Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 1 of 3 1 2 3 LastLast
Results 1 to 10 of 30

Thread: +++++ ขึ้นเขียงมาแล้วค่ะ หนูตัดแขนออกไปแล้วววววว ++++

Warning Points:
    0/5
    ช่วงนี้งานเยอะมากเลยค่ะ ต้องดูงานขยายสาขา แม่หมอเลยไม่ได้มาคุยเล่ยในนี้เหมือนเดิม แต่ไม่ได้หายไปไหนนะคะ ยังร๊ากกกกก Beauty Secret เหมียลลลลเดิม

จากกระทู Topic Review ที่แล้วอ่ะนะคะ

http://forum.siambrandname.com/showthread.php?t=363496

วันนี้มาทำตามสัญญาที่ให้ไว้เมื่อเดือน สองเดือนก่อนค่ะ หลังจากที่เราได้ทำการขึ้นเขียง VASER แขนไปแร้ววววว ผลลัพธ์ออกมา ฮืมมมมม เหมือนเอาแขนล่างขึ้นไปไว้แขนบน ฮี่ๆๆๆๆ หลังจากที่แขนของเฮานี้ผ่านศึกสงครามกำจัดไขมันกันมาต้ังแต่ปี 1 จนบัดนาว ยังสลัดไม่หลุดซ้ากกกกกะที ผ่านมาหมดแล้วค่ะอีชั้น....เมโสสารพัดโส นวดกันจนแขนหลุด ยิงนุ่นนี้กันจนแขนระเบิด แต่แบบบ เหมือนถุงไขมันเราหนาแน่นตรงนี้ไงก็เลยกินแล้วลงแขนหมด นน.ขึ้น 2 โลนี่เป็นแขนไปแล้วโลครึ่ง จนนี้แหละค่ะ ตัดสินใจ เวไปเรยยยยยย ตอนนี้ปลื้มมากค่ะ เวตลอดเว.....

วันนี้แว๊บบบบบบมารีวิวให้ดูเฉยๆนะคะ ไปหล่ะ ( ปล. ขอโทษนะคะ ลืมวางป้ายชื่อ เพราะแขนนี้มีมูลค่าเกิน 1000 บาทจ้ะ )

อันนี้รูปประมาณต้นปีค่ะ ( จะเห็นว่ามีปีกกระรอกบินติดตรงแขน คือเมื่อก่อนดิชั้นบินด้ายยย อายอ่ะ )

หลังทำ 1 เดือนค่ะ ( ทำ VASER ออกไป 600 CC แล้วก็ฉีด Firming ไป 2 เข็มค่ะ )

คือปลื้มมากค่ะ อยากโชว์ ( จริงๆเราไปปรับหน้าเรียวกะเติมคางมาเพิ่มด้วยแต่อายหน้าไม่กล้ารีวิวอ่ะ )

วันนี้ไปก่อนนะคะ เดี๋ยวอะไรๆลงตัวแล้วเราจะมารีวิวเรื่องเครื่องเทอร์มาจตัวใหม่กันดีกว่า เอหรือ Gold Thread ดีเนอะ บายคร่า

0/5
    มาคนแรกเลย โอ้โหเห็นชัดเลยนะน้องเคท ทำไมนู๋ไม่วัดสัดส่วนไว้ด้วยละ อย่างของพี่นะถ้าผอมลงแต่ว่าแขนนี่แหล่ะที่ลงยากมากต้องใช้การออกกำลังกายช่วยแต่ก็ขี้เกียจ คราวหน้าพี่ขอ Glod thread นะจ้ะจะได้ อินเทรนด์กับ"กระแสทองแพง" ซ่ะเลย

