สวัสดีค่าา เครื่องสำอางค์ทั้งหมดเป็นของแม่ค้าเองจ้า ซื้อจากเกาหลี รับประกันว่าของแท้แน่นอนเพราะตั้งใจซื้อมาใช้เองค่ะ
สภาพดี ไม่เก่าเก็บแน่นอนค่ะ
ค่าส่งลงทะเบียน ฟรีค่ะ!!
(สามารถขอรูปเพิ่มเติมได้ทุกมุมเลยนะคะ ยินดีค่ะ : )
CF หรือสอบถามได้ที่ Sjinna@live.com

BB creamตัวใหม่ล่าสุดของetudeค่ะ พัฒนามาจากรุ่นall day strongค่ะ ตอนนี้ตัวเก่าเลิกผลิตไปแล้วค่ะ เปลี่ยนเป็นรุ่นนี้แทน
Precious Mineral BB cream BrightFit #Light Beige N02 เบอร์นี้ขาวสุดในไลน์นี้ค่ะ
รับประกันว่าเหมือนใหม่ค่ะ!! ขาย 390 บาท ถูกกว่าบินไปซื้อเอง!

TOO COOL FOR SCHOOL, Pink Girl Jelly Base
เบสมุกสีชมพูค่ะ ลองกดไปครั้งเดียวค่ะ เหมือนใหม่เลย ช่วยทำให้ผิวหน้าดูglowและก็กระจ่างใสขึ้นค่ะ
ขาย 400 บาทค่ะ >>sale 350 (ซื้อมา15000w)
[/CENTER]
ขออนุญาติยืมรูปจากเว็บค่ะ

SKINFOOD, Pomegranate Whitening Sleeping Mask มาร์คทับทิมอันโด่งดังค่ะ ใช้มาร์กทิ้งไว้ตอนกลางคืน ใช้ไป2หน้า ตัวครีมยังเหลือเยอะอยู่ค่ะ ประมาณ85%ได้: )
ขาย 350 บาทค่ะ >> Sale 300

NEW!! ESTEE LAUDER Splash Away Foaming Cleanser โฟมล้างหน้าตัวtesterค่ะ 30ml (เป็น30mlที่หลอดใหญ่พอสมควรเลยค่ะ)
ขาย 100 บาทค่ะ

ขอบคุณ sbn ค่ะ