Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 14 of 17 FirstFirst ... 4 12 13 14 15 16 ... LastLast
Results 131 to 140 of 170

Thread: สุดประทับใจงาน Meeting.03

nubeebee's Avatar
    nubeebee is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5
    มาแระ อิอิ วันนั้น มาสาย และแอบหนีกลับก่อน เพราะว่ามีนัดเที่ยวกลางคืนต่อ เลยไม่ค่อยได้เม้าทืกะใคร

ขอบคุณ เจ๊บันนะคะ กระเป๋าสวยมากเลยค่า อีกอย่าง วันนั้น ลืมบอกไป ว่า เจ๊บัน สวยขึ้นเหมือนกันค่ะ เพราะว่านู่ขึ้นเวทีทีไร ลืมตื่นเต้นทุกที อิอิ

ขอบคุณพี่ป้องที่ช่วยเป็นธุระเรื่องของรางวัลให้บีนะคะ เดี๋ยวจะพาเพื่อนๆไปอุดหนุนนะคะ อิอิ

และ ปล. คิดถึงพี่ๆทุกคนเลยค่า ^^ สนุกมาก คราวหน้าจะพยายามไปเร็วๆค่ะ

Meesook's Avatar
    Meesook is offline Trusted Member
    0/5
    Quote Originally Posted by kunmuay View Post
    ใช่ๆ มีแต่คนน่ารักๆ... คุณ ketsy หุ่นดีมากๆเลยอ่า เพรียวได้ใจจริงๆ... แล้วก็ในงานที่แอบชอบมากๆคือขาขาวๆเรียวๆของคุณ Meesook ด้วยอ่า
    กรี๊ด.... ขอบคุณมากค่า...

Quote Originally Posted by due View Post
    เสียดายที่ต้องกลับก่อนค่ะ ลดอดได้รางวัลเลย
    คราวหน้าจะทิ้งลูกๆกับสามีไว้ที่บ้านดีกว่า
    กล้วยเบรคแตกอร่อยมากๆ ค่ะพี่ดิว แอบจิ๊กกลับบ้านถุงนึง เนี่ยตอนที่ตอบกระทู้นี้ก็ยังกินอยู่เลยค่ะ... ขอบคุณที่เอามาแจกกันนะคะ... อาหย่อย...

Quote Originally Posted by nickbee View Post
    เมื่อวานนิคใส่ที่สุดเลยฮะ

และเมื่อวานอะไรที่ทำผิดพลาดไปกราบขอโทษทุกๆๆท่านด้วยนะฮะ

สถานที่สุดยอม ผู้คนสุดน่ารัก อาหารหลากหลาย เพราะพวกเราคือ SBN
    อ่ะ สาม... สี่.... ไก่ย่างถูกเผา ไก่ย่างถูกเผา...
    แหม... ก็เคยเห็นเต้นไก่ย่างแบบกะย่องกะแย่ง อายๆ กัน นี่น้องนิคของพี่เต้นได้อย่างมั่นใจ ใส่ลีลาเต็มที่ ราวกับซ้อมมาเป็นแรมเดือน...

Quote Originally Posted by srichardson View Post
    รางวัลใหญ่ที่ว่านั้นคืออะไรเหรอจ้ะนู๋ ใช่ตัวใหญ่ๆใส่แว่นหรือเปล่าหน้อ
    ว้าย เจ๊... อย่าไปลามปามถึงเฮียฮ้อเค้าสิ เค้ามีคนมาคุมด้วยอ่ะไม่เห็นเหรอ...

Quote Originally Posted by baiyaa View Post
    มารายงานตัวค่ะ ขอบคุณเจ็บัน... เจ็ตองเอ... และเพื่อนๆ ที่จัดงานค่ะ

อาหาร อร่อยมากค่ะ ถ้าไม่โท.. ต้อง.. จะอยู่ให้ดึกเลยงะ
    เจ๊ป๊อป... เมื่อคืนดูเงียบๆ ไปนะ... ไม่ได้เล่นกันเลย... แล้วกลับไปตั้งกะเมื่อไหร่อ่ะ เลยไม่ได้อยู่ร่วมวงสนทนา (ลามก) ในวงเหล้ากันเลยอ่ะ...

Quote Originally Posted by dek_aus View Post
    เจ๊ฮะ อมกล้วย 2 ลูก

ชาวบ้าน เค้าก็อิจฉาเจ๊มากเลยน้า.............

