Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 2 of 2

Thread: SALE ลด ล้าง สต๊อก ค่า >>> Matilda Korea ต่ำกว่าทุน, Snidel Japan, เสื้อผ้าแนว Topshop, H&M ค่า

Warning Points:
    0/5

Thumbs up SALE ลด ล้าง สต๊อก ค่า >>> Matilda Korea ต่ำกว่าทุน, Snidel Japan, เสื้อผ้าแนว Topshop, H&M ค่า

สินค้าทุกชิ้นมีพร้อมส่งนะคะ

สนใจสินค้า กรุณาทำการจองผ่านเมล์

cute-society@hotmail.com

call center 088-540-4949 สำหรับการจองสินค้าคะ

รับจอง 2 วันเท่านั้นนะคะ

ทุกชิ้นราคารวมค่าจัดส่งแล้วค่ะ

ขอบคุณ SBNTown ค่ะ

(ทางร้านไม่อนุญาตให้ copy รูปภาพไปเพื่อทำประโยชน์ทางด้านการค้าหรือเอาไปทำอย่างอื่นนะคะ ขอความกรุณาอย่า copy รูปภาพของทางร้านนะคะ)

NEW ! เดรส Matilda Korea ค่ะไซด์ M รอบอก 36 สะโพกประมาณ 38 ค่ะ
    เป็นผ้าชีฟองปักลาย ผสมผ้าลูกไม้นิ่มค่ะ ชีฟองสีเหลืองอ่อนและลูกไม้ดำ
    แขนตุ๊กตาผ้าลูกไม้น่ารักมากๆค่ะ มีเชือกผูกที่เอวเป็นเข็มขัดค่ะ
    งานเนี๊ยบมาก มีซับใน ใส่ทำงานหรือไปงานได้ค่ะ
    ราคาทุนแล้ว 800 บาทค่ะ
    (ตัวสุดท้ายแล้วค่ะ)

รูปจาก google ค่ะ

NEW ! เดรสผ้าชีฟองนิ่ง สีเขียวเทาค่ะ งาน Matilda Korea ค่ะ
    ใส่ไปงานเลี้ยงได้ค่ะ แบบเก๋มาก
    ของใหม่ค่ะ ฟรีไซด์ ด้านหน้าปักเลื่อมสวยเนี๊ยบมากๆค่ะ ผูกโบว์ด้านหลัง
    มีซับในเป็นแซกสีเดียวกับด้านนอก แยกชิ้นมาให้ค่ะ

ราคา 800 บาท ขายต่ำกว่าทุนค่ะ
    (มีตัวเดียวค่ะ)

รูปจาก google ค่ะ

NEW ! เสื้อผ้าชีฟองปักเลื่อมลายดอกไม้
    ฟรีไซด์ รอบอกประมาณ 36 ค่ะ
    มี 2 สี เหลือง และม่วงค่ะ
    ขายต่ำกว่าทุน 400 บาทค่ะ

เสื้องานเกาหลี แบบ Snidel ค่ะ ผ้าชีฟองลายจุดสีชมพูติดขอบลูกไม้ค่ะ
    ฟรีไซด์ รอบอก 36 ค่ะ ตัวนี้เล็กหน่อยค่ะ
    ขายต่ำกว่าทุน 300 ค่ะ

NEW! ชุดเดรสผ้าลูกไม้แบบ ZARA ค่ะ ฟรีไซด์ ผ้าลูกไม้สีเบจ มีซับใน
    ติดขอบผ้าทอเก๋ๆค่ะ ไม่รวมเข็มกลัดนะคะ
    ขายต่ำกว่าทุน 350 บาทค่ะ

1. เสื้อผ้าชีฟองปักเลื่อมลายดอกไม้สีทอง งานสวยมากๆ ด้านหลังเป็นชีฟองเรียบสีเหลือง one size ราคา 340 บาทค่ะ >>> SALE 250 บาทรวมส่งค่ะ

2. Cute Skirt ลายดอกไม้หวานๆ ผ้าชีฟองพริ้วๆซ้อนๆกันค่ะ มีให้เลือก 2 สีนะคะ โทนชมพูและโทนน้ำตาลค่ะ ฟรีไซด์ ราคา 270 บาทค่ะ
    >>>>> SALE 220 บาทรวมส่งค่ะ ราคาทุนเลยค่า

3. (พร้อมส่งสีขาวค่ะ) เดรสผ้ายืด ดีเทลร้อนแรงด้วยผ้าไขว้กัน ใส่แล้วดูเซ็กซี่มากๆค่ะ มีให้เลือก 3 สี ขาว เทา ดำ คริสตัลด้านหน้าค่ะ >>> SALE 250 บาทรวมส่งค่ะ

5.กางเกงขาสั้นผ้าชีฟอง ขอบกางเกงด้านบนเป็นลูกไม้สวยๆ มีซับในทั้งตัวค่ะ 320 บาทค่ะ >>> SALE 300 บาทรวมส่งค่ะ

7. (พร้อมส่งเดรสสีฟ้าเท่านั้นค่ะ) เดรสผ้าชีฟองสายเดี่ยว ดอกไม้สุดหวานค่ะ สายปรับความยาวได้ค่ะ 350 บาทค่ะ >>> SALE 300 บาทรวมส่งค่ะ

