Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 10 of 10

Thread: หน้าอก

Warning Points:
    0/5
    เพื่อนๆ พี่ๆ มีวิธีเพิ่มขนาดหน้าอกบ้างไหมค่ะ คือว่าแม่ให้มาน้อยมาก ใส่ชุดอะไรก็ไม่สวยเลย ยิ่งช่วงนี้มีแต่งงานเยอะมาก ไม่มีความมั่นใจในตัวเองเลยค่ะ สอบถามผู้รู้เรื่อง Homeopathy (โฮมีโอพาธี) ว่ามันช่วยเรื่องการเพิ่มขนาดได้จริงไหมค่ะ (จะเอาวิธีเสริมหน้าอกเป็นวิธีสุดท้ายค่ะ)รบกวนด้วยนะคะเครียดจริงๆ

0/5
    เมื่อก่อนเคยใช้วิธี "สะกดหน้าอก" จริงๆค่ะ วิธีการทำคือ ยืนหน้ากระจก ทำมือประคองที่หน้าอกทั้งสองข้างแล้วให้พุดว่า "จงใหญ่ๆๆๆ" ยังงี้อ่ะค่ะทุกวันแล้วหน้าอกจะใหญ่ขึ้น ฮิๆๆ พูดเล่นนะค่ะ

บางคนว่าทาครีม บางคนว่าออกกำลังกาย ก็ไม่เห็นว่าจะได้ผล แต่คิดว่าเห็นผลเร็วและแน่นอนคือต้องไป "อัพอึ๋ม" นี่แหล่ะค่ะ เดี๋ยวรอคนอื่นๆมาตอบอีกทีนะค่ะ (ช่วยได้มากเล้ยเราเนี้ย แฮ่ะๆๆ )

Meesook's Avatar
    Meesook is offline Trusted Member
    0/5
    ฮ่า ฮ่า ฮ่า... ขำพี่นีน่าสะกดหน้าอก... เจ๊เรา ทำไปได้ กร๊ากกกกก...

kunmuay's Avatar
    kunmuay is offline Trusted Member
    0/5
    โหหหหห เกือบหลงเอาไปทำแล้ว...

ของหมวยสิ ปัญหาตรงกันข้าม แม่ให้มาเยอะ เกิ๊นนนน ช่วงสาวๆ ก็รู้สึกดีหรอกค่ะ แต่พอเริ่มเลข 3 มานี่เริ่มรู้สึกแย่แระ มันจะไปตามแรงโน้มถ่วงแล้ว เริ่มไม่ชอบแล้ว อยากให้มันชูขึ้นฟ้าไปโน่น แต่มันก็เอาแต่ก้มหาเหรีญ ^ ^"

greenpark's Avatar
    greenpark is offline Trusted Member
    0/5
    ขนาดกำลังดี นี่ OK แล้วค่ะ เมื่อก่อนตอนสาวๆ (ตอนนี้ แก่แล้ว และอ้วนแล้ว) หน้าอก 36.5 นิ้ว เอว 25 นิ้ว มีแต่ตนมองหน้าอก รู้สึกไม่มั่นใจเลย จนบางทีคิดว่า เฮ้ย ทำไม ไม่มองหน้าวะ จนเลิกคิดมาก บวก ตอนนี้อ้วนบวกแก่ หน้าก็ไม่มอง หน้าอกก็ไม่มอง 5555555

0/5
    Graaagggggg !!! kharm khun Muay and khun Greenpark ah, .... PEN MEUAN KAN LOEI KHA!! ps: sorry can't help ah kha!! mai wa kan na!!

0/5
    Quote Originally Posted by kunmuay View Post
    โหหหหห เกือบหลงเอาไปทำแล้ว...

