รับประกันว่าสินค้าทุกชิ้นเป็นของแท้แน่นอน100%ค่ะ ไม่แท้ยินดีคืนเงินเลยจ้าา

ราคานี้รวมกับค่าจัดส่งลงทะเบียนแล้วนะคะ ถ้าลูกค้าต้องการส่งems โบว์คิดเพิ่ม40บาทชิ้นแรก และชิ้นต่อไป10บาทค่ะ
เช่น สั่ง3อย่าง ส่งems ค่าส่งในไทยทั้งหมด 40+10+10=60บาท

สินค้าพร้อมส่ง สั่ง3ชิ้นขึ้นไป ส่งemsฟรีจ้าา หรือ สั่ง3000บาทขึ้นไป ส่งEMSฟรีค่ะ

อ่านก่อนช้อปปิ้งนะคะ
1. CF แล้วกรุณาโอนภายใน 2วันนะคะ ถ้าเกินเวลากำหนดแม่ค้าขออนุญาตยกเลิกค่ะ
2. ถ้า CF แล้วอยาก CC แจ้งแม่ค้าได้เลยนะคะ ไม่ต้องกลัวค่ะ (แต่ก่อนCF รบกวนตัดสินใจให้ดีๆก่อนนะคะ จะได้ไม่เสียเวลาทั้งสองฝ่าย)
3. ให้สิทธิ์CFของคนโอนเงินก่อนนะคะ และไม่รับต่อราคาแล้วนะคะ
4. ไม่รับของคืนไม่ว่ากรณีใดๆทั้งสิ้นนะคะ แล้วจะไม่รับผิดชอบหากเกิดความเสียหายระหว่างส่งของค่ะ ยกเว้นเป็นความผิดของทางร้าน เช่น ส่งของให้ผิด หรือ เขียนที่อยู่ผิด โบยินดีรับของคืน และคืนเงินเต็มจำนวนค่ะ

สนใจชิ้นไหนสอบถามได้ที่PM, เว็บบอร์ดหน้าร้าน, Inboxทางfb หรือ makeachic@hotmail.comนะคะ

ถ้าโอนเงินแล้ว รบกวนแจ้งกลับช่องทางที่ใช้ติดต่อนะคะ พร้อมบอก ชื่อ+ ที่อยู่+จำนวนเงินที่โอน+วัน/เวลาที่โอน+ธนาคารที่โอน

Essie- Matte About You 400บาท

Topcoat เปลี่ยนยาทาเล็บให้เป็นเนื้อด้านค่ะ

Essie- Good To Go 400บาท

Top Coat น้ำยาเคลือบเล็บ ทาแล้วแห้งเร็วเป็นพิเศษจ้า

ESSIE-As Gold As it gets SOLD

ESSIE-Navigate Her SOLDบาท

Essie- School of Hard Rocks SOLDบาท

ESSIE-Shine of the times SOLDบาท

ชิมเมอร์สีเหลือบรุ้ง

ESSIE-JazzSOLDบาท

Essie-Eternal Optimist 320บาท

นู้ดชมพู

OPI-Austin-tatious Turquoise 340บาท

สีเขียวอมฟ้า มีชิมเมอร์สีฟ้า

OPI- Don't Mess with OPI SOLDบาท

OPI Navy Shatter 400บาท

ยาทาเล็บสีน้ำเงินเข้ม ทาแล้วแตกลายสวย

OPI- San Tan-Tonio SOLDบาท

OPI- You Don't Know Jacques SOLDบาท

Deborah lippmann- Across The Universe ขวดละ SOLD

Deborah lippmann- Lady Sings The Blues ขวดล 800บาท

สีน้ำเงิน มีกลิตเตอร์หกเหลี่ยมสีน้ำเงิน กับชิมเมอร์เล็กๆค่ะ

Deborah lippmann- Glitter in The Air ขวดละ SOLDบาท

Deborah Lippmann - Happy Birthday 800บาท

ยาทาเล็บ กลิตเตอร์หลายสีปันกัน ทาทับกับสีอื่นก็สวยนะคะ

SALE!! ยาทาเล็บสีข้างล่างนี้ค่ะ

Essie- Braziliant 320 บาท >> เหลือ 300บาท

Essie- Demure Vixen SOLD บาท

Essie- Mink Muffs 320 บาท >> เหลือ 300บาท

Essie- Too Too Hot 320 บาท >> เหลือ 300บาท

OPI Black Shatter- NL E53 ขวดละ 400บาท SALE!!! เหลือ 350บาท

มีลิปสติกMAC พร้อมส่ง ดูได้ที่นี้เลยจ้าา (มีจำนวนจำกัดเท่านั้นนะคะ)

แปรงSigma,Urban Decay,ลิปEOS พร้อมส่งค่ะ

ขอบคุณค่ะ