Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 1 of 3 1 2 3 LastLast
Results 1 to 10 of 21

Thread: ช่วยแนะนำครีมสำหรับรูขุมขนกว้างหน่อยค่ะ

Warning Points:
    0/5
    ช่วยแนะนำครีมสำหรับรูขุมขนกว้างหน่อยค่ะ (อายุ 31) ผิวแห้ง และรูสึกว่ารูขุมขนบริเวณจมูก เริ่มกว้างขึ้น ควรใช้อะไรดีคะ (กลุ้มใจ)

ขอคุณล่วงหน้าค่ะ

greenpark's Avatar
    greenpark is offline Trusted Member
    0/5
    เราก็รูขุมขนกว้างนะคะ เคยใช้ผลิตภัณฑ์ของเกาหลีที่ โฆษณาบ่อยๆ ก็ไม่หายนะคะ ขอเข้ามารอคำตอบเหมือนกันนะคะ อิอิอิ ไม่ได้ช่วยอะไรเลย

0/5
    ลองโรจูคิสขวดสีเหลืองดูหรือยังค่ะ

คิมใช้คุ่กะโทนเนอร์ของคลีนิกซ์หน่ะค่ะรู้สึกว่ารูขุมขนมันเล็กลงจริงๆนะค่ะ

0/5
    ขอบคุณคุณคิมค่ะ

0/5
    เคยลองตัวนี้ดูหรือยังค่ะ เห็นเค้าว่าดีกัน เคยใช้ รีจูคิส แล้วไม่เวิร์คค่ะสงสัยพี่แก่เกินไปแล้ว

Idealist

Pore Minimizing Skin Refinisher

0/5
    เข้ามาฟังด้วยคนค่ะ ตอนนี้กำลังหมกมุ่นกะรูขุมขนบริเวณข้างแก้มจริงๆเลย
    แต่ที่ลองๆมาแล้วช่วยได้ก็แค่อำพรางเท่านั้นค่ะยังไม่เจอแบบกระชับจากต้นเหตูจริงๆซักที
    ที่สามารถพรางได้ก็จำพวก เบส ก่อนแต่งหน้าหรือทาแป้งค่ะ ที่ชอบก็ ขอ' cdp
    แล้วก็อเบสใสของ suqqu กำลังอยากลอง เบส ลาแพรี่ รอเจ๊นีน่า กระจายแบ่งมาให้น้องลอง
    อิอิอิ
    ให้ค่ะซื้อเองแพงอ่ะ

0/5
    ตอนนี้กำลังลังเลระหว่าง Idealist & Rojukiss ค่ะ เลยขอเก็บข้อมูลก่อนว่าเพื่อนๆใช้ตัวไหนแล้ว work บ้าง

ขอบคุณทุกความเห็นค่ะ

0/5
    โอ๊ดเคยใช้ idealist ใช้มา 3-4 ขวดแล้ว ตอนนี้ก็ยังเหลืออีกครึ่งขวด แถมยังใช้มันครบชุดเลยนะทั้งโทนเนอร์ ครีมอีก ไม่ได้ผลค่ะพี่ แต่ก็ชอบซื้อผลิตภัณฑ์ estee จัง เฮ้อ

Jannilicious's Avatar
    Jannilicious is offline Trusted Member
    0/5
    มีปัญหารูขุมขนกว้างเหมือนกันค่ะ แต่ก็ยังไม่ค้นพบผลิตภัณฑ์ใดที่ทำให้รูขุมขนเล็กลงถาวรได้เลย
    มีแต่พวก makeup base ที่พอช่วยได้ในยามแต่งหน้าค่ะ หรือการทำ IPL ก็ช่วยกระชับรูขุมขนได้นะคะ

ตอนนี้สนใจของ SUQQU อยู่ค่ะ ตัว PORE PURIFYING EFFECTOR ค่ะ เห็นว่าสรรพคุณช่วยลดการอุดตัน และกระชับรูขุมขน ก็น่าสนใจอยู่

ใครเคยใช้ตัวนี้บ้างมั้ยค่ะ ได้ผลอย่างไรมาแชร์กันหน่อยค๊า

0/5
    เอสเต้ตัวไอเดียลริสขวดสีเขียวๆใช้มั้ยค่ะคิมใช้มาสามปีไม่มีผลเลยค่ะ มันเหมือนฉาบๆผิวไว้เฉยๆเลยค่ะแต่พอมาใช้โรจูคิสมันดีขึ้นมากๆเลย ถ้าใช้กับโทนเนอร์ที่เย็นๆหน่อยมันจะดีมากเลยค่ะ

Page 1 of 3 1 2 3 LastLast

Comments from Facebook