Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 2 of 2

Thread: ▂ ▃ ▅ SUPER SALE ▅ ▃ ▂ ไม่สวย ไม่เริศ ไม่ฮิต ไม่ขาย!!! ★BRACELET TREND ,, matilda ,, Topshop ,, CPS ,, vivi coco,, Palazzo pants ,, Crop ,, Mini dress ,, Jumpsuit ,, Collar ,, Hadeband ,, Feather earring & more★ ∩▂∩ “ส่งฟรีกันไปเลยยยยยยย”

Warning Points:
    0/5

Thumbs up ▂ ▃ ▅ SUPER SALE ▅ ▃ ▂ ไม่สวย ไม่เริศ ไม่ฮิต ไม่ขาย!!! ★BRACELET TREND ,, matilda ,, Topshop ,, CPS ,, vivi coco,, Palazzo pants ,, Crop ,, Mini dress ,, Jumpsuit ,, Collar ,, Hadeband ,, Feather earring & more★ ∩▂∩ “ส่งฟรีกันไปเลยยยยยยย”

HOT PROMOTION !!! ลดกระหน่ำ ราคานี้ถูกที่สุด(ไม่รวมค่าส่ง)ฉะนั้นงดต่อแล้วนะค่ะ
    ซื้อ 2 ตัวส่งฟรีกันไปเลย ซื้อ 3 ตัวส่ง EMS ฟรี !!!

♥สินค้ากระทู้นี้มีทั้งมีหนึ่งและมือสองนะค่ะ :P♥
    ที่ลงขายไมใช่เพราะสินค้ามีตำหนิหรือเก่าแต่อย่างใด
    แต่เป็นเพราะแม่ค้าซื้อเสื้อผ้าบ่อยมากกกก ใส่ไม่ทัน เบื่อง่าย
    เลยเอามาลดแบบสุดๆ ขายแบบไม่เอาทุนกันไปเลยยยย ยยย ย !!!

การสั่งสินค้า
    1. PM
    2. Tel/Line/Whatapp 089-0123-775 (นุ่น) ^^
    3. Mail sayfak3_@hotmail.com

* ต่อรองราคากันได้ แต่ถ้าต่อโหดนุ่นขอไม่ตอบกลับนะค่ะ

* CF ตกลงราคาเรียบร้อยแล้ว โอนเงินภานใน 2 วันนะค่ะ
    ถ้าเกิน 2 วัน แม่ค้าจะถือว่าสละสิทธิ
    * CF แล้ว CF ต่อกันได้นะค่ะ

ธนาคาร !!
    กรุงเทพ 222-427-7760 เพียงขวัญ กุลวุฒิโจรน์

ค่าจัดส่ง !!
    ลงทะเบียน 30 บาท
    EMS 50 บาท

**ไม่รับเปลี่ยนคืนสินค้า ทุกกรณี เพราะแม่ค้าได้ตรวจสอบคุณภาพสินค้าก่อนจัดส่งแล้ว**

BRACELET TREND เทรนกำไรข้อมือที่กำลังฮิตใน celeb ทั้งในประเทศและต่างประเทศ
    เก๋มากกกก มิกซ์ง่าย ใส่ได้ทุกวัน มีให้เลือกหลายกหลายเซต ขายในราคาที่ถูกแสนถูก !!! เปรียบเทียบราคาใน google ได้เลยค่ะ

BRACELET TREND SET 1 : 300 SALE 250 free shopping

BRACELET TREND SET 2 : 300 SALE 250 free shopping

BRACELET TREND SET 3 : SALE 300 free shopping

BRACELET TREND SET 4 : SALE 350 free shopping

BRACELET TREND SET 5 : SALE 350 free shopping

BRACELET TREND SET 6 : SALE 350 free shopping

สร้องคอเส้นละ 250 & ต่างหู 180 NEON เทรนสีสะท้อนแสงจี๊ดๆ ใส่ไปเที่ยวรับรองเกิดดด !!

