สนใจสอบถามได้ทาง PM / Email/ Tel (สะดวกสุด เร็วสุด) / นะคะ
แม่ค้าไม่เชคหน้ากระทู้ค่ะ
เชคแค่สามทางเท่านั้น สามารถ CF ต่อได้จ้า

Longkongza@gmail.com /คลิกดูภาพใหญ่เลยค่ะ
=================================
ใช้ไปหนึ่งครั้ง เหมือนใหม่ ส่งต่อ 190 รวมส่งจ้า ถูกมากๆ คุ้มแน่นอนค่ะ
Clear White Powder Cake
เคลียร์ ไวท์ พาวเดอร์ เค้ก เบอร์ 1
ขาวบริสุทธิ์สะดุดใจ ด้วยแป้งผสมรองพื้นเนื้อเนียนละเอียด
บางเบา ปกปิดริ้วรอยและความหมองคล้ำได้แนบเนียน
ควบคุมความมันและคงความชุ่มชื่น เผยความกระจ่างใส
พร้อมปกป้องผิวจากแสงแดดด้วยค่า SPF 25/PA++

==================
เบส the body shop ซื้อมา 890 ส่งต่อ 600 รวมส่ง ใช้ไป 1 ครั้งเดียว หน้าเนียนมากกกกกก คอนเฟิร์ม เนื่องจากมีเยอะค่ะ เลยส่งต่อ

=====================
เบสอันโ่งดัง Loreal ซื้อมาปาดไปครั้งเดียวจ้า จาก 450 ส่งต่อ 250 รวมส่งค่ะ ใหม่ๆๆๆ แต่รอยปาดอาจไม่ค่อยสวย รับประกันความสะอาดค่ะ

==================

===========================

=====================
12Plus Miracle BB Perfect Powder เบอร์ 1 ขาว ถึขาวเหลือง ส่งต่อ 100 รวมส่งค่ะ ใช้ไปครั้งเดียว ซื้อมา 189 ค่ะ

แป้งทาหน้าผสมรองพื้นเนื้อเนียนละเอียดเป็นพิเศษ ที่ให้การปกปิดได้อย่างเพอร์เฟค ด้วยนวัตกรรม
"เพอร์เฟค คัฟเวอร์ ซิสเต็ม" (Perfect Cover System) ที่ปกปิด กระ ฝ้า จุดด่างดำ ได้อย่างเรียบเนียน
สดใส แลดูเป็นธรรมชาติ และยังติดทนนาน พร้อมกันน้ำและเหงื่อได้เป็นอย่างดี ให้คุณคงความสวยได้
อย่างสมบูรณ์แบบ และนานตลอดทั้งวัน