TM : - แป้งพม่า ทานาคา Brand ส่งออกของพม่า - ราคาปลีก-ส่ง - NEW -

สนใจชิ้นไหนสอบถามได้นะค่ะ Mail มาได้เลยนะค่ะ**ยินดีให้คำตอบค่ะ**
ขออนุญาติแจ้งเลข บ/ช นะค่ะ
ธ.ไทยพานิชย์
ออมทรัพย์
103 200 1565
orawee kunasirin
โอนแล้วรบกวน Mail or SMS แจ้งก็ได้คะ
อย่าลืมแจ้ง ชื่อ+ที่อยุ่ วัน - เวลาที่โอน ด้วยนะค่ะ จะได้เตรียมการจัดส่งค่ะ
lordbarbie_th@hotmail.com
084-1614422

**CF แล้ว CC ไม่ได้นะค่ะ ฉะนั้นตัดสินใจ หรือ สอบถามให้มั่นใจจริง ๆ แล้วค่อยCFนะคะ**
**ขอขายให้คนที่พร้อมโอนนะค๊ะ ไม่รับจองค่ะ **
**สินค้าซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยน หรือ คืน และงดต่อรองราคานะคะ **

** Promotion : ส่งฟรี!! แบบลงทะเบียน ทุกรายการค่ะ **

** OLAY **
SHWEBO MINTHAMEE - Pure Natural THANAKHA PASTES CLASSIC (เป็นBrandส่งออกเท่านั้นของทางพม่า)
ขายปลีก 250 บาท/1กระปุก ส่งฟรีค่ะ
ขายส่ง 3 กระปุก 600 บาท ส่งฟรีค่ะ(กระปุกละ 200 บาท)
ขายส่ง 6 กระปุก 1140 บาท ส่งฟรีค่ะ(กระปุกละ 190 บาท)
ขายส่ง 12 กระปุก 2160 บาท ส่งฟรีค่ะ(กระปุกละ 180 บาท)

100g. กระปุกใหญ่ม๊ากกกกกก !!! คุ้มมากก ใช้ได้นาน

**มีจำนวนจำกัด หมดแล้วหมดเลยยังไม่ทราบว่าจะมีเข้ามาอีกเมื่อไร**

*แป้งพม่า* ผงทานาคาแท้ ๆ 100% สะอาด บริสุทธิ์แบบเพียว ๆ ของแท้จากพม่า หน้าขาว ลดสิวฝ้า หน้ามัน หน้าหมอง ขาวเนียนใสขึ้นเห็น ๆ

ผงทานาคาแท้ ๆ 100% สะอาด บริสุทธิ์ แบบเพียว ๆ ของแท้จากพม่า
ทานาคา มีสรรพคุณมากมาย

1. ปรับผิวขาวขึ้น อย่างเห็นได้ชัด ปลอดภัย เพราะเป็นสมุนไพรจากธรรมชาติ

2. ลด ฝ้า กระ จุดด่างดำ รักษารอยแผลเป็นต่าง ๆ ได้อย่างมีประสิทธิภาพ

3. รักษาผดผื่น คัน ผิวอักเสบ แดง อาการแพ้ต่าง ๆ ได้อย่างรวดเร็ว สามารถใช้ผสมน้ำทาให้เด็ก ๆ ที่เป็นผื่นได้

4. ควบคุมความมัน ทำให้สิวอักเสบ แห้งเร็ว และยุบตัว และไม่ให้เกิดสิวใหม่ขึ้นอีก

5. ต่อต้านริ้วรอยได้อย่างมีประสิทธิภาพ ลดริ้วรอยที่มีอยู่ ให้ผิวคงความอ่อนเยาว์ด้วยสารต้านอนุมูลอิสระประสิทธิภาพสูง

6. ป้องกันแสงแดดให้กับผิวได้อย่างดี โดยไม่ต้องพึ่งสารเคมี

7. ระงับกลิ่นตามร่างกายได้

ส่วนประกอบหลัก : ทานาคาบริสุทธิ์ 100%

>> ทานาคา : เป็นเปลือกต้นไม้ ใช้บำรุงผิว ทำให้ผิวเนียนขาวกระจ่างใส ช่วยลด
ปัญหา สิว ฝ้า ได้ดี ปรับผิวขาวขึ้น ลด ฝ้า กระ จุดด่างดำ รักษาผดผื่น คัน ผิวอักเสบ แดง อาการแพ้ต่าง ๆ อย่างรวดเร็ว (สามารถใช้ผสมน้ำทาให้เด็ก ๆ ที่เป็นผื่นได้) ช่วยดูดซับ และควบคุมความมัน ทำให้สิวอักเสบ แห้งเร็ว และยุบตัว และไม่ให้เกิดสิวใหม่ขึ้นอีก ต่อต้านริ้วรอยได้อย่างมีประสิทธิภาพ ลดริ้วรอยที่มีอยู่ ให้ผิวกระชับ เต่งตึงขึ้น ป้องกันแสงแดดให้กับผิวได้อย่างดี ระงับกลิ่นต่างร่างกายได้

วิธีใช้ : ผสมน้ำ, น้ำนม, น้ำผึ้ง แล้วนำมาขัดผิวหน้าเพื่อให้เซลล์เสื่อมสภาพหลุดออก เผยผิวใสเนียน และนวดหน้าเพื่อกระตุ้นการไหลเวียนของโลหิต จากนั้นพอกทิ้งไว้ ประมาณ 20 นาทีจึงล้างออก คนผิวมันอาจผสมกับน้ำมะนาวได้ ทำสัปดาห์ละ 2-3 ครั้ง พอกทิ้งไว้ทั้งคืนได้ ไม่มีผลเสีย

ขอบคุณพื้นที่ดีๆ SBN ค่ะ