ที่คาดผมกล้วยแบบเดียวกับชมพู่ อารยาใส่เลยนะค่ะแต่ของเราจะเล็กกว่า 350SALE 200

สินค้าจริงค่ะ

Blazer วินเทจสีงาช้างเงาๆ ช่วงไหล่เสริมฟองน้ำ กระดุมหน้าเม็ดเดียว แขนยาว ใส่ไปได้ทั้งทำงานและเที่ยว เก๋มากคะ ไหล่กว่าง 14" อกใส่ได้ถึง 34" ยาว 25"SALE 350

Blazer วินเทจสีขาวเงาๆ ช่วงไหล่เสริมฟองน้ำ กระดุมหน้าเม็ดเดียว แขนยาว ใส่ไปได้ทั้งทำงานและเที่ยว เก๋มากคะ ไหล่กว่าง 14" อกใส่ได้ถึง 34" ยาว 21"SALE 350

เลคกิ้งลายทางสีขาวดำ ผ้าเงา ไม่บางนะค่ะ เป็นฟรีไซส์ เปี้ยวมว๊ากกกก SALE 300

เดรสสั้นแขนกุด stylenanda ซิปข้าง ผ้าหนา เก็บทรงได้ดี ใส่แล้วเพรียวแน่นอน ที่อื่นขายกันอยู่ 590 SALE 350

เดรสสั้นผ้ายืดลายขาวดำ หนุนฟองน้ำที่ไหล่ ใส่แล้วเข้ารูป ทรงสวย เหมาะกัยสาวไซส์ S SALE 300

เดรสสั้นลายกุหลาบสีแดง ซิปหลัง ใส่แล้วเข้ารูป แต่ไม่ถึงกับรัดนะค่ะ SALE 300

จัมพ์สูทแขนกุด ช่วงบนสีครีมกางเกงด้านล่างลายแมวสีกรม ใส่แล้วเก็บหุ่นได้ดี เข้ารูปเป๊ะ อก 33 เอว 25 สะโพก 33 350

เซตเสื้อครอป+กระโปรงหน้าสั้นหลังยาวอัดพลัตลายดอก น่ารักมากกกกก ซื้อไป mix&match ก็ง๊ายง่ายSALE 350

จัมพ์สูทสีเขียว(สีจริงเหมือนที่นางแบบใส่นะค่ะ ถ่ายออกมาเพี้ยนTT) แอบเซ็กซี่ด้านหลังเว้านิดหน่อยไม่โป๊มากค่ะ SALE 300

เสื้อตัวสั้น สีเขียว NEON ปักหมุด จัมพ์เอวสีส้ม งานแฮนเมค SALE 300

เสื้อครอป เว้าโบว์ด้านหลัง ตัวโบว์ออกแบบมาให้ปิดสายเสื้อในพอดี แบบเก๋มากค่ะ มีแต่สีดำนะค่ะ 390 SALE 300

เสื้อครอปตัวสั้น แขนกุด สีเทา ปักลายสีดำ งานดี คัตติ้งเนี้ยบ 300SALE 250

เสื้อเปิดไหล่ สีขาว แขนยาวผ้ายืดอย่างดี ใส่สบายไม่บางนะค่ะ ไม่ต้องใส่ซับก็ไม่น่าเกลียด SALE 300

เสื้อยีนส์แขนกุดตัวยาว ไว้ใส่กับเลคกิ้ง เก๋ๆ SALE 300

เสื้อยืดลายเสือ ผ้าดี ใส่สบาย ลายเก๋ 300 SALE 250

เสื้อยืดไขว้หลังสีนู๊ด stylenanda ที่อื่นขายกันอยู่ 450 เลยนะค่ะ SALE 250

เสื้อตัวสั้นงาน matilda แบบเก๋ สีสวย ใส่แล้วเกิดค่ะ SALE 300

เสื้อแขนกุดตัวสั้นดีไซน์เก๋ ลายดอก กระดุมทองวิ้งๆ สไตล์ topshop SALE 300

เสื้อแขนกุดซีทรูสีเหลืองดีไซน์เก๋ กระดุมด้านหลังเป็นรูแหัวใจสีทองน่ารักมาก 300SALE 250

ใส่ออกมาแล้วทรงจะเป็นแบบนี้ค่ะ

เสื้อกล้ามชีฟองสีแดงสด ขอบเย็บหยักทั้งตัว 300

เสื้อเชิ๊ตวินเทจ สีแดงจุดดำ ไม่แดงแจ๊ดนะค่ะ ใส่แล้วขับผิวขาวสุดๆ 300SALE 250

เสื้อเชิ๊ตยีนส์ฟองสีตามรูปเลยค่ะ ปักเพชรที่ช่วงไหล่(ตัวนี้ใช้เย็บนะค่ะ ไม่ได้ปัก) SALE 350

