สนใจสินค้าชิ้นใดรบกวนติดต่อ nooh_iam2@hotmail.com

สินค้ามือหนึ่งนะคะ

Biotherm Skin Vivo Reversive Anti-Aging Care Overnight

ขนาดปกติ 50 ml.

ตัวนี้เป็นสุดยอดไนท์ครีมจริงๆค่ะ แม่ค้ามีสองกระปุก แบ่งขายหนึ่งกระปุกเพราะใช้ไม่ทัน
สรรพคุณ ตัวนี้เป็นตัวซ่อมแซมผิวตอนกลางคืนชั้นยอด ลดเรือนริ้วรอย ใครที่ยังไม่มีริ้วรอย

ก็ใช้ได้นะคะ ใครผิวหน้ากำลังแย่ ตัวนี้เอาอยู่ค่ะ มันจะปรับปรุงสภาพผิวในทันทีที่ทา

นอกจากจะให้ความชุ่มชื้นอย่างเต็มที่ ยังมีส่วนผสมจากธรรมชาติช่วยให้ผิวกระจ่างใส

ขึ้นด้วยค่ะ ตัวเนื้อครีม นุ่มนวล ซึมลงผิวรวดเร็วในทันที ไม่เหนียวเหนอะหนะเลยค่ะ

สนใจสินค้าชิ้นใดรบกวนติดต่อ nooh_iam2@hotmail.com