ของหมวยสิ ปัญหาตรงกันข้าม แม่ให้มาเยอะ เกิ๊นนนน ช่วงสาวๆ ก็รู้สึกดีหรอกค่ะ แต่พอเริ่มเลข 3 มานี่เริ่มรู้สึกแย่แระ มันจะไปตามแรงโน้มถ่วงแล้ว เริ่มไม่ชอบแล้ว อยากให้มันชูขึ้นฟ้าไปโน่น แต่มันก็เอาแต่ก้มหาเหรีญ ^ ^"
    ก้อสะกดให้มันเล็กลงซินู๋หมวย คริๆๆ

Quote Originally Posted by greenpark View Post
    ขนาดกำลังดี นี่ OK แล้วค่ะ เมื่อก่อนตอนสาวๆ (ตอนนี้ แก่แล้ว และอ้วนแล้ว) หน้าอก 36.5 นิ้ว เอว 25 นิ้ว มีแต่ตนมองหน้าอก รู้สึกไม่มั่นใจเลย จนบางทีคิดว่า เฮ้ย ทำไม ไม่มองหน้าวะ จนเลิกคิดมาก บวก ตอนนี้อ้วนบวกแก่ หน้าก็ไม่มอง หน้าอกก็ไม่มอง 5555555
    ฮ่าๆๆๆๆ เข้ามาขำด้วยคน

Quote Originally Posted by Meesook View Post
    ฮ่า ฮ่า ฮ่า... ขำพี่นีน่าสะกดหน้าอก... เจ๊เรา ทำไปได้ กร๊ากกกกก...
    เอาไปลองมั้งดิ

Quote Originally Posted by Panor View Post
    Graaagggggg !!! kharm khun Muay and khun Greenpark ah, .... PEN MEUAN KAN LOEI KHA!! ps: sorry can't help ah kha!! mai wa kan na!!
    นีน่าก้อขำอ่ะ แหมน้องหมวยพูดมาได้ว่าก้มหาเหรียญ ฮิๆๆ

0/5
    Quote Originally Posted by srichardson View Post
    เมื่อก่อนเคยใช้วิธี "สะกดหน้าอก" จริงๆค่ะ วิธีการทำคือ ยืนหน้ากระจก ทำมือประคองที่หน้าอกทั้งสองข้างแล้วให้พุดว่า "จงใหญ่ๆๆๆ" ยังงี้อ่ะค่ะทุกวันแล้วหน้าอกจะใหญ่ขึ้น ฮิๆๆ พูดเล่นนะค่ะ

บางคนว่าทาครีม บางคนว่าออกกำลังกาย ก็ไม่เห็นว่าจะได้ผล แต่คิดว่าเห็นผลเร็วและแน่นอนคือต้องไป "อัพอึ๋ม" นี่แหล่ะค่ะ เดี๋ยวรอคนอื่นๆมาตอบอีกทีนะค่ะ (ช่วยได้มากเล้ยเราเนี้ย แฮ่ะๆๆ )

555+++ สะกดหรือคะ...จะลองนำไปใช้ดู..อิอิ

ตอนนี้ที่ทำอยู่และทำประจำ ทำจนติดเป็นนิสัย....
    ใส่ บราเพิ่มขนาดค่ะ ก่อนใส่ก็โกย โกย ด้านข้างๆ พยายามเค้นเอามาให้กองด้านหน้า...
    ...เพราะแม่กับป๊าให้มาก็น้อยเสียเหลือเกิน
    แต่ทำแบบที่บอกนี่แหละค่ะทำมาตั้งแต่นมตั้งเต้า...จนปาไปนมยา.....น อิอิ

แต่มันได้ผลนะคะมันใหญ่ขึ้นมากกกก

0/5
    Phee kor tham meuan khun Noi loei kha, hae hae...!?

Blog Entries
    9
    0/5
    ขออนุญาตเจ้าของกระทู้และเจ้าของกรุ๊ปครับ ทดสอบระบบการเชื่อมต่อกระทู้ระหว่าง Social Group และ Main Forum ครับ

ขอบคุณครับ

Comments from Facebook