Maxi dress ลายสก็อตแขนกุด กระดุมหน้า กระเป๋าที่หน้าอก 2 ข้าง น่ารักมาหค่ะตัวนี้ SALE 350

Maxi dress สีดำสกรีนลายด้านหน้า แอบเซกซี่ด้านหล้ง เก๋มากกกกกก 350SALE 250

Bodycon ลูกไม้ไซส์ xs เหมาะกะสาวไซส์ xs-s นะค่ะ สวยมากกกก ใส่แล้วเป๊ะ! 390SALE 300

กระโปรงยาวผ้าชีฟองสีขาว ผ่าหน้า ซับในครึ่งตัว เอวยางยืด SALE 250

กางเกงกางเกงขาบาน palazzo pants ลายทางสีดำ ผ้าดี ทิ้งตัว ลายนี้ใส่ออกมาแล้วทำให้ดูสูงเพียว ดูหุ่นดีมากค่ะ
    (ตัวนี้ได้มาตอนแรกมีซับให้แต่แม่ค้าเอาออก เนื่องจาก ซับไม่ดีใส่แล้วร้อนไม่ซับเหงื่อ แต่รับรองว่าไม่บาง ไม่เห็น กกน แน่นอนค่ะ) 300SALE 250

กางเกงกางเกงขาบาน palazzo pants ลายทางสีขาว ผ้าดี ทิ้งตัว ลายนี้ใส่ออกมาแล้วทำให้ดูสูงเพียว ดูหุ่นดีมากค่ะ 300SALE 250

กางเกงกางเกงขาบาน palazzo pants สีดำ ผ้าดี ทิ้งตัว มีชีฟอง 4 ชิ้นหน้าและหลัง กำลังฮิตเลยนะค่ะแบบนี้ ใส่แล้วดูหุ่นดีมากค่ะ 300SALE 250

กางเกงกางเกงขาบาน palazzo pants ลายดอก ผ้าชีฟอง ซับในครึ่งตัว 300SALE 250

จัมพ์สูทลายดอกสีเทาน้ำเงิน น่ารักมากๆเหมาะกะสาวตัวเล็ก free size ใส่ไปสองครั้งเองค่ะSALE 230

