ติดต่อสอบถาม dongggg@hotmail.co.th
089 9923126

ของทุกชิ้นซื้อที่เค้าเตอร์ในห้างหมดค่ะ เพราะซื้อมาใช้เองหมดค่ะ แล้วบางชิ้นใช้แล้วไม่ถูกกับหน้าของแม่้ค้า แม่ค้าไม่นิยมของตามเว็บ จะถูกกว่าในห้างก็ตามแต่ แม่ค้าซื้อแต่ที่เค้าเตอร์แบรนในห้างค่ะ!! ชัดเจนน่ะค่าาาาาาาาาา

บรอนซิ่ง H&M เป็นของใหม่ไม่ได้ใช้ค่ะ ตอนนี้เหลือตลับเดียวแล้วค่าาาาาา
ตลับใหญ่มากๆ ใหญ่เท่าหน้าแม่ค้าเลยค่ะ555 1 ปี ไม่รู้จะใช้หมดรึป่าว
ขอขาย 400 บาทรวมส่งแบบลงทะเบียน แล้วค่ะ

อายแชร์โด revlon ใช้ไป 10 % ขาย 150 บาท

อายไลเนอ maybelline ใช้ไป 20 % ขาย 50 บาท

มาคาร่า maybelline ลองใช้ไปครั้งสองครั้ง เบื่อ่ขอขาย 150 บาท

revlon photoready สี 005 natural bege ใช้ไป 20%
ขอขาย sold ka บาทรวมส่งEMS

คอนซีลเลอ Make up store สี lapsang ออกส้มๆ ตอนซื้อไม่ได้ดูสี เทรสไป 1 ครั้ง สีไม่เข้ากะผิวแม่ค้า
ขอขาย sold kaบาท

บลัชออนปัดแก้ม etude เบอ02 rose สีชมพูโอรส ใช้ไป 10%
ซื้อที่เค้าเตอร์etude สาขาเซนแจ้งฯ ขอขาย 300 บาทรวมส่ง แบบลงทะเบียน
บลัช เมเบอลีน สีcreamy cinnamon ใช้ไป 10%
ขอขาย 100 บาท

ิbb cream skinfood สี พีท กรีน ชา ของใหม่ค่ะ ขายเพราะเปลี่ยนรองพื้นใหม่
ขอขาย 150บาท
bb cream เมเบอลีน สี true beige ใช้ไป 20% ขอขาย sold ka บาท

ครีมบำรุงเหมาะ สำหรับ ผิวหน้าแห้ง แนะนำว่าดีมาก
ซื้อที่เค้าเตอร์ สกินฟู๊ด สาขา แฟชั่นไอด์แลน
ซื้อมาใหม่ 1000กว่าๆ ใช้ไป 50%
ขอขาย 300 บาทมีเทรสเตอครีมตัวนี้แถมให้ 13 ซอง
ยอมขาดทุนเพราะดีกว่าไม่ใช้แล้วทิ้งไว้นานๆ

EOS สีเขียวอ่อน
แม่ค้าใช้แล้วแพ้ค่ะ
ส่งต่อ sold ka บาท

ยาทาเล็บ
1.skinfood สีชมพู่มะเหมี่ยว ลองทาไปครั้ง 1 ขาย 50 บาท เค้าเตอร์สกินฟูี๊ดสาขาแฟชั่นไอแลน
2.catrice สีฟ้าๆ ออกนีออน ลองทาไปครั้ง 1 ขาย 50 บาท ร้าน loft สยามดิส
3.essenceสีฟ้าน้ำทะเล ลองทาไปครั้ง 1 ขาย 50 บาท วิลล่า มาเก็ต รัชโยธิน