0/5
    สวยค่ะ...แขนเรียวจริง...ตอนทำนี่เจ็บไหมคะ

AnnAnnAntz's Avatar
    AnnAnnAntz is offline Trusted Member
    0/5
    Quote Originally Posted by srichardson View Post
    มาคนแรกเลย โอ้โหเห็นชัดเลยนะน้องเคท ทำไมนู๋ไม่วัดสัดส่วนไว้ด้วยละ อย่างของพี่นะถ้าผอมลงแต่ว่าแขนนี่แหล่ะที่ลงยากมากต้องใช้การออกกำลังกายช่วยแต่ก็ขี้เกียจ คราวหน้าพี่ขอ Glod thread นะจ้ะจะได้ อินเทรนด์กับ"กระแสทองแพง" ซ่ะเลย
    เอ่อ..พี่นีน่าคะ
    น่าจะสวนกระแสทองแพงนะพี่
    ทองแพงเค้าขายกัน
    แต่สาวๆห้องBS .... ทองแพงเราเอามาร้อยบนหน้า Hisoโพดโพด 555+
    เจ๊ลองคนแรกเลยนะเดี๋ยวหนูจะรอชม

greenpark's Avatar
    greenpark is offline Trusted Member
    0/5
    เล็กลงอย่างเห็นได้ชัดเลยค่ะ อยากทำมั่งจัง

0/5
    โห แขนสวยมากๆๆค่ะ :O ตอนแรกเห็นแล้วตกใจเลยอ่ะ ว่าทำไมเรียวและเนียนมากมาย
    ปล.อยากเห็นหน้า คุณ kaithy จังค่ะ

0/5
    แขนเรียวแล้ว ขยันโชว์หน่อยนะคะ อยากทำมั่งจัง ทำที่ไหน ช่วยแนะนำด้วยได้ไหมคะ อยากเห็นหน้าเรียวของคุณจังเลยค่ะ เอามาโชว์หน่อยได้ไหมคะ

0/5
    Quote Originally Posted by srichardson View Post

โอเจๆๆ ได้เลยพี่นีน่า

Quote Originally Posted by noinoi5 View Post
    สวยค่ะ...แขนเรียวจริง...ตอนทำนี่เจ็บไหมคะ

[COLOR="rgb(255, 0, 255)"]ก็เจ็บนิดหน่อยจ๊ะ เจ็บน้อยกว่าคาร์บอกซี่อ่ะ[/COLOR]

Quote Originally Posted by AnnAnnAntz View Post
    เอ่อ..พี่นีน่าคะ
    น่าจะสวนกระแสทองแพงนะพี่
    ทองแพงเค้าขายกัน
    แต่สาวๆห้องBS .... ทองแพงเราเอามาร้อยบนหน้า Hisoโพดโพด 555+
    เจ๊ลองคนแรกเลยนะเดี๋ยวหนูจะรอชม
    Quote Originally Posted by greenpark View Post
    เล็กลงอย่างเห็นได้ชัดเลยค่ะ อยากทำมั่งจัง

Quote Originally Posted by witch View Post
    โห แขนสวยมากๆๆค่ะ :O ตอนแรกเห็นแล้วตกใจเลยอ่ะ ว่าทำไมเรียวและเนียนมากมาย
    ปล.อยากเห็นหน้า คุณ kaithy จังค่ะ
    Quote Originally Posted by jinjujung View Post
    แขนเรียวแล้ว ขยันโชว์หน่อยนะคะ อยากทำมั่งจัง ทำที่ไหน ช่วยแนะนำด้วยได้ไหมคะ อยากเห็นหน้าเรียวของคุณจังเลยค่ะ เอามาโชว์หน่อยได้ไหมคะ

[COLOR="rgb(255, 0, 255)"]ขอบคุณคร่าๆ :lol: เค้าเขิลหล่ะ ม่ายอาวววมา่ยโชว์[/COLOR]

vickie's Avatar
    vickie is offline Trusted Member
    0/5
    เห็นชัดเลยค่ะ เจ๋งมากๆ ยินดีด้วยนะคะ

Jannilicious's Avatar
    Jannilicious is offline Trusted Member
    0/5
    ว้าววว แขนเล็กลงเห็น ๆ เลยค่ะ นึกว่าไปออกกำลังกายมา เพราะดูไม่ย้วยด้วยอะค่ะ
    เริ่ดมากกกเลย แจนก็มีปัญหาแขนใหญ่มาก ๆ เหมือนกัน เป็นอะไรที่ลงยากมากด้วย
    ขำคุณเคทจังค่ะ มี ปล. ลืมวางป้ายชื่อด้วย อิอิอิ

Page 1 of 3 1 2 3 LastLast

Comments from Facebook