เดรสสั้นลายดอกสีขาวน้ำเงิน ผ้านิ่ม ใส่สบายSALE 230

SOLD OUT
    รองเท้า สไตล์เกาหลีสูง 2 นิ้ว ยกหน้า 1 นิ้ว ไซส์ 37
    จั๊มสูทกางเกงสีครีม
    เสื้อชีฟองตัวสั้นสีเขียวมะนาว
    เสื้อชีฟอง สีฟ้าพาสเทลอัดพลัต
    เสื้อสายเดี่ยวชีฟอง ลายกราฟฟิก
    เสื้อตัวสั้นสีดำของ CPS
    เสื้อตัวสั้นลายดอก กระดุมสีทอง คล้ายงานของ Topshop
    เสื้อตัวสั้นชีฟองลายเสือ
    เสื้อลุกไม้สีครีม มีซับในทั้งตัว
    รองเท้าหรีออเดอร์มาจากเว็ปเกาหลี
    เสื้อเปิดหลังสีชมพูอ่อน
    Maxi dress สกรีนลายเสือ
    เสื้อคอปกแขนกุดสไตล์แบรนด์ดัง
    Blazer สีน้ำตาล
    เสื้อครอบตัวสั้น สีขาวปักรูปหัวใจสีแดง
    กางเกงยีนส์ขาสั้นตอกหมุด
    เสื้อสายเดี่ยวลายดอก ตัวสั้น
    เสื้อครอปตัวสั้น แขนกุด สกรรีนลายสีเขียวชมพู
    จัมพ์สูทขายาวทรงบานๆสีขาว
    เสื้อครอปลายดอกพื้นขาว
    กางเกงยีนส์เอวสูง
    กางเกงขาบาน ลายทาง
    เสื้อตัวสั้น(ไม่สั้นมากนะค่ะ)ซีทรูสีดำมีวิ้งค์ๆสีทอง
    เสื้อคลุมสีขาวปกเงินวิ้งๆผ้าชีฟอง
    เดรสสีน้ำตาลลายดอกกางเกงเอวสูงเข้ารูปสีฟ้าอมเขียว
    เดรสแขนกุดลูกไม้สีขาว
    กระโปรงกางเกงสีน้ำตาลอ่อน เกือบๆครีม
    เดรสสายเดี่ยวอัดพลีท 2 ชั้น
    collar ปกเสื้อมุกขาว
    Maxi dress สีน้ำตาลเข้ม
    เสื้อเชิ้ตสียีนส์อ่อนแนววินเทจปักลายที่หน้าอก
    เสื้อเชิ๊ตชีฟองสีชมพูอ่อน ปกมุก
    เสื้อลูกไม้ซีทรูสีครีม
    เสื้อครอปตัวสั้น ผ้าชีฟอง
    เสื้อกล้ามตัวสั้นสีนู๊ด ผ้าสเปนเด็กซ์
    ต่างหูขนนก
    เสื้อเชิ๊ตวินเทจสีชมพูนู๊ด ปกหยัก
    ที่คาดผมเชอรี่สีแดงเข้ม
    เสื้อเชิ๊ตสีน้ำเงินแขนกุดสไตล์ topshop
    ที่คาดผลคริสตัล
    Blazer สีกรมลายเสือ
    สายเดี่ยวผ้าฉลุซีทรูสีม่วงอ่อนๆ
    Maxi dress ลายเสือผ้าสเปนเด็กซ์
    Mini dress สีขาวแขนกุด ปกปักมุกและเพชรวิ้งค์ๆ
    Mini dress สีแดง
    Maxi dress แขนกุดสีตุ่นๆ
    เสื้อครอปตัวสั้น ผ้าชีฟองสีชมพูอ่อน
    เสื้อไหล่ตก แขนยาวสีแดงส้ม
    กางเกงสีดำขาบาน
    กระโปรงยาวทรงสอบลายดอกพื้นขาว
    กางเกงเอวสูง สีครีม
    เสื้อกล้ามสีน้ำเงินวิบวับ
    กระโปรงหางปลา
    กางเกงกางเกงขาบาน palazzo pants สีครีม
    เสื้อกล้ามชีฟองสีชมพู๊ ชมพู
    เสื้อเชิ๊ตซีทรู สีเขียวแก่ ปกเสื่อม
    collar สีดำประดับเพชร
    เสื้อตัวสั้น ซีทรูลายฉลุ สีครีม
    เดรสxoxoสีขาว ดีไซน์เก๋
    กระเป๋าสไตล์แบรนด์ดัง Alexander Wang
    Jeans Shirt แขนกุด
    เสื้อครอปตัวสั้น ติดป้าย topshop
    เสื้อไหล่ตก สไตล์ milin
    เสื้อแขนกุดลายดอกโทนน้ำตาล
    เสื้อกล้ามสีเขียวแก่ ปักหมุดเงินด้านหน้า
    เสื้อกล้ามลายเสือหลายสีผ้ายืดเล็กน้อย
    กางเกงกระโปรงลายดอกบานๆ
    จัมพ์สูทเกาะอกสีครีมลายอิฐขาว 5 ส่วน
    กระโปรงกางเกง สีน้ำตาลผ้าชีฟอง
    เสื้อตัวสั้น พื้นดำลายสีๆ
    กางเกงเอวสูงลูกไม้
    เสื้อเชิ๊ตสีขาวซีทรู ด้านหลังเป็นลูกไม้
    เสื้อเชิ๊ตซีทรูสายเสือ
    เสื้อแขนกุดสีแดง
    เสื้อเชิ๊ตสีเทา ปกขาวแนววินเทจ
    เสื้อตัวสั้นสีขาวติดเพชรเล็กๆทั้งหน้าและหลัง
    Quay Eyeware
    กระโปรงหางปลา
    เสื้อเชิ๊ตแขนสั้นสีแดง ปก 2 ชั้น
    เสื้อยีนย์ตัวสั้นปักหมุดที่ปกชายลุ่ย
    เสื้อแขนกุดสีนู๊ด เว้ารูปหัวใจที่หน้าอก
    Boyfriend Jeans
    เสื้อครอปสไตล์ topshop
    เสื้อปลายหยัก เปิดหลัง สีชมพูอ่อน
    กางเกงประโปรงสวิงค์ สีชมพูม่วง
    เสื้อไหล่ตก สีนู๊ด ผ้าชีฟอง
    เสื้อแขนกุดอัดพลีต 4 ชั้นลายดอก
    Blazer สีน้ำเงิน
    เสื้อยืดลายทางเว้าหลัง

Warning Points:
    0/5
    สนใจ maxi dress ค่ะ
    ยาวเท่าไหร่ค่ะ??
    อกเท่าไหรค่ะ???

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->