กติกาก่อนช๊อปค่ะ...
1. ให้สิทธิคนพร้อมโอนก่อนนะคะ.........
2. CF แล้วให้เวลาโอนเงิน 2 วันค่ะ แต่ถ้าจะ CC ขอความกรุณาแจ้งแม่ค้านิดนะคะ..** ถ้ามีปัญหาติดขัดเรื่องอะไรแจ้งแม่ค้าได้เลยค่ะ **
3. สินค้าซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืนทุกกรณีนะคะ..เพราะฉะนั้นถ้าสงสัยอะไรติดต่อสอบถามแม่ค้าได้เลยค่ะทุกเรื่องแม่ค้ายินดีตอบทุกกรณี...
4. แม่ค้าสะดวกทาง โทรศัพท์ หรือ email ค่ะ...
5. ส่งลงทะเบียน R + 30 บาท ส่ง EMS + 50 บาทค่ะ
6.สินค้ามีทั้ง มือ1 มือ2 ค่ะ สอบถามรายละเอียดหรือขอรูปเพิ่มเติมได้ค่ะ ก่อนตัดสินใจซื้อ

แม่ค้ามี ธ.ไทยพาณิชย์ เลขที่บ/ช 932-222735-8 manunyarrpath vit
ธ.กรุงไทย เลขที่บ/ช 938-132979-6 pewara rit

...ซื้อสินค้าตั้งแต่ 3 ชิ้นขึ้นไป จัดส่งแบบลงทะเบียนให้ฟรีเลยจร้า...

"""..ติดต่อแม่ค้าตามนี้เลยค่ะ."""
1. เบอร์โทร 084-3003589 ....lee ค่ะ
2. email : dtunwa@hotmail.com
3. แม่ค้าสะดวกแค่ เบอร์โทร กับ e-mail ค่ะ เพราะอย่างอืนแม่ค้าไม่ได้เล่นค่ะ เล่นไม่เป็นด้วยอ่ะ..

กระโปรงยีนส์ทุกตัว 150 บาท ส่งฟรีให้ทุกตัวค่ะ

ตัวแรกค่ะ เป็นกระโปรงยีนส์สั้น น่ารักมากค่ะ แต่งเข็มขัดในตัว เป็นลายปักดอกไม้

ตัวที่สองค่ะ

ตัวที่ 3

ตัวที 4

ตัวที่ 5