**gริ่มด้วย Swatch skin ปี2000

Price : 2,400 >>>>1,200>>>>>950.-

***Swatch สีน้ำเงินเข้ม หน้าปัดเก๋จ๊ะสภาพเลิศ

>>>>>> 800.- <<<<<<<

***Swatchเหลืองสะท้อนแสง เรือนนี่ก็สวยไม่แพ้ใครค่ะ สีเหมือน front อะ

>>>> 800.- <<<<<

นาฬิกาทั้งสามเรือนนะค่ะยังเดินอยู่นะยังไม่ตายค่ะ ^-^
--------------------------------------------------------------------------------

***new Harrods signager L สั่งตรงจาก UK
ใบนี้ใหม่นะจ๊ะ ยังไม่เคยใช้สักครั้ง คุ้มมากค่ะที่อื่นขายแพงกว่านนี้นะ
>>>>1,500 >>>> 1,300bht

***Harrods cake pink L
จิงๆๆใบนี้ถือว่าใหม่นะ มันมีคราบนิดหน่อย ทรงยังดีมากอยู่ค่ะ
อาจจะมีคราบเหลืองนิดหน่อยนะ แต่ มันก็ไม่เด่นนะ

1,200 >>>> 550 bht จะจ่ายแพงกว่าทำไม??

***สุดท้ายน้องเล็กน่ารักจิงๆๆ cross shlouder ได้สำหรับคนแขนเล็ก อิอิ

เอาไปเลยยย 500bht wow!!! สีแดงสดนะ

สำหรับ Harrods นะของแท้ยิ่งใช้ยิ่งสวยค่ะ
--------------------------------------------------------------------------------------
ยังไม่หมดนะจ๊ะ

***ของฝาก เป๋า Flynow crossbody สีส้มสดใสด้วยนะ
>>>>>>> 600 bht <<<<<

*** ใบสุดท้ายของเพจนี้ Chaps ครัชก็ได้และสะพายก็ได้
ใบนี้ซื้อมา ใช่ครั้งเดวมันค่อนข้างดูหรูไป ขอขายขาดทุนจิง
>>>> 900 bht <<<<

สินค้าทุกอันเป็นของเราทั้งหมด ใช้เอง ไม่มีหน้าร้าน ไม่ได้เป็นอาชีพ
แต่ไม่ได้ใช้ จิงๆๆ ไม่รู้จะเก็บไว้ทำไม
เลยอยากส่งต่อให้ เพื่อน พี่ น้อง ได้ใช้กันในราคาน่ารักๆๆ
เออ แล้วก้อสินค้าเป็นของ แท้ ทั้งหมดไม่แท้ยินดีรับคืน

ติดต่อกันมาได้เลย โทรหรือ whatapp มาก้อได้ 0867587755
line : sweetjaneny