Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 1 of 3 1 2 3 LastLast
Results 1 to 10 of 27

Thread: กล่องพลาสติกใสสำหรับใส่รองเท้า ซื้อที่ไหนราคาถูกที่สุดคะ

clumsylady's Avatar
    clumsylady is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5

กล่องพลาสติกใสสำหรับใส่รองเท้า ซื้อที่ไหนราคาถูกที่สุดคะ

ตามหัวข้อเลยอ่ะจ้ะ อยากรู้ว่าถ้าจะซื้อกล่องพลาสติกใสที่ใช้ใส่รองเท้า แล้วเรียงต่อๆ กันได้ (เห็นล่าสุดมีแบบเป็นลิ้นชักด้วย ไม่ต้องเปิดจากฝากล่อง) ที่ไหนราคาถูกที่สุดคะ เพราะถ้าจะซื้อหลายๆ อัน จะได้ประหยัดหน่อย

Aumie's Avatar
    Aumie is offline Trusted Member
    0/5
    ซื้อที่เซ็นทรัลคะ รับคูปองลด 20% หรือที่พารากอน บางเทศการลด 25% เหลือกล่องละ 70 กว่าบาทเองคะ เป็นแพคละสามกล่องจะถูกกว่าซื้อเดี่ยวคะ

อยากได้อะไร ไม่เคยทันกับเค้าสักที เฮ้อ!

oh22's Avatar
    oh22 is offline Trusted Member
    0/5
    สำเพ็งคะ
    ถูกกว่าในห้างเยอะ
    ร้อนหน่อย แต่คุ้ม
    ต้องซื้อเยอะ
    เพราะรองเท้าผู้หญิงเยอะอยู่แล้วคะ

Meesook's Avatar
    Meesook is offline Trusted Member
    0/5
    Quote Originally Posted by oh22 View Post
    สำเพ็งคะ
    ถูกกว่าในห้างเยอะ
    ร้อนหน่อย แต่คุ้ม
    ต้องซื้อเยอะ
    เพราะรองเท้าผู้หญิงเยอะอยู่แล้วคะ
    หาอยู่เหมือนกันค่ะ
    รบกวนแนะนำหน่อยค่ะ ตรงไหนของสำเพ็งเอ่ย? วันก่อนไปแล้วหาไม่เจออ่ะค่ะ ที่ขายกล่องแบบนี้อยู่ประมาณช่วงไหน ที่ขายสินค้าอะไรอ่ะคะ? ขอบคุณมากค่า...
    .
    ...กรรมอยู่ที่เจตนา... ทำด้วยความตั้งใจดี แม้คิดเห็นไม่ตรงกัน ก็ไม่หวั่นไหว ไม่ต้องกลัวอะไร... ไม่ต้องดิ้นรนไปเรียกร้องอะไรด้วย...คนที่จิตใจพัฒนาแล้ว ย่อมแยกแยะได้ และในที่สุดคนพาลที่เจตนาไม่ดีก็ย่อมแพ้ภัยตัวเอง...

วิธีตั้งกระทู้ตรวจสอบที่ได้ผล เพื่อคำตอบที่รวดเร็ว และมั่นใจ
    วิธีทำให้อ่านความเห็นได้เยอะๆ ต่อหนึ่งหน้า กระทู้นึงจะได้ไม่ต้องยาวเป็นยี่สิบหน้า อ่านได้ในกระทู้นี้ค่ะ http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=51805

walee is offline Trusted Member
    0/5
    ไม่รู้ที่เดียวกันหรือป่าวนะค่ะ แต่เคยซื้อที่สำเพ็ง ตรงข้ามสะพานเหล็กนะค่ะ จะมีซอยเล็กๆๆเข้าไป

pumpp's Avatar
    pumpp is offline Trusted Member
    0/5
    อยากได้ด้วยค่ะ เค้ารับส่งต่างจังหวัดไม๊ค่ะ กี่โหลถึงส่งค่ะ

walee is offline Trusted Member
    0/5
    Quote Originally Posted by pumpp View Post
    อยากได้ด้วยค่ะ เค้ารับส่งต่างจังหวัดไม๊ค่ะ กี่โหลถึงส่งค่ะ

ไม่น่าจะส่งนะค่ะ

oh22 is offline Trusted Member
    0/5
    เคยเห็นบ่อยแต่จำไม่ได้
    เลยถาม bug 1113 ส่วนตัวมาให้แล้วคะ
    ซอย kikuya ไม่รู้รู้จักกันเป่า มันคือซอยตรงข้ามกับจุดเริ่มของ ซอย วานิช 1
    คือ ถ้ามาจากถนนเสือป่า เมื่อเห็นไฟแดง ตรงถนนที่ตัดกับถนนเยาวราช สังเกตจะเห็นโรงแรม grand china อยู่ขวามือ
    ให้ตรงข้ามแยกไป อีกไม่ไกลจะเห็นร้าน kikuya อยู่ซ้ายมือ (ซอยวานิช 1 อยู่ขวามือ)
    ลงรถ taxi นะ ไม่มี ที่จอด ให้เดินเข้าไป ในซอย เกือบสุดซอย ก่อนถึงทางแยก
    จะมีร้านทั้งซ้ายและขวา ขายอยู่ ร้านทางซ้ายถึงก่อน ร้านมันจะต่ำกว่าถนนคนเดินอะ
    บอกได้แค่เนี่ยคะ
    แต่ว่าถ้าเดินๆไปในซอยนี้น่าจะเห็นอยู่หลายร้านน้า

ไปให้สนุกละกัน
    ใครไปก่อนก้ออย่าลืมเก็บนามบัตรมาบอกเบอร์ให้เพื่อนคนอื่นด้วยล่ะ เผื่อเค้าจะส่ง
    เอาพัดไปด้วยนะคะ มันร้อน

0/5
    อ้อ น่าจะเป็นร้านที่ขายพวกกล่องๆ ขวดๆ พลาสติกคะ

o_aholic's Avatar
    o_aholic is offline Trusted Member
    0/5

Talking

พี่เมย์ไม่รู้อะค่ะ แต่ขอมาเก็บข้อมูล อิๆ

Page 1 of 3 1 2 3 LastLast

Comments from Facebook