Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 1 of 2 1 2 LastLast
Results 1 to 10 of 14

Thread: เอาตัวแสบมาเปิดตัวซักนิค่ะ !!

Phicha_pk's Avatar
    Phicha_pk is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5
    วันนี้อากาศดีมากๆพอดีคุณป้ามารับยัยตัวแสบไปแต่เช้า ถือโอกาสนี้เลยสบายเลยค่ะ....
    อยู่ในเว็บนี้มาซักระยะแล้วค่ะ ได้โอกาสอากาศดีๆอยู่คนเดียวเลยเอารูปยัยตัวแสบมาลงให้พี่ๆเพื่อนๆได้รู้จักกันบ้าง เผื่อไปที่ไหนก็จะได้แวะมาทักทายกันนะจ๊ะ !!

คุณลูกชื่อ : Jayme
    สัญชาติ : ไทย-อังกฤษ
    นน.ตอนเกิด : 3.81 kg. (คลอดเอง...โอ้ว เกือบแย่ค่ะ คุณลูกตัวใหญ่จัด....อิอิ)
    นิสัยส่วนตัว : ชอบความเป็นส่วนตัว,กินง่าย,นอนง่าย และที่สำคัญชอบกินผักค่ะ

(นี่รูปตอนเกิดแรกๆค่ะ ถ้าจำไม่ผิดน่าจะประมาณ 4-6 weeks อ่ะค่ะ)

[IMG]res://ieframe.dll/info_48.png[/IMG]

[IMG]res://ieframe.dll/info_49.png[/IMG]

...ถ้ารูปใหญ่มากไปต้องขออภัยนะคะ เพราะก็ไม่เก่งการลงรูปเหมือนกันอ่ะ... =*o*=
    ไว้จะมารีวิวตอนปัจจุบันให้ทีหลังนะคะ เนื่องจากรูปอยู่กับโน๊ตบุ๊คอีกตัวน่ะคะ....

ขอบคุณเพื่อนๆพี่ๆและมิตรภาพที่ดีจากเว็บ SBN มากๆค่ะ....

0/5
    แก้มยุ้ย น่าหยิก น่ารักมาก ๆ เลยค่ะ ลูกโอ๊ดตอนเกิดก็หนักประมาณนี้เหมือนกันค่ะ 3 โลแปด แต่ว่าโอ๊ดผ่าคลอดต่ะ เด็กเล้ก ๆ อ้วนจ้ำมำทานเก่งทุกอย่าง แต่พอโตนะค่ะอ้อนวอนแทบตายยังไม่ยอมจะทานเล้ย ตอนนี้ลูกโอ๊ดจะ 5 ห้าแล้ว ตัวผอมบักโกรกเชียว 555

wawe's Avatar
    wawe is offline Trusted Member
    0/5
    น่ารักจังหนูเจมี่ คลอดมาก็สมบูรณ์ ทั้งลูกชาย หลานชายพี่ก็สามพันกว่ากรัมเหมือนกัน ดีแล้วค่ะเบ่งออกเองได้ความรู้สึกของความเป็นแม่อย่างแท้จริง

Kesara's Avatar
    Kesara is offline Trusted Member
    0/5
    ขอต้อนรับน้อง Jayme น่ารักน่าหยิกจัง ^_^

0/5
    น่ารักมากเลยค่ะพี่ ยังจำความรู้สึกนั้นได้เลยค่ะ ตอนที่อุ้มลูกใหม่ ๆ ช่วงเวลา 3 เดือนแรก ตื่นเต้น กลัวไปหมด กลัวลูกตก กลัวคอหัก กลัว ๆ ๆ ๆ
    แถมถ่ายรูปจนล้างไม่ทัน เห็นแล้วน่าฟัดซะจริง

nam's Avatar
    nam is offline Trusted Member
    0/5
    โอ้ยยย อยากฟัดจังเลย

Phicha_pk is offline Trusted Member
    0/5
    ขอบคุณทุกแรงใจแรงเชียร์จ้า.........
    วันนี้คุณตัวแสบกลับมาจากเที่ยวกะคุณป้า โอ้ว.......หลับยาวเลย ชอบจังเวลาคุณลูกหลับเนี่ย... เพราะจะเป็นเวลาที่คุณแม่ได้ท่องเว็บ ( *0*): ฮาๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

คุณน้ำ...เจ้าตัวเล็กเป็นไงบ้างจ้ะ ???? สุขภาพแข็งแรงไวๆนะคะ

0/5
    น้องน่ารักจังเลยค่ะ ขอรูปที่อัพเดตในตอนนี้ด้วยซิค่ะ ท่าทางจะสวยน่าดู

0/5

รูปนี้ถ่ายตอนไปเที่ยวภูเก็ตกะครอบครัวเมื่อพฤษภาที่ผ่านมา และถือโอกาสไปเยี่ยมลูกเพื่อนซะมีที่เพิ่งคลอดด้วยค่ะ ไปรอบเดียวได้ถึงสองงาน +555 ประหยัด !!

ชื่อภาพ ..... หัวยุ่งๆกะบิกินี่ตัวน้อย +555555555

แต่บิกินี่เหลือแค่ท่อนล่างนะคะ เพราะท่อนบนไปกะสายน้ำตั้งแต่วันแรกที่ไปดำและให้อาหารปลาที่เกาะแถวๆกระบี่แล้วววววว

กว่าจะถ่ายรูปคุณเธอได้แต่ละครั้งหมดไอติมไปหลายแท่ง... เพราะหน้าคุณเธอไม่อยากจะยิ้มซะเหลือเกิน ;-)
    นี่ก็เล่นเอาทีเผลอ.... พอถ่ายเสร็จ บอกขอดูหน่อย.... (สงสัยจะกลัวไม่สวย+5555)

แต่ดันลืมเห็นว่า... เอ๋...รูปนี้ไหงไมจิ๊มิขอเจมี่เกือบโผล่หว่า สงสัยไปทะเลครั้งหน้าต้องถอยบิกินี่ใหม่อีกแว้วววววว.... เฮ้อออ เซ็ง!!

Enjoy your weekend ja !!

nam's Avatar
    nam is offline Trusted Member
    0/5
    น้องน่ารักจังคะ ฝรั่งจ๋ามากเลย
    เสียดุลการค้าจริงๆเลยลูก อิ อิ

นาตาลีดีขึ้นคะ แผลผ่าตัดหายดีแล้วคะ

Page 1 of 2 1 2 LastLast

Comments from Facebook