8.( พร้อมส่งสีโอโรสค่ะ) กางเกงผ้าชีฟองพริ้วทรงขากว้าง ใส่สบาย ดูสวยมากๆค่ะ มีพร้อมส่งสีชมพูโอโรสค่ะ 370 บาทค่ะ >>> SALE 300 บาทรวมส่งค่ะ

9. เดรสแนวเกาหลี ผ้าชีฟองลายดอกไม้ ตัดต่อผ้าลูกไม้ช่วงหน้าอก แนวหวานๆน่ารัก มีโบว์ผูกทีเอวด้วย 330 บาทค่ะ >>> SALE 300 บาทรวมส่งค่ะ

11. เดรสผ้าชีฟองลายดอกไม้เล็กๆ น่ารักมากๆ ตัดต่อผ้าโปร่งที่หน้าอก ติดโบว์ที่ไหล่ หวานมากๆค่ะ 320 บาทค่ะ >>> SALE 270 บาทรวมส่งค่ะ

12. กางเกงขาสั้น ผ้า Silk 100% สีส้มอมชมพู มีให้เลือก 2 สีนะคะ ฟรีไซด์ ซับในทั้งตัวอย่างดี ใส่แล้วพริ้วสวยๆค่ะ 225 บาทค่ะ

14. Jumpsuit in Bright Yellow ค่ะ ของใหม่ผ้าโพลียืดค่ะ สีเหลืองสด ใส่กับเสื้อด้านในได้หลากสีค่ะ ฟรีไซด์ 350 บาท >>> SALE 300 บาทรวมส่งค่ะ

16. กางเกงผ้าคอตตอนปักรูปดอกไม้ สไตล์ H&M ค่ะ สีขาว 590 บาทค่ะ ไซด์ M สะโพกไม่เกิน 36" ค่ะ >>> SALE ราคาทุนแล้วค่ะ 390 บาทรวมส่งค่ะ

18. เสื้อผ้าชีฟอง ประดับลูกไม้ จะใส่เป็นเสื้อคลุมตัวสั้น หรือใส่ทับเดรสน่ารักๆแบบนี้ก็ได้ค่ะ มี ชมพู 590 บาทค่ะ งาน Showroom >>> SALE ราคาทุนแล้วค่ะ 350 บาทรวมส่งค่ะ

19. เสื้อผ้าลูกไม้สีครีมด้านหน้า ด้านหลังเป็นชีฟองสีดำ 390 บาท ฟรีไซด์ >>> SALE 300 บาทรวมส่งค่ะ

20. เซ็ตเสื้อและกางเกงขาสั้น ผ้าชีฟองลายดอก Lilly สีชมพูแขนยาวพองค่ะ แบบสวย ดูหรูหรามากๆค่ะ 890 บาทค่ะ ไซด์ 38 >>> SALE ราคาทุนแล้วค่ะ 690 บาทรวมส่งค่ะ

21. เสื้อผ้าชีฟอง ปักเลื่อมรูปใบไม้และดอกไม้ สีดำ งานเนี๊ยบสวยๆเลยค่ะ สไตล์ topshop ชายเป็น scallop ค่ะ มี 2 สีนะคะ เหลือง และ ชมพูค่ะ 590 บาทค่ะ >>> SALE ราคาต่ำกว่าทุนแล้วค่ะ 300 บาทรวมส่งค่ะ

22.เสื้อผ้าไหมสีเหลือง คอบัวโครเชย์ปักเลื่อมสีทอง แขนปักมุกสีขาว 380 บาทค่ะ >>> SALE 300 บาทรวมส่งค่ะ

26.เดรสผ้าชีฟองสีน้ำตาล และสีเหลือง มีให้เลือก 2 สีค่ะ ปักลูกปัดรูปใบไม้สีดำ ของใหม่สไตล์ topshop ผ้าซับในทั้งตัวค่ะ 790 บาทค่ะ >>> SALE ราคาต่ำกว่าทุนแล้วค่ะ 450 บาทรวมส่งค่ะ

27.เดรสผ้าคอตตอนสีเบจ ตัดขอบลูกไม้ มีกระเป๋า 2 ข้าง แบบน่ารักมากๆค่ะ แบรนด์ Show Room งานเกาหลีค่ะ 530 บาทค่ะ >>> SALE ราคาต่ำกว่าทุนแล้วค่ะ 300 บาทรวมส่งค่ะ

28.เสื้อคลุมผ้าชีฟองลายดอกไม้ตัวยาว ใส่ทับเสื้อกล้ามขาวและ hot pants แค่นี้ลุคธรรมดาก็ดูเก๋ขึ้นมาได้คะ พร้อมส่งสีฟ้าค่ะ 590 บาท >>> SALE ราคาต่ำกว่าทุนแล้วค่ะ 300 บาทรวมส่งค่ะ

Last edited by cute-society; 10-10-2012 at 07:18 PM.

Warning Points:
    0/5
    Matilda Korea ชุดแรกขายแล้วนะคะ

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->