Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: """""""Tester เยอะแยะมากมายก่ายกอง eucerin ล้วนๆค่า """""""

Warning Points:
    0/5

Thumbs up """""""Tester เยอะแยะมากมายก่ายกอง eucerin ล้วนๆค่า """""""

ขนาด tester (ใช้ได้นานมิใช่น้อย) เหมาะพกพาอย่างยิ่ง และคนที่กำลังจะซื้อ ได้ทดลองใช้ก่อนในราคาไม่แพง หากซื้อขนาดจริงแล้วแพ้ หรือไม่ชอบเสียดายจ้า รอบนี้ขอลง Eucerin ล้วนๆก่อนนะคะ ลงรูปรวมเลยค่ะ งดต่อรองราคานะคะ ถูกมากแล้วจริงๆค่ะ รับรองของแท้ ล้านเปอร์เซ็นต์ (ไม่รวมค่าส่งครั้งละ 40.-) ซื้อเยอะมีของแถมให้ค่ะ

นับจากแถวบน จากซ้ายไปขวานะคะ ประกอบไปด้วย
    1.กันแดด spf 60 จนาด 3ml สูตรใหม่มีส่วนผสมของคอลลาเจน เนื้อครีมจะบางเบาซึมเข้าผิวหน้ารวดเร็ว หน้านุ่มขึ้นทันทีที่ใช้เลยค่ะ ใช้แล้วหน้าไม่มันด้วยนะ มี 2 ชิ้น 70.-/ชิ้น
    2.ครีมล้างหน้า หอมสะอาดๆ แม่ค้าติดใจเลยค่ะ ขนาดไม่น้อยนะคะ 30 ml 70.-/ชิ้น
    3. อันนี้เป็นขนาดจริงเลยเป็น cover stick ตัวใหม่เลย oil free ด้วย สำหรับคนเป็นสิวเม็ดใหญ่ๆแต้มก่อนตื่นมายุบเลย คอนเฟิร์ม แถมใช้ปกปิดรอยสิวอักเสบพร้อมบำรุงในตัวก่อนแต่งหน้าได้อีกด้วย เคาร์เตอร์ขาย 810 เอาไปเลย 600.-
    4.serum white solution หายากมากค่ะ นานๆมีที ขนาด 3 ml ใช้ทุกครั้งหลังล้างหน้า ก่อนจะลงครีมใดๆ (ใช้ร่วมกับยี่ห้ออื่นที่กำลังใช้อยู่ก็ได้ค่ะ) บีบเพียงนี๊ดดดด เดียว ทาให้ทั่วไปหน้าซึมซาบเร็วลึกสู่ผิวชั้นใน ผิวสว่าง กระจ่างใส จุดด่างดำ คล้ำเสีย ดูจางลงจริงๆ confirm มี 4ชิ้น 70.-/ชิ้น
    5. demo purifyer ครีมบำรุงกลางคืนสำหรัยคนเป็นสิวควบคุมความมันด้วย เนื้อครีมเข้มข้น หอมสะอากลดการอักเสบของสิวและรอยแดง มีมา 2 ชิ้น 70.-/ชิ้น
    6.demo toner purifyer เซ็ตสำหรับคนเป็นสิว ใช้แล้วรู้สึกทันทีว่าสะอาดลึกไปถึงรูขุมขน มี 2 ขวด ขวดละ 70.-
    7. White solution day spf 30 ขนาดจริง 50ml สำหรับผิวธรรมดา-ผิวมัน
    ครีมกลางวัน ที่ช่วยปรับผิวให้ขาว เนียนเรียบ ลดจุดด่างดำ พร้อมมี spf 30 ช่วยปกป้องผิวจากแสงแดด ไม่เหนียวเหนอะหนะ (ใช้แล้วไม่วอกเหนียวเหมือนยี่ห้ออื่น) ผิวแข็งแรงขึ้น ใสขึ้น หลังใช้แล้ว 2 -3สัปดาห์ค่อยๆเห็นผลจนทุกคนทัก จาก1,590.................>1,030.-

8.ตัว Serum white solution (แม่ค้าใช้อยู่ติดใจ เคยใช้หลายยี่ห้อแล้ว ชอบอันนี้ที่สุดจริงๆ) ขนาด 30 ml
    ราคาเต็ม 1,940.- ......................>1,260.-

วันนี้แค่นี้ก่อนนะคะ เดี๋ยวค่อยลงอย่างอื่นเรื่อยๆค่ะ
    มาเพิ่มแล้วจ้า
    ของ New ค่ะ Make-up Palette Chic&Glam by Clarins paris ค่ะ รับรองชุดเดียวเอาอยู่สะดวกพกพาจริงๆค่ะ แถมยังมีกระเป๋าเก๋ๆ หรูมากสีเงินวิ้งๆๆๆๆ อีก 1ใบ ภายใน set ประกอบไปด้วย เอาไปเลยในราคาแสนถูก 1,350 พร้อมส่งค่ะ
    - แป้ง ขนาด 5.6 g
    - Eye shadows 3 สี 3x1.3g
    -Lip gloss 2x2.6g
    -mascara ขนาด 3 m

9.ชุดแปรงแต่งหน้า Ecotools 6 ชิ้น ที่มาแรงและพูดถึงมากที่สุดในขณะนี้ นุ่มมากกกกก ไม่บาดหน้า รีวิวในเว็บต่างๆได้ค่ะ มีจำนวนจำกัดนะคะ เอาไปเลย 550 บาทรวมส่งค่ะสนใจติดต่อมาได้นะคะ ตลอดเวลาทาง app/ line 081-988-1487 แต้ค่ะ ทาง mail หรือทางเมลล์ก็ได้ที่ yamaphewan@hotmail.com
    Last edited by coffeegirl; 09-25-2012 at 05:10 PM.

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->