Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 11 to 17 of 17

Thread: มาแล้วจ้า !! เครื่องนวดหน้ารุ่นเล็ก Kuron Micro plus Ion Set ชุดนวัตกรรมความงาม ผิวขาว กระจ่างใส ได้ด้วยตัวเองค่ะ

Threaded View

Warning Points:
    0/5

Smile มาแล้วจ้า !! เครื่องนวดหน้ารุ่นเล็ก Kuron Micro plus Ion Set ชุดนวัตกรรมความงาม ผิวขาว กระจ่างใส ได้ด้วยตัวเองค่ะ

ไม่ลองไม่ได้แล้วค่ะ สำหรับราคาสบายกระเป๋า หลับตาหยิบไปคนละ 1 เซตได้เลยค่ะ กับเครื่องนวดหน้ารุ่นเล็ก ที่เพิ่งนำเข้ามาได้