Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 2 of 2 FirstFirst 1 2
Results 11 to 19 of 19

Thread: เป็นสิว

Warning Points:
    0/5
    ขอบคุณนะคะคุณน๊อท ที่เข้ามาแนะนำ แต่อยากจะถามอีกหน่อย พอดียังให้ นมลูกอ่ะคะ ใช้พวกนี้ จะมีผลกับน้ำนมที่ให้ลูกไหมค่ะ

แล้ว ของ paula BHA จะใช้ได้ป่าวค่ะ

ห่วงอย่างเดียว คือ กลัวมีผลกับน้ำนมที่ลูกกินจ้า ขอบคุณค่ะ

0/5
    ใช้ได้ัคับ

เพราะ พวก vitamin A เป็นครีม เนี่ย มันจะออกฤทธิ์บริเวณที่เรา ทา เท่านั้นนะคับ

0/5
    เป็นไงจ้า คุ้มค่ากับการรอคอยม่ะ คนนี้ ตอบเป็นฉากๆๆ เลย ฮ่าๆๆ ขอบใจน๊อตโตะจ้า จุ๊ฟๆๆ

Blog Entries
    9
    0/5
    ขออนุญาตเจ้าของกระทู้และเจ้าของกรุ๊ปครับ ทดสอบระบบการเชื่อมต่อกระทู้ระหว่าง Social Group และ Main Forum ครับ

ขอบคุณครับ

paofia's Avatar
    paofia is offline Trusted Member
    Blog Entries
    13
    0/5
    มานั่งฟังด้วยคนนะคะ เราเป็นสิวอุดตัน ทำยังก็ไม่หาย มีแต่จะเป็นหนักขึ้นๆ กลุ้มจายย t^t

0/5
    ทำสปาดีท๊อกซ์ ชื่อว่า กัลวานิค สปา เอจล๊อค ค่ะ ช่วยดีท๊อกซ์สิ่งสกปรกที่ทำให้เกิดสิว

และช่วยในเรื่องลดจุดด่างดำ ด้วยค่ะ

0/5
    หวัดดีจ้า ไม่ได้อยากมาขายของหรืออะไรนะคะ แค่พอดี ตัวกิมเองเป็นสิวอุดตันเยอะมากค่ะ เพราะเป็นนักเต้นเหงื่อออก ตัวเหม็นทุกวัน ตอนไปอยู่เมกาก็เลยสิวระเบิดค่ะ ทีนี้ ได้มีโอกาสไปเจอ ฟองน้ำประการังน่ะค่ะ คนขายบอกว่าช่วยมากเรื่องสิวอุดตันเลยซื้อมาลอง ปราสกฏว่า ดีมาก ช่วยได้มาก แบบ มากๆๆ ๆๆๆๆ สิวอุดตันแบบละลายออกไปตามวันที่ใช้เลย

เลยคิดว่าน่าจะมีประโยนช์กับ คุณแม่ที่อยากหลีกเลี่ยงพวกสารเคมีน่ะค่ะ ฟองน้ำประการังตัวนี้ จริงๆ เค้ามี
    ไว้อาบน้ำให้ทารกแรกเกิด น่ะค่ะ ผิวแพ้ง่ายก็ สามารถใช้ได้ค่ะ

พอดีนำเข้ามาขายอยู่ แต่ถ้าไม่ซื้อกับเราก็ไม่เป็นไรค่ะ ขอแนะนำให้ ล้างหน้าด้วยฟองน้ำอะไรก็ได้ค่ะ มันจะสะอาดมทากขึ้น สิวอุดตัน จะลดลงเอง โดยไม่ต้องทายาอะไรค่ะ คอนเฟิร์ม ^^b

ถ้าสนใจไปดูในเพจได้นะคะ
    http://www.facebook.com/media/set/?s...type=3&theater

จริงๆ ลองอีกตัวก็ได้ค่ะ ตัวที่เป็นรังไหมของ วัตสันน่ะค่ะ ตัวนั้นก็ลดสิวเสี้ยนสิวอุดตันได้ดีเลย เพียงแต่ว่าใช้แล้วต้องทิ้งค่ะ ถ้าหาเป็นฟองน้ำมาล้างหน้าประจำจะอยู่ได้นานกว่า มากค่ะ ^^

0/5

ลองดูนี่ไหมคะ

http://www.acnethai.com/index.php?op...3f0c4917a56381
    (อ่านจบแล้วลบได้)<!-- BEGIN TEMPLATE: community_law_protection -->
    ประกาศข้อตกลงทั่วไป www.sbntown.com
    เค้าว่าดีกันนะ
    www.sbntown.com ไม่ยินดี ไม่ยินยอม ไม่สนับสนน ให้มีการใช้ ระบบใดๆ ในชุมชนแห่งนี้ เพื่อการกระทำผิดต่อกฎหมายและศิลธรรมที่ดีงามของประเทศนี้ที่เราอาศัยร่วมกัน ทั้งนี้หากสมาชิกเข้ามาใช้งาน ชุมชนแห่งนี้ แสดงว่า รับรู้ เข้าใจ และยอมรับ ในประกาศนี้ และยินดี ปฎิบัติตามประกาศนี้ร่วมกัน

www.sbntown.com เป็นสื่อกลางในการซื้อขายแลกเปลี่ยนเท่านั้น ไม่มีส่วนเกี่ยวข้อง กับการทำผิดกฏหมายของสมาชิกคนใด และจะไม่ร่วมรับผิดชอบใดๆ กับสมาชิกผู้ที่ทำผิดกฏหมาย ในทุกกรณี

<!-- END TEMPLATE: community_law_protection -->

0/5

ดีค่ะ

กลุ้มใจมากค่ะ เป้นสิวเยอะมากไม่หายชักที

Page 2 of 2 FirstFirst 1 2

Comments from Facebook