Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: Etude, Mask Sheet Etude&Baviphat, Etude Baviphat มากมาย, Peripera,Benefit และ Luna Twilight

Warning Points:
    0/5

Wink Etude, Mask Sheet Etude&Baviphat, Etude Baviphat มากมาย, Peripera,Benefit และ Luna Twilight

แอมคนนี้ ไม่เรื่องมากไม่มากเรื่องค่ะ ^^

ขอค่าส่ง 30 ต่อค่าส่งได้ให้ได้ให้

ต่อราคาได้ให้ได้ให้

CF แล้ว CC ได้แต่บอกหน่อยนะ

CF ต่อไดค่ะ จบ

ไมมีการ BLใดๆทั้งสิ้น

55555+ กติกาน่ารักมะ

CF ได้ที่หน้าทู้ เมลล และโทรได้ ค่า

dsixty1960@hotmail.com

สะดวกทางเมลลนะคะ

0809686073 ยามฉุกเฉินค่า

benefit full-finish lip #lady's choice mini
    สีสวยมากอย่างที่เหนแตะไปครั้งเดียวเท่านั้น ไม่เกิดอ่ะ ส่งต่อที่ 250 ส่งฟรี

Majolica Majorca Pressed Pore Cover

"มาจอลิกา มาจอร์กา เพรส พอร์ คัพเวอร์" แป้งฝุ่นอัดแข็งในตลับสีดำ อีกหนึ่งสัมผัสแห่งสีผิวธรรมชาติ รังสรรค์ขึ้นเพื่อ 3 ประสิทธิภาพที่โดดเด่น เน้นอำพรางรูขุมขนที่มองเห็น ด้วยอณูแป้งที่เสริมให้ผิวดูเนียนเรียบ ผิวหน้าดูนวลเนียนดั่งมีไอหมอกนุ่มๆ ปกคลุมผิวสวย พร้อมทั้งช่วยดูแลปัญหาความมันส่วนเกินบนใบหน้าในระหว่างวัน ลดโอกาสการก่อตัวของสิวในอนาคต เนื้อสีแป้งโทนธรรมชาติ จึงเหมาะกับทุกสภาพผิวที่ต้องการแต่งเติม ให้ผิวดูนวลเนียน สดใสดุจเนื้อผิวของคุณเอง มาพร้อมตลับดีไซน์เฉพาะของตระกูลแป้งฝุ่น ตลับสีดำวาวสัญลักษณ์แห่งแป้งให้ผิวเนียนดุจดั่งนางฟ้า ประดับตราสัญลักษณ์ เอกลักษณ์อันทรงคุณค่าของ Majolica Majorca

เหลือเต็มๆค่า แต่ทำตกแตกไปนิดเดียวค่ะ
    ขอปล่อยที่ 300 รวมส่งค่ะ

แค่ตลับก้อคุ้มแบ้วค่ะไอโซมาก

ผลิตภัณฑ์ชิ้นเด่นจากคอลเลกชั่น Twilight ชุดพาเล็ตท์ 4 เฉดสีนี้ สะท้อนจิตวิญญาณและอารมณ์ของ 4 สาวตัวเอกจากเรื่อง Twilight มาผสมผสานเป็นพาเล็ตท์สำหรับริมฝีปาก แก้มและดวงตา โดยนำมาทาเป็นสีเดี่ยวหรือผสมผสานกัน เพื่อเพิ่มมิติแห่งสีได้อย่างน่าอัศจรรย์ บลัชออนใช้ปัดบริเวณด้านข้างของโหนกแก้มและค่อยๆเกลี่ยมายังบริเวณโหนกแก้ม

Rosalie สวยอย่างสง่า ด้วยอายแชโดว์โทนสีพีช บลัชออนเฉดสีส้มปะการัง ลิปสติก
    และลิปกลอสสีแอปริคอท

สภาพ 80% ค่ะเหลือเต็มๆ อายเชโดว์แตกไปนิดเดียวเท่านั้น
    บลัชเหนเม็ดเม็ดๆเล็กน้อยไม่มีผลนะคะ เปนเพราะแอมใช้แปรงขนสังเคราะห์ ราคาเต็ม พันสี่ ของแท้แน่นอน ไม่แท้ยินดีคืนเงินค่ะ ขอปล่อยที่ 550 รวมส่งค่ะซื้อมาพันสี่กว่า

Etude house Aqua Sherbet Mask Sheet แผ่นมาร์คหน้าเชอเบท สูตรเย็น ให้ผิวหน้ากระชับ เรียบเนียน ขาวใส

มาร์คผ้าชุบครีมเข้มข้น ผสมน้ำแร่ อุดมด้วยแร่ธาตุ สารอาหารสำคัญจากอลาสก้า และสารสกัดจาก Grape fruit ที่อุดมด้วยวิตามิน A C E และ B6 ช่วยกระชับรูขุมขน ช่วยให้หน้าขาวกระจ่างใส และสดชื่นมาก ๆ ค่ะ (สินค้าขายดี!!)

