Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 1 of 4 1 2 3 ... LastLast
Results 1 to 10 of 37

Thread: ขอระบายให้หายเศร้าใจจากการซื้อ LV นิดนึงนะคะ

HoneyB's Avatar
    HoneyB is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5

ขอระบายให้หายเศร้าใจจากการซื้อ LV นิดนึงนะคะ

วันนี้ไปซื้อ Mono Alexandra ที่ shop LV ในห้าง Harrods มาค่ะ
    พอเปิดกระเป๋าเห็นเป็นรอยถลอกนิดนึง คือเปิดไปก็เห็นเลยค่ะ
    ก็เลยขอให้ SA เปลี่ยนใบใหม่ให้ SA บอกว่าไม่มีของแล้วนี่เป็นใบสุดท้ายที่ Made in France
    แล้วก็บอกว่ารอยนิดเดียวเอง วันหลังถ้ามาซื้ออีกก็พกแว่นขยายมาด้วยแล้วกันจะได้ดูทุกซอกทุกมุม...ฟังแล้วอึ้งค่ะ พูดไม่ออกเลยแต่แอบเศร้านิดนึงอ่ะค่ะ ฮื้อ... SA คนนี้ทำเราเศร้าไปทั้งวันเลยค่ะ ยิ่งมองกระเป๋าก็เห็นแต่รอยนี้ทุกที

0/5

RE: ขอระบายให้หายเศร้าใจจากการซื้อ LV นิดนึงนะคะ

ตกลงรับมาด้วยเหรอคะ ไม่น่าซื้อมาเลย ก็ของมีตำหนินี่นา มองเห็นได้ด้วยตาเปล่าเลยด้วยซ้ำ
    Chicsy.com ^o^

สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่
    Tel. 086-058-2845
    webboard: www.chicsy.com
    email: chicsy@gmail.com

0/5

RE: ขอระบายให้หายเศร้าใจจากการซื้อ LV นิดนึงนะคะ

~เพิ่งเห็น โพสซ้ำค่ะ~
    Chicsy.com ^o^

สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่
    Tel. 086-058-2845
    webboard: www.chicsy.com
    email: chicsy@gmail.com

DenMark's Avatar
    DenMark is offline Trusted Member
    0/5

SA หรือ "แมว" ล่ะเนี่ย? กัดเก่งนะนั่น น่าจะรายงานหัวหน้าเค้านะครับ แรงได้อีก

pin's Avatar
    pin is offline Trusted Member
    0/5

I guess SAs at Harrods are easily agitated because there are just TOO many people wandering around there!!!

Next time try shoping at LV Bond Street na ka...SAs are very nice and helpful
    I shop...therefore I am...

0/5

อย่างงี้น่าจะคืน แล้วเปลียนที่อื่นได้ไหมค่า เราก็เคย sa ที่ melbourne ขอดูหน่อยหน้ายังกะตูด (เราขอดู neverfull pm แล้ว ก็ขอดุ batinolles มีการมาบอกว่า ขนาดเท่ากันแหละ ก็เหมืนกันแหละ แล้วก็ไม่หยิบให้ดูอีกนะ )แต่พอมีฝรั่งมาขอดูนะ หน้านี้ยิ้มเป็นปลาได้น้ำเลย สงสัยจะหาว่าเราไม่มีปัญญาจะซื้อ เรียกว่าเห็นคนเอเชียนะหน้าปูดยังกะกินของเสีย เห็นฝรั่งหน้ายังกะถูกหวย

paleypay's Avatar
    paleypay is offline Trusted Member
    0/5

โห....ไม่น่ารับมาเลยอะคะ
    ปากหรอยะหนะ หั้ยเอาแว่นขยายมา!!!!
    นี่หล่อนกะลัง "พูด" หรือ "???" อยู่อะ มิทราบว่ากะอีที่หล่อนบอกว่า "รอยแค่นี้"
    แล้วตัวเองมีปัญญาซื้อสัก "พื้นกระเป่า" อะป่าวอะ
    หน๊อยยยย....เป็นเป้อะ ตายยยยยยยย

PS ขอโทดคร๊า แอบ in ตามอะ ฟังแย้วมันเจ็บใจแทนคร๊า แหะ แหะ ops: ops: ops: ops:

0/5

เข้าใจอารมณ์เลยค่ะ เพราะว่าเราก็เคยโดยที่ห้าง Harrods เหมือนกัน แบบว่าจำหน้า sa คนนั้นได้จนทุกวันนี้เลยค้า (she เป็นญี่ปุ่น) โกด ๆๆๆๆ ครั้งหน้าต้องหาทางเอาคืนให้ได้ค่ะ :lol: :lol:

honeyp's Avatar
    honeyp is offline Trusted Member
    0/5

ตอนนั้นก็เจอ SA ที่แฮรอดสอนภาษาอังกฤษด้วยง่ะ เรียกผิดนิดเดียว ร่ายซะยาว ไอ้ wallet กะ purse เนี่ย :twisted:

0/5

8O
    .
    .
    .
    .
    .
    .......................สงสัยเมื่อคืนชีโดนสามีขอเลิกค่ะ พูดแบบนี้ได้อย่างไร :?: :twisted:
    [SIGPIC][/SIGPIC]

Page 1 of 4 1 2 3 ... LastLast

Comments from Facebook