Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 1 of 3 1 2 3 LastLast
Results 1 to 10 of 22

Thread: ไปเป็นเพื่อน

Warning Points:
    0/5
    เมื่อวานเพื่อนสาวที่พึ่งกลับมาจากพักร้อนยาวจาก เมืองนอก ชีเกิดอยากจะไปแวกซ์คิ้วที่ Antasia สาขาใหม่ที่เอ็มโพเรียม ก็ชวนเราไปด้วยเราก้ออยากจะเห็นขั้นตอนซ่ะหน่อย แต่ไปๆมาๆทำมั้ยเราไปได้ เจ้าสองอย่างนี้มาล่ะ ยังมึนตึ้บอยู่เลยนะเนี้ยว่าซื้อมาได้งัยฟ่ะ เอ๊ะ..หรือว่าเค้าป้ายยาเราหว่า

มะมาดูกัน มันก็คือ "แหนบ กับกรรไกรเล็มขนคิ้วนั้นเอง" สีชมพูสวย ดูดี มีสกุล ผลิตจากวัสดุเนื้อดี กรรไกรคมกริบเล็มได้ชึ้บๆ ดีมาก ส่วนแหนบ ก็เริศค่ะ คมดี หนีบขนเล็กขนน้อยได้หนึ้บดีนักแล แต่ราคา "แพงเทพ ม้ากกกกก" ตกลงเจ็บตัวไป แหนบ ราคา 1000 บาท กรรไกร ราคา 900 กว่าบาท ป้าดดดดดดดดดดดด แหนบกับกรรไกร บ้าบอ อะไรกันเนี้ย คาดว่าถ้าใช้ถอนใช้เล็มแล้ว "ขน" มันคงขึ้นน้อยลงนะ

คะแนน
    ความสวยงาม 9/10 หักออกเพราะว่าไม่มี ซองใส่ให้
    การใช้งาน 9/10 เลิศค่ะน่าจะใช้ได้ จนชั่วลูกหลานนะ ถ้าไม่ทำตก คมบิ่นซ่ะก่อน
    ราคา 3/10 เพราะว่าแพงเว่อร์อย่างแรง

Jannilicious's Avatar
    Jannilicious is offline Trusted Member
    0/5
    หน้าตาน่ารัก น่าใช้จังเลยค่ะเจ๊ แต่แพงอย่างนี้ต้องใช้ให้คุ้มน๊า หนีบไปเลย ขนคิ้ว ขนรักแร้ ขนอะไรก็หนีบได้หมดดด
    อิอิอิ

0/5
    ระวังแฟนเอาไปถอนขนจมูกนะคะ เจ้

0/5
    เค้ามะมีกรรไกรเล็มขนหยั่งอื่นมั่งเหรอคับเจ๊ อิอิ

0/5
    อืม สงสัยจะโดนป้ายยาจริงๆแหละค่ะพี่นีน่า คริ คริ

ตูนก็เคยมีแหนบแบบนี้นะคะ แต่ปลายมันเล็กไปใช้ไม่ถนัดเลยค่ะ จนตอนนี้ไม่รู้หายไปไหนละ

nonglilly's Avatar
    nonglilly is offline Trusted Member
    0/5
    อืม เราว่าแหนบของชิเชโด้แพงแล้วนะ
    เจอเจ้านี่เข้าไปมึนตึ้บเลยคะ
    แต่มันก็ดูดีมีชาติตระกูลใช้ได้นะคะ

tai-foon's Avatar
    tai-foon is offline Trusted Member
    0/5
    Quote Originally Posted by Jannilicious View Post
    หน้าตาน่ารัก น่าใช้จังเลยค่ะเจ๊ แต่แพงอย่างนี้ต้องใช้ให้คุ้มน๊า หนีบไปเลย ขนคิ้ว ขนรักแร้ ขนอะไรก็หนีบได้หมดดด
    อิอิอิ

ลงคะแนนเห็นด้วยอีกหนึ่งเสียงค่ะ

.......สังเกตุตัวเองเดี๋ยวนี้เปิดเข้า..ชมรมสาวงาม..นี้เป็นอันแรกของ sbn เลยค่ะ
    รู้สึกมีความสุขค่ะ

0/5
    Quote Originally Posted by Jannilicious View Post
    อิอิอิ
    ขนอะไรนั่นไม่มีให้หนีบแล้วอ่ะน้องแจน

Quote Originally Posted by KeRoRo View Post
    ระวังแฟนเอาไปถอนขนจมูกนะคะ เจ้
    ถอนขนจมูกยังให้อภัย แต่ถ้าถอนขน อื่นๆนี่เป็นโดนแน่ๆ

Quote Originally Posted by SleepyHead View Post
    เค้ามะมีกรรไกรเล็มขนหยั่งอื่นมั่งเหรอคับเจ๊ อิอิ
    ของน้องเอกต้องเป็น กรรไกรตัดหญ้าซ่ะละมั้งเจ้ว่า

Quote Originally Posted by cartoon View Post
    อืม สงสัยจะโดนป้ายยาจริงๆแหละค่ะพี่นีน่า คริ คริ

ตูนก็เคยมีแหนบแบบนี้นะคะ แต่ปลายมันเล็กไปใช้ไม่ถนัดเลยค่ะ จนตอนนี้ไม่รู้หายไปไหนละ
    ชอบตรงปลายมันเล็กนี่แหล่ะน้องตูน เก็บเนี้ยบได้ดีเลยล่ะ

Quote Originally Posted by nonglilly View Post
    อืม เราว่าแหนบของชิเชโด้แพงแล้วนะ
    เจอเจ้านี่เข้าไปมึนตึ้บเลยคะ
    แต่มันก็ดูดีมีชาติตระกูลใช้ได้นะคะ
    มะเร้ว เรามามีชาติตระกูลด้วยกันเถอะ

Quote Originally Posted by tai-foon View Post
    ลงคะแนนเห็นด้วยอีกหนึ่งเสียงค่ะ

.......สังเกตุตัวเองเดี๋ยวนี้เปิดเข้า..ชมรมสาวงาม..นี้เป็นอันแรกของ sbn เลยค่ะ
    รู้สึกมีความสุขค่ะ
    ก็เป็นผู้หญิงอย่าหยุดสวย ใช่มั้ยค่ะ

clumsylady's Avatar
    clumsylady is offline Trusted Member
    0/5
    จะบอกว่ามีกะเค้าอันนึงเหมือนกัน ตัวแหนบเนี่ย แต่มันใช้ถอนได้เนี๊ยบได้ใจมากๆ คมมากด้วยค่ะ
    โดนป้ายยาตอนเค้าเปิดร้านใหม่ๆ เหมือนกัลลลล แต่ตอนนั้นรู้สึกจะมีโปรโมชั่นอ่ะ

AnnAnnAntz's Avatar
    AnnAnnAntz is offline Trusted Member
    0/5
    เสียตังค์อีกแล้วเหรอคะพี่นีน่า

Page 1 of 3 1 2 3 LastLast

Comments from Facebook