แผ่นละ 55 บาทค่ะ ซื้อ 4 แผ่น ส่งฟรี

Tonymoly Mini Tony Moly Cherry Tint #pink

ทินส์สีเเดงสดสกัดจากผลเชอร์รี่ จากโทนี่โมลี่ค่ะ สีสด ติดทนนานค่ะตัวนี้ใช้ดี บอกต่อค่ะ เห็นขวดเล็กนิดเดียว เเต่ใช้นานมั่กกกกๆๆ

อันละ 50 ค่ะ

Sheet Mask Hongkong
    มี Aloe Vela 1 แผ่น ช่วยเรื่องให้หน้าชุ่มชื้นค่ะ ดีมากๆ ชวยลดสิวอักเสบและประโลมผิวที่โดนแดดทำร้าย

Red Vine 3 แผ่น ช่วยให้หน้าขาวใสค่ะ ดีเหมือนกัน ไวน์แดงนี้ขึ้นชื่อเรื่องความขาวเลยนะ

แผ่นละ 45 บาทค่ะ

Baviphat FT Island Transparent Sheet Mask Essence Ampoule 21g.

ชีสมาสค์ให้ผิวขาวกระจ่างใส ลดฝ้ากระ จุดด่างดำ พร้อมให้ควาชุ่มชื้นคะ ด้วยสารสกัดจาก

Arbutin, sangbaekpi extract, collagen ที่ช่วยให้ผิวแข็งแรงมีความยืดหยุ่นกระชับผิวด้วยคะ

ใช้อาทิตย์ละ 3-4 ครั้ง ครั้งละ 15-20 นาที แล้วดึงแผ่นมาสค์ออกแล้วคลึงผิวหน้าเบาๆ โดยไม่ต้องล้างน้ำออก

ปริมาณ 1 ซอง / แผ่น

ราคา 50 บาทค่ะ มี 4 ซอง เหมาส่งฟรี

bb wonder cream peripera
    รู้กันดีอยู่แล้วเรื่องความเนียน เด้ง คุมมัน เพราะออกแบบโดยสาวๆวันเดอร์เกิลนี้เนอะ เหลือ 80% ขาย 280 >>> 250

Baviphat Lemon Whitening Sleeping Pack เลมอนมาส์กแล้วหลับมาแล้ว

ให้ผิวกระจ่างสดใส เพียงมาส์กแล้วนอนคร่า ^^

มาร์คหน้าก่อนนอน สกัดจากมะนาวธรรมชาติ

ช่วยให้ผิวหน้าแลดูขาวกระจ่างใสขึ้นอย่างเป็นธรรมชาติ

และยังช่วยลดรอยด่างดำจากการเกิดสิว ฝ้า กระ ผิวใสๆ นุ่มๆ

เหลือมากกว่า 80%

ลดสุดๆๆๆ ไม่มีเวลาขายละ 230 บาท

Etude House Peach Blush On&Highlight สี 3
    ซื้อมากจากชอปไทยค่ะมีสติ๊กเกอร์กันปลอมจ้า เพื่อนซื้อมาฝากค่ะ
    สภาพ 98% ปัดไป 2-3 ค่ะ ปล่อยที่ 250 รวมส่งนะคะ >>> 230

โฟมล้านหน้าEtude ใช้ดีหลอดบิ๊กกกกก
    สำหรับผิวแพ้ง่ายนะคะ หอมมากที่สุดในบรรดาทั้งหมดละ ใช้ไป 2-3 หน้าได้ขอปล่อย 120 รวมส่งเพราะหนักมากค่ะ

เฮโลลิน ครีมสโนว์ สุดยอดครีมสมัยก่อนแอมได้ใช้ตอนเด็กๆเรยค่ะเวลาผิวแห้งลอกดีมากๆ เมืองไทยเลิกผลิตไปนานแสนนาน ไปเจอเมื่อเดือนที่แล้วที่ฮ่องกง ตาวาวเกิดคิดถึงสมัยเด็กซะงั้นซื้อมารุยอ่าแต่ลืมคิด ว่ามีครีมเยอะใช้ไม่ทันนน กระปุกใหญ่มากค่ะแตะไปแบบไม่ลดเลยนะ ปล่อยที่ 250 รวมส่ง ขวดแก้วค่ะ หนักมาก ห่ออย่างดี

KMA TInt สีชมพู ตัวนี้ขอบอกว่าซื้อมาแล้วลืม Etude เลยนะ
    ติดทนทั้งวันแม้กินข้าวแล้วเพราะเหนเพื่อนให้แล้วตดทนจิงๆ เช้าจดเย็น เรื่องจิงนะคะ ใช้ไปไม่เยอะมากค่ะ มาก้อไม่เต็มมานะ ขายที่ 100 รวมส่ง
    มีกากเพรชด้วยหล่ะในเนื้อเจลทิน
    Last edited by amikosan; 05-29-2010 at 03:23 PM.

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->