สนใจรบกวนติดต่อ nooh_iam2@hotmail.com

[B]Gift Card จาก NailME spa

เป็น A full set of spa manicure and pedicure เป็นสปามือเท้าค่ะ

ถ้าไปทำเองราคาจะอยู่ที่ 900 บาท gift card นี้ไม่มีหมดอายุค่ะ

(ใครเคยไปทำที่นี่แล้วจะรู้ว่าดีจริงๆ) แม่ค้าไม่มีเวลาไปค่ะ ปล่อยราคาขำ

########### 300 BAHT ส่งให้ฟรี #############

ถูกมากนะคะ ตามดีลของ ensogo ยัง 350 บาทเลย แถมได้แค่ set mini spa เอง
เอาไปขายต่อก็ยังได้กำไรค่ะ

สถานที่ร้าน : 264/1 ชั้น 2 ตึก Grass ทองหล่อ ซ.12 ถ.สุขุมวิท 55 คลองตันเหนือ เขตวัฒนา กทม. 10110
เบอร์โทรสำรองเวลาล่วงหน้า 02 -713 8479
เปิดบริการ ตั้งแต่ 11.00 น. – 21.00 น.

**กรุณาโทรเช็คเวลาและจองเวลาล่วงหน้านะคะ เพื่อความสะดวกของลูกค้าทุกท่านที่จะไม่ต้องมารอคิวนานค่ะ

ลองดูรายละเอียดทางร้านก่อนค่ะ : http://women.mthai.com/salon-guide/76462.html

ผลิตภัณฑ์สปาของทางร้านซึ่งมีทั้งหมด 2 set ได้แก่ Gold Cosmo, และ Miss Milky

1.Miss Milky เหมาะสำหรับผิวแห้ง และทำให้ผิวขาว สว่าง กระจ่างสดใส

2. Gold Cosmo เป็นผลิตภัณฑ์สปาของทางร้านที่ได้รับความนิยมสูงสุด มีส่วนผสมของทอง 24 karat และผงทองคำยังช่วยทำความสะอาดเร่งกำจัดเซลล์ชราภาพให้หมดสิ้นไป กระตุ้นให้ผิวมีชีวิตชีวา ขาวเนียนนุ่มชุ่มชื้น มีวิตามินอีที่มีส่วนสำคัญในการ ต่อต้านสารอนุมูลอิสระให้ผิวยืดหยุ่น ตึง กระชับ สดใส
[/B

สนใจรบกวนติดต่อ nooh_iam2@hotmail.com