Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 3 of 3

Thread: คุณแม่ที่กำลังจะคลอด แวะอ่านหน่อยนะคะ สำคัญคะ

nam's Avatar
    nam is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5
    http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=318608

อยากให้น้องๆที่กำลังจะมีน้องตัวเล็กๆในอนาคตได้อ่านกระทู้ข้างบนนี้นะคะ อย่างน้อยจะได้สังเกตุลูกน้อยของเราว่าเค๊ามีอะไรผิดปรกติมั๊ย

อาการของโรคถุงน้ำดีตีบตัน เป็นอะไรที่ต้องรีบทำการผ่าตัด ในเด็กแรกเกิดถ้าพบเร็วก็ควรทำทันที ก่อนที่ตับของลูกจะเสียหาย ลองอ่านดูนะคะ เผื่อน้องๆที่กำลังจะคลอดลูกจะได้มีข้อมูลไว้สังเกตุลูกน้อยนะคะ
    ลูกเป็นเหมือนแก้วตาดวงใจ พี่น้ำไม่อยากให้เหตุการณ์แบบนี้เกิดขึ้นกับครอบครัวไหน
    การสังเกตุลูกน้อยของเราเป็นสิ่งที่ไม่ควรละเลยคะ

0/5
    ขอเป็นกำลังใจให้พี่น้ำอีกคน สู้ๆนะคะพี่น้ำ ขอให้น้องหายเป็นปรกติแข็งแรงไวๆนะคะ ยังหนูจะตามอัพเดทอาการน้องจากกระทู้ค่ะ สู้ๆทั้งคุณแม่และน้องเลยค่ะ

Blog Entries
    9
    0/5
    ขออนุญาตเจ้าของกระทู้และเจ้าของกรุ๊ปครับ ทดสอบระบบการเชื่อมต่อกระทู้ระหว่าง Social Group และ Main Forum ครับ

ขอบคุณครับ

Comments from Facebook