กล้วยเสียว
    แหม แหม... ไม่ไปก็รู้เรื่องนะคะคุณน้อง อัพเดทมั่กๆ

Quote Originally Posted by nubeebee View Post
    มาแระ อิอิ วันนั้น มาสาย และแอบหนีกลับก่อน เพราะว่ามีนัดเที่ยวกลางคืนต่อ เลยไม่ค่อยได้เม้าทืกะใคร

ขอบคุณ เจ๊บันนะคะ กระเป๋าสวยมากเลยค่า อีกอย่าง วันนั้น ลืมบอกไป ว่า เจ๊บัน สวยขึ้นเหมือนกันค่ะ เพราะว่านู่ขึ้นเวทีทีไร ลืมตื่นเต้นทุกที อิอิ

ขอบคุณพี่ป้องที่ช่วยเป็นธุระเรื่องของรางวัลให้บีนะคะ เดี๋ยวจะพาเพื่อนๆไปอุดหนุนนะคะ อิอิ

และ ปล. คิดถึงพี่ๆทุกคนเลยค่า ^^ สนุกมาก คราวหน้าจะพยายามไปเร็วๆค่ะ
    น้องบี... พี่ทินีว่าจะเดินไปคุยด้วยซะหน่อย พอหันไปอีกที น้องบีหายไปแล้ว... ไม่ได้คุยกันเลยอ่ะ คิดถึงนะคะ...
    .
    ...กรรมอยู่ที่เจตนา... ทำด้วยความตั้งใจดี แม้คิดเห็นไม่ตรงกัน ก็ไม่หวั่นไหว ไม่ต้องกลัวอะไร... ไม่ต้องดิ้นรนไปเรียกร้องอะไรด้วย...คนที่จิตใจพัฒนาแล้ว ย่อมแยกแยะได้ และในที่สุดคนพาลที่เจตนาไม่ดีก็ย่อมแพ้ภัยตัวเอง...

วิธีตั้งกระทู้ตรวจสอบที่ได้ผล เพื่อคำตอบที่รวดเร็ว และมั่นใจ
    วิธีทำให้อ่านความเห็นได้เยอะๆ ต่อหนึ่งหน้า กระทู้นึงจะได้ไม่ต้องยาวเป็นยี่สิบหน้า อ่านได้ในกระทู้นี้ค่ะ http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=51805

0/5
    Quote Originally Posted by KeRoRo View Post
    อย่ามาแอ้บเรยยหล่อนนะ

จะเข้างานคนสุดท้ายจะได้เด่นๆๆๆใช่มะ รู้นะ แผนสูงงงงงงง
    อารายยะหล่อน รู้ได้ไงย๊าาาาาาาา ฮ่าๆๆๆๆ

(¯`°. •°★ (*≧▽≦) εїз naTaLie : I Love My Balenciaga n' I want MORE!!! (●ω●*) ★°• .°´¯)

----------------------------------------------------------------------------------

0/5
    มันมากๆ แต่ไหงยิ่งตอบยิ่งติดเรทมากขึ้นเรื่อยๆ หล่ะครับเนี่ย
    When you have eliminated the impossible, whatever remains, however improbable, must be the truth

Sherlock Holmes

0/5
    T___T เสียใจที่พลาดงานนี้มากๆ ตั้งใจและเตรียมตัวจะไปเจอเพื่อนๆเต็มที่ สุดท้ายมีเหตุให้ชวดแบบจำใจจริงๆ T___T คราวหน้าจัดอีกจะต้องแบกสังขารไปให้ได้เลย

ป.ล. ครั้งหน้าขอก่อนเดือนกันยานะคะ T___T กำหนดคลอดกัันยากลัวพลาดอีกง่ะ
    .
    .
    .
    .
    .

จะตามจับอะไรต่อดีน๊อ

0/5

Wink สนุกจริงๆค่ะ

พี่บันดาลีน่ารักมากๆค่ะ ฮามากกก

สนุกมากๆค่ะ

พี่ๆน่ารักทุกคนเลยยย

เอีียมได้กำไลcoachของพี่หมูน้อยด้วย ขอบคุณพี่หมูน้อยมากกๆน้าคร้าาาา

ปล.อยากดูในงานรูปอีกจังเลยยย

0/5
    Quote Originally Posted by jipnaja View Post
    แหะๆ แบบว่า... ยังไม่ได้จัดการรูปเลยคับผม
    งัยละเจ๊ว่าแล้วเชียว "เชียงใหม่หนาวป่าว" ป้า

Quote Originally Posted by KeRoRo View Post
    พี่เอ ให้เจ้นีน่าไปสอนซิฮ่ะ

ด้ข่าวว่า จ้ทำได้มากกว่าเจ้บัน อีกกกกกกก
    วุ้ย..แต่เจ๊ว่าน้องกบทำได้เยอะกว่าเจ๊อีกนะจ้ะ

Quote Originally Posted by baiyaa View Post
    มารายงานตัวค่ะ ขอบคุณเจ็บัน... เจ็ตองเอ... และเพื่อนๆ ที่จัดงานค่ะ

อาหาร อร่อยมากค่ะ ถ้าไม่โท.. ต้อง.. จะอยู่ให้ดึกเลยงะ
    ลืมบอกให้โทรกลับตอนที่ถึงบ้านเลยน้องป๊อป

