รับจำนำมือถือให้ราคาสูง รับซื้อมือถือให้ราคาสูง

รับจำนำมือถือให้ราคาสูง ดอกเบี้ยต่ำสุดๆ นัดดูของตาม MRT/BTS
ให้ราคาสูงมาก หรือแวะมาที่บ้านก็ได้ครับ อยู่ย่านรัชดา พ่อค้าคุยง่าย ไม่เรื่องมาก
คุยกันตรงไปตรงมา ได้ราคาที่พอใจแน่นอน ปลอดภัย ไม่เอาเปรียบ
ผมเข้าใจท่าน พร้อมแบ่งเบาปัญหาครับ ไม่ใช่เพิ่มภาระ โทรสอบถามได้ตลอดครับ

รับซื้อมือถือให้ราคาสูง ให้ราคาดีกว่าร้านแน่นอน รับซื้อหลายรุ่น ไม่กดราคา
ทั้ง iPhone 4,iPhone 4s,iPhone 5,iPad,ipad 2,new ipad,BB,Samsung galaxy
สะดวกนัดดูของตาม MRT และ BTS มีรุ่นไหนต้องขายขาย โทรสอบถามก่อนได้ได้ครับ

รับรูดบัตรเครดิต รับจำนำคอนโด รับขายฝาก บ้าน ที่ดิน อาคาร อสังหา โทรสอบถามได้ครับผม

ผม มิว ยินดีให้บริการนะครับ
TEL : O85-9955-8O5
Facebook : www.facebook.com/jumnum.mrt
E-Mail : donotworry.smedd.net@gmail.com