Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 1 of 2 1 2 LastLast
Results 1 to 10 of 12

Thread: เทรนด์ทรงผม สำหรับหน้าร้อน 2010

jaew_waw's Avatar
    jaew_waw is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5

เทรนด์ทรงผม สำหรับหน้าร้อน 2010

เทรนด์ทรงผม สำหรับหน้าร้อน 2010

Spring & Summer Hairstyle collestion 2010

เอาทรงผมสวยๆมาฝากคุณสาวๆ กันอีกแล้ว เทรนด์ทรงผมโดดเด่นในปีนี้คือ ทรงผมดัดและทรงผมสั้น ผมดัดเป็นทรงผมที่ทำให้รู้สึกว่ามีชีวิตชีวาและยังดูทันสมัยอีกด้วย ลอนผมที่ดูมีน้ำหนักและพริ้วไหวทำให้ดูเป็นธรรมชาติ การสร้างลอนใหญ่นิดๆที่ปลายผมแล้วทำให้ทิ้งน้ำหนักจะช่วยให้ใบหน้าของคุณดูเล็กลง และยังเผยให้เห็นถึงความสวยสดใสของคุณอีกด้วย และทรงผมสั้น เทรนด์ปีนี้จะดูอ่อนโยน นุ่มนวลยิ่งขึ้น ทำลอนผมให้ดูเบาสบาย เป็นทรงผมสั้นแบบพริ้วหวานเลยทีเดียว

ทรงผมดัด ผมลอนเป็นคลื่นดูมีเสน่ห์

ทรงผมดัด พริ้วไหวแบบธรรมชาติ

ทรงผมสั้น ดูเงางามและอ่อนไหว

ทรงผมสั้น จัดทรงแบบสบายๆเน้นที่ใบหน้าดูอ่อนโยน

ทรงผมดัด ลอนหลวมๆดูมีมิติ มีสไตล์แบบสบายๆ

ภาพประกอบจาก www.kakimoto-arms.com

เทียนติดไฟเล่มเดียวสามารถช่วยให้เทียนอีกหลายพันเล่มพบความสว่างได้

โดยที่ไม่ทำให้เทียนเล่มนั้นมีอายุการใช้งานน้อยลงเลย

gookgai is offline Trusted Member
    0/5
    ทรงแรก น่ารักจัง ^^

ogazzang's Avatar
    ogazzang is offline Trusted Member
    0/5
    อยากทำบ้าง แต่กลัวจัดทรงไม่เป็น แล้วลอนแตก ออกมาตลก - -*

แต่ชอบทรงแรกกับทรงที่สองจังเลยค่ะ

ขอบคุณ จขกท น่ะคะ

^^
    ~ Pairwii ~

Sayuri00's Avatar
    Sayuri00 is offline Trusted Member
    0/5
    สาวญี่ปุ่นทำแล้วดูดี ส้มเคยเซ็ทผมแนวนี้เหมือนคนเพิ่งตื่นนอน
    ขอบอกว่าไม่รุ่งค่ะ 5555

ขอบคุณจขกทค่ะที่นำมาแบ่งปัน
    "ธงชาติไทยไม่ได้มีแต่สีแดง"

greenpark's Avatar
    greenpark is offline Trusted Member
    0/5
    ผึ้งชี้ให้แฟนดูบอกทรงแรกสวยมั้ยเฮีย ผึ้งทำทรงนี้ดีมั้ย แฟนหันมาดูแล้วทำหน้าเซ็งๆ แล้วพูดทำนองว่า คนสวยทำอะไรก็สวย แล้วก็เงียบไป ประมาณให้ไปนึกเอาเองว่า ทรงนี้เหมาะกับหนังหน้าของตัวผึ้งเองมั้ย เศร้า T_T 55555555

Sayuri00's Avatar
    Sayuri00 is offline Trusted Member
    0/5
    Quote Originally Posted by greenpark View Post
    ผึ้งชี้ให้แฟนดูบอกทรงแรกสวยมั้ยเฮีย ผึ้งทำทรงนี้ดีมั้ย แฟนหันมาดูแล้วทำหน้าเซ็งๆ แล้วพูดทำนองว่า คนสวยทำอะไรก็สวย แล้วก็เงียบไป ประมาณให้ไปนึกเอาเองว่า ทรงนี้เหมาะกับหนังหน้าของตัวผึ้งเองมั้ย เศร้า T_T 55555555
    แฟนคุณผึ้งอาจจะชมจริงๆก็ได้นะค่ะ ฮ่าๆๆๆ(แล้วส้มจะขำทำไมเนี่ย)
    ผมดีมีชัยไปกว่าครึ่งค่าาา
    "ธงชาติไทยไม่ได้มีแต่สีแดง"

MJJ's Avatar
    MJJ is offline Trusted Member
    0/5
    ทรงแรกสวยมากค่ะ แต่เราว่ามันจะสวยแต่แต่ไม่กี่วันอ่ะค่ะหลังจากตัด
    พอสระผมแล้วมาเซตเองก้ทำเหมือนเดิมไม่ได้แล้ว T T

0/5
    ทำผมสวยแล้วต้องแอบทำปากเจิ่อด้วยถึงจะสวยครบสูตร อิอิ

itasian's Avatar
    itasian is offline Trusted Member
    Blog Entries
    5
    0/5

Smile

ผมมีอีกทรงมาแนะนำครับ

SKIN HEAD

ขอบคุณรูปจากเวบนี้ครับ http://statics.atcloud.com/files/ent.../1_display.jpg

ผมตัดทรงนี่แหละครับ สำหรับผมแล้วดีมากๆเลยครับ
    1.สบายหัว ไม่ร้อนหัวแบบอบๆ
    2.เวลาอาบน้ำเย็นๆ ยิ่งสบาย
    3.ไม่ต้องเปลืองแชมพูมากมาย
    4.ไม่ต้องดูแลผมมากมาย
    5.ไม่ต้องซื้อหวี พกหวี
    6.ทำความสะอาดได้ง่ายๆ ทั้งหัว
    7.ประหยัดค่าใช้จ่าย

Blog Entries
    37
    0/5
    Quote Originally Posted by itasian View Post
    ผมมีอีกทรงมาแนะนำครับ

SKIN HEAD

ขอบคุณรูปจากเวบนี้ครับ http://statics.atcloud.com/files/ent.../1_display.jpg

ผมตัดทรงนี่แหละครับ สำหรับผมแล้วดีมากๆเลยครับ
    1.สบายหัว ไม่ร้อนหัวแบบอบๆ
    2.เวลาอาบน้ำเย็นๆ ยิ่งสบาย
    3.ไม่ต้องเปลืองแชมพูมากมาย
    4.ไม่ต้องดูแลผมมากมาย
    5.ไม่ต้องซื้อหวี พกหวี
    6.ทำความสะอาดได้ง่ายๆ ทั้งหัว
    7.ประหยัดค่าใช้จ่าย
    8. ทรงนี้น่าจะเหมาะเฉพาะผู้ชายครับ

Page 1 of 2 1 2 LastLast

Comments from Facebook