วันนี้หยุดเลยเอาชุดนี้มาลอง และเอามาฝากป้า ๆ น้า ๆ ค่า

หมดละค่ะ เด๋วไว้วันจริงหนูจะให้มอมมี่ถ่ายรูปมาให้ดูนะคะว่าหนูจะได้แคนดี้มากน้อยแค่ไหนปีนี้
    Happy Halloween ค่า

ปล. สบายดีกันมั้ยค้า พี่น้ำ พี่นีน่า พี่แหวว น้องอ้อ น้องฝ้าย และอีกหลายท่านเลยต้องขออภัยที่เอ่ยชื่อไม่หมด ช่วงนี้ไม่ค่อยได้เข้ามานาน ๆ เหมือนแต่ก่อน ยังไงก็รักษาสุขภาพกันนะคะ

amm's Avatar
    amm is offline Trusted Member
    0/5
    โอ้ว devil น้อย น่ารักจังค่า จะรอชมรูปวันจริงนะค๊า

ดูแล้วคิดถึงลูกตอนเด็กๆ ทำไมยิ่งโตยิ่งน่า.....

mol199's Avatar
    mol199 is offline Trusted Member
    0/5
    โห ......... ไม่ได้เห็นนาน น้องครีมโตขึ้นเยอะเลยนะคะ

ดูจากในรูปแล้ว ท่าจะ (ซ่าส์) เอาเรื่องอยู่เหมือนกันเนอะ

0/5
    น่ารักเชียวน้องครีม กี่ขวบแล้วนี่จ้ะน้องโอ๋ เอารูปลูกชายมาให้ดูมั่งซ้อมใส่ชุดก่อนวันจริงจ้า

0/5
    Quote Originally Posted by amm View Post
    โอ้ว devil น้อย น่ารักจังค่า จะรอชมรูปวันจริงนะค๊า

ดูแล้วคิดถึงลูกตอนเด็กๆ ทำไมยิ่งโตยิ่งน่า.....
    ขอบคุณค่าคุณ amm ลูกคุณamm อายุเท่าไรแล้วคะตอนนี้ แล้วผู้หญิงหรือผู้ชายเอ่ย

Quote Originally Posted by mol199 View Post
    โห ......... ไม่ได้เห็นนาน น้องครีมโตขึ้นเยอะเลยนะคะ

ดูจากในรูปแล้ว ท่าจะ (ซ่าส์) เอาเรื่องอยู่เหมือนกันเนอะ
    น้องมล ใช่ค่ะ เค้าซ่าส์มาก พี่ถึงได้เลือกเอาชุดนี้เพราะเหมาะกับบุคลิกเทอที่สุด 5555
    ปล.พี่จะโพสต์ในห้อง the look club กระทู้ที่น้องมลโพสต์ชุดวินเทจน่ะค่ะ จะโพสต์เมื่อคืนแต่เนตล่ม อยากบอกว่าน้องแต่งตัวได้เก๋และเท่ห์มาก ชอบจริง ๆ

Quote Originally Posted by srichardson View Post
    น่ารักเชียวน้องครีม กี่ขวบแล้วนี่จ้ะน้องโอ๋ เอารูปลูกชายมาให้ดูมั่งซ้อมใส่ชุดก่อนวันจริงจ้า

ขอบคุณค่ะพี่นีน่า น้องครีมตอนนี้ 22 เดือนแล้วค่ะ จะ 2 ขวบเดือนธันวาคมนี้ละค่ะ ตอนนี้เข้าช่วงเทริเบิ้ล ทู เล่นเอาพ่อกับแม่หัวปั่นเลย ร้ายมาก ๆๆๆ
    ตัวเล็กพี่นีน่าได้ใจมากเลย เต็มยศเลยค่ะ แล้วปีนี้พี่จะพาไปทริคออทรีตที่ไหนเอ่ย แถวบ้านมีเล่นเยอะมั้ยคะ หรือว่าที่โรงเรียนอ่ะพี่

0/5
    พี่โอ๋ มารายงานตัวค่า สบายดีๆๆๆจ้าพี่

น้องน่ารักมากเลยค่า เดี๋ยว ๆ น๊า ไปหามาใส่มั่ง คริคริ

0/5
    กิซซซ ชุดปีศาจแดงแมนยู น้องครีมน่าร๊ากกกก..แก้มใสขนาดนี้คุณแม่ต้องเตรียมกระสอบให้ไป trick or treat แล้วมั้งลูก กระป๋องคงไม่พอ (>_<)/ พี่นีน่าค๊า แค่ชุดก็กินขาด มาดพี่เค้าได้ใจป้าๆน้าจริงๆ ฮ่ะ ฮ่ะ ฮ๋า พี่โอ๋นู๋รู้ว่างานรักษาสุขภาพด้วยจ้า ..อ่ะ ว่าแต่ เริ่มจะกลัวเทริเบิ้ลทู อาการหนักขนาดไหนหนอ (คือแม่คิดว่าทุกวันที่เป็นนี่ก็เทริเบิ้ลพอแล้วนี่นา ยังเทริเบิ้ลได้มากกว่านี้อีกเหรอ ..แม่เริ่มเครียดๆๆ)

nam's Avatar
    nam is offline Trusted Member
    0/5
    Devil ต้วน้อย มาแถวเชียงใหม่ป้าน้ำจะจับใส่หม้อไม่ให้ไปไหนเลย อยู่เล่นกับน้องหมีนาตาลีซะ้เลย ดีมั๊ยลูก

AnnAnnAntz's Avatar
    AnnAnnAntz is offline Trusted Member
    0/5
    โอ๊ย..กรี๊ดดดดดด
    เด็กๆในห้องนี้น่ารักๆกันทั้งนั้นเลย
    เห็นแล้วอยากมีลูก

0/5
    Quote Originally Posted by nam View Post
    Devil ต้วน้อย มาแถวเชียงใหม่ป้าน้ำจะจับใส่หม้อไม่ให้ไปไหนเลย อยู่เล่นกับน้องหมีนาตาลีซะ้เลย ดีมั๊ยลูก

หนูนาตาลี น่ารักอ่ะ อยากฟัดจังเลย

Quote Originally Posted by AnnAnnAntz View Post
    โอ๊ย..กรี๊ดดดดดด
    เด็กๆในห้องนี้น่ารักๆกันทั้งนั้นเลย
    เห็นแล้วอยากมีลูก
    นี่น้องแอน นู๋ต้องมี ซ่ะมี ก่อนนะจ้ะถึงจะมีลูกได้ อย่าข้ามเสต้ปดิ ฮ่าๆๆๆ

Page 1 of 2 1 2 LastLast

Comments from Facebook