Quote Originally Posted by pong View Post
    ขอแบบนุ่งแค่ผ้าผืนเดียวเลยได้ป่ะพี่นีน่า เค้ารู้ว่าพี่ต้องไม่ขัดศรัทธาน้องๆแน่ จริงๆป้องเล็งไว้นานแล้วล่ะ แต่เค้าเก็บอาการ
    เป็นงัยล่ะเลยอดเลย หุๆๆ

Quote Originally Posted by xtrastrong View Post
    ถ้าไป จะไปช่วยเจ๊บัน กินคล้วย เอ้ย กล้วย??
    อิอิ

ได้ข่าวว่า มีคู่ใหม่เปิดตัวในงานหลายคู่
    ยินดีล่วงหน้า ด้วยนะครับ
    งานนี้นะหวานกันจน "บัวลอยในงานที่ว่าหวานยังแพ้เลยอ่ะ" น้องโอมคิดดูซิ

Quote Originally Posted by dek_aus View Post
    เจ๊ฮะ อมกล้วย 2 ลูก

ชาวบ้าน เค้าก็อิจฉาเจ๊มากเลยน้า.............

กล้วยเสียว
    ไม่ต้องมาพูดเลยตัวเองอยากไม่ยอมไปเองนิ

Quote Originally Posted by nubeebee View Post

มิน่าเห็นแต่ป้ายชื่อวางอยู่บนโต๊ะ
    [SIGPIC][/SIGPIC]

Good friends are like stars..... You don't always see them, but you know they are always there.

hdogillusive's Avatar
    hdogillusive is offline Trusted Member
    0/5
    Quote Originally Posted by Meesook View Post

อ่ะ สาม... สี่.... ไก่ย่างถูกเผา ไก่ย่างถูกเผา...
    แหม... ก็เคยเห็นเต้นไก่ย่างแบบกะย่องกะแย่ง อายๆ กัน นี่น้องนิคของพี่เต้นได้อย่างมั่นใจ ใส่ลีลาเต็มที่ ราวกับซ้อมมาเป็นแรมเดือน...

ก้อที่หมูนิคมาสายก้อเพราะมัวแต่ซ้อมเต้นที่พารากอนคับ เอิ๊กๆๆๆๆๆ

Quote Originally Posted by Meesook View Post
    ว้าย เจ๊... อย่าไปลามปามถึงเฮียฮ้อเค้าสิ เค้ามีคนมาคุมด้วยอ่ะไม่เห็นเหรอ...

อารายๆ คัยๆๆ ไหนๆๆ มะมี๊มะมี คนมาคุมเนียะ ว่าแต่ไหงมากลายเป็นเฮียไปได้ละคุณทินี คนใส่แว่นที่พีนีน่าบอกเนียะไม่ใช่คนที่นั่งข้างๆๆๆคุณทินีหรอ คริคริคริ
    ...............................................................................

..........LVoe LVoe LVoe..........

จำไว้ให้มั่น "SBN ก่อตั้งขึ้นมาเพื่อซื้อขายแลกเปลี่ยนกระเป๋าแบรนด์เนมในราคากันเองแบบพี่น้อง ไม่ได้มีจุดประสงค์ให้มีการซื้อขายเพื่อเชิงพาณิชย์"

hdogillusive's Avatar
    hdogillusive is offline Trusted Member
    0/5

เฮีย ไปยันฮีไม่พอหรอกคะ แค่มีเชือก กะ ขื่อ ก้น่าจะเพียงพอละ เอ้ยย เชือกคงไม่ได้ เอาลวดสลิงละกันฮ่ะ

เอิ้กๆๆๆๆ
    แหมๆๆๆ เคยทำมาก่อนละซิ เชียวชาญซะ เอิ๊กๆๆๆๆ
    ...............................................................................

..........LVoe LVoe LVoe..........

จำไว้ให้มั่น "SBN ก่อตั้งขึ้นมาเพื่อซื้อขายแลกเปลี่ยนกระเป๋าแบรนด์เนมในราคากันเองแบบพี่น้อง ไม่ได้มีจุดประสงค์ให้มีการซื้อขายเพื่อเชิงพาณิชย์"

cherry_k's Avatar
    cherry_k is offline Trusted Member
    0/5
    เสียดายจัง อดไปอ่ะ

อยากเห็นท่ากินกล้วยของเจ๊บันนานาจริงๆเลยค่ะ มีใครใจดีเอามาเปิดเผยมั่งมั๊ยเอ่ย อิอิ

รอดูรูปอยู่จ้าคุณจิ๊บคนงาม

เก็บตัว จำศีล ท่องไว้ เก็บตัว จำศีล

Page 14 of 17 FirstFirst ... 4 12 13 14 15 16 ... LastLast

Comments from Facebook