Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 3 of 4 FirstFirst 1 2 3 4 LastLast
Results 21 to 30 of 35

Thread: รูปสวยๆ Beauty Secret Meeting II ค่ะ...

nam's Avatar
    nam is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5
    รอลูกโตพี่จะไปแจมด้วย หุ หุ

mol199's Avatar
    mol199 is offline Trusted Member
    0/5
    สาวๆ สวยๆ กันทั้งนั้น ที่สำคัญหน้าเด้งกันทุกคนเลยค่า.......

0/5
    Na sai sai kan thook khon loei kha, phee du phew na korn loei kha, tang tua kor narak kay kai dee kha, ps. khun NINA nong NEL jumbo moh garb khun nong jing jing kha, khun naiii khun nai.

wannit's Avatar
    wannit is offline Trusted Member
    0/5
    ใครเบอร์อะไรกันบ้าง แนะนำตัวโหน่ย ผู้เข้าประกวดทั้งหลาย
    พี่ตั๋น ปิดหน้าทามมาย โชว์ผิวตัวเองไปเลยจิ ผิวเนียนๆ อ่ะ

0/5
    Quote Originally Posted by baiyaa View Post
    ทินี มีสุข และน้องหมอ ขอบคุณหลาย

ต้องสวยหน่อย แต่งตัวอยางนี้ เค้าเรียก เปรี่ยว เยี่ยว พุง ค่ะ

สามี ไม่อยู่ เรา ร่าเริง

ป.ล การ์ตูน ทำไม ไม่ไปจะ คราวหน้านัดกัน หิ้ว แคลลี่ มาให้เจ็ สัมผัส หน่อยจิ
    พี่ป๊อปขา หนูทำงานวันอาทิตย์ค่ะ นัดคราวหน้าเป็นวันธรรมดาซีคะ (ทำเหมือนตัวเองสำคัญเลย 555)

พี่นีน่าขา หนูทำงานแค่เสาร์-อาทิตย์น้า มะได้ทำ 7 วันซะหน่อย แต่ช่วงนี้เด็กปิดเทอม
    อยู่ค่ะ เลยเพิ่มรอบ จันทร์ อังคาร พุธ พฤหัส วันศุกร์เลยขอนอนทำตัวนิ่งๆอยู่บ้านมั่งอะค่ะ

0/5
    Quote Originally Posted by baiyaa View Post
    ทินี มีสุข และน้องหมอ ขอบคุณหลาย

ต้องสวยหน่อย แต่งตัวอยางนี้ เค้าเรียก เปรี่ยว เยี่ยว พุง ค่ะ

สามี ไม่อยู่ เรา ร่าเริง

ป.ล การ์ตูน ทำไม ไม่ไปจะ คราวหน้านัดกัน หิ้ว แคลลี่ มาให้เจ็ สัมผัส หน่อยจิ
    และสามีก็ไป ร่าเริงที่อื่นเหมือนกัน ชิมิจ้ะนู๋ ฮิๆๆ

Quote Originally Posted by Jannilicious View Post
    สวยงามกันมากมายเลยค๊า
    สนุกดีจังเลย แต่คนน้อยไปหน่อย
    มีทติ้งคราวหน้าขอแบบเต็มสตรีมกันเลยนะคะ
    ขอบคุณพี่ทินีด้วยค่ะที่เอารูปมาโพส และขอบคุณหมอไบร์ทด้วยจ้า ถ่ายรูปสวยจริง ๆ
    สวยวิ้งกันทุกคนนน
    เอาเลยนู๋เต็มที่เลยนะคราวหน้า เราไปจัดกันที่ "ไบเทค" ดีป่ะ ฮ่าๆๆ

Quote Originally Posted by nam View Post
    รอลูกโตพี่จะไปแจมด้วย หุ หุ
    ดีเลยค่ะพี่น้ำมานู๋จะสละตำแหน่ง "ซีเนียร์" ให้เลยเพราะว่าตอนนี้นู๋รู้สึกเหมือน "ส่งเด็ก" งัยไม่รุ อิๆๆๆ

Quote Originally Posted by mol199 View Post
    สาวๆ สวยๆ กันทั้งนั้น ที่สำคัญหน้าเด้งกันทุกคนเลยค่า.......
    แล้วตะเองเหมือนไหรจะได้มาจอยละจ้า น้องมล

Quote Originally Posted by Panor View Post
    Na sai sai kan thook khon loei kha, phee du phew na korn loei kha, tang tua kor narak kay kai dee kha, ps. khun NINA nong NEL jumbo moh garb khun nong jing jing kha, khun naiii khun nai.
    ขอบคุณค่ะพี่ ปีหน้านู๋สอยแน่ กำลังรอเล็งๆจากคนแถวนี้อยู่เผื่อเค้าจะยอมปล่อยให้นู๋ในราคา "จุ๋มจิ๋มน่ารัก"

Quote Originally Posted by wannit View Post
    ใครเบอร์อะไรกันบ้าง แนะนำตัวโหน่ย ผู้เข้าประกวดทั้งหลาย
    พี่ตั๋น ปิดหน้าทามมาย โชว์ผิวตัวเองไปเลยจิ ผิวเนียนๆ อ่ะ
    มาแอบแซวนะ ที่ตัวเองล่ะไม่ยอมมา ช่วยเอาน้องแนลสีน้ำเงินมาให้ยืมถ่ายรูปโชว์หน่อยซิจ้ะ

Quote Originally Posted by cartoon View Post
    พี่ป๊อปขา หนูทำงานวันอาทิตย์ค่ะ นัดคราวหน้าเป็นวันธรรมดาซีคะ (ทำเหมือนตัวเองสำคัญเลย 555)

พี่นีน่าขา หนูทำงานแค่เสาร์-อาทิตย์น้า มะได้ทำ 7 วันซะหน่อย แต่ช่วงนี้เด็กปิดเทอม
    อยู่ค่ะ เลยเพิ่มรอบ จันทร์ อังคาร พุธ พฤหัส วันศุกร์เลยขอนอนทำตัวนิ่งๆอยู่บ้านมั่งอะค่ะ
    อาทิตย์หน้าวันพุธ มากินข้าวกลางวันกันป่าวจ้ะน้องตูนเดี๋ยวโทรหากันอีกทีนะ

0/5
    น้องไบรท์ ถ่ายรูปสวยมากเลย พี่นีน่านี่สวยทุกรูปเลยนะจ๊ะ ตัวแม่มาก ๆ 555

Kesara's Avatar
    Kesara is offline Trusted Member
    0/5
    น่ารักงามกันทุกท่านเลย พี่นิน่าสวยเริ่ด คุณแจน สวยเซ็กซี่ คุณป๊อปสวยน่ารัก สวยทุกท่านเลย
    เห็นแล้วอยากไปแจมด้วยจัง

0/5
    Quote Originally Posted by oatty View Post
    น้องไบรท์ ถ่ายรูปสวยมากเลย พี่นีน่านี่สวยทุกรูปเลยนะจ๊ะ ตัวแม่มาก ๆ 555
    จ้ะ บอกแล้วว่า "ส่งเด้ก" ฮิๆๆ

Quote Originally Posted by Kesara View Post
    น่ารักงามกันทุกท่านเลย พี่นิน่าสวยเริ่ด คุณแจน สวยเซ็กซี่ คุณป๊อปสวยน่ารัก สวยทุกท่านเลย
    เห็นแล้วอยากไปแจมด้วยจัง
    ครั้งหน้ามาจอยกันได้เลยนะจ้ะน้องเกด

kunmuay's Avatar
    kunmuay is offline Trusted Member
    0/5
    T T

พึ่งจะสอบเสร็จ.. เสียดายมากกกกกกกก อยากไปๆๆๆ อิจฉาคนที่ได้ไป...

อยากให้มีครั้งที่ 3 เร็วๆ น๊า

ปล. ทุกคนยังสวยเหมือนเดิม น้องเดียร์ดูผ่องขึ้นอะไม่เห็นเป็นสิวเลย

Page 3 of 4 FirstFirst 1 2 3 4 LastLast

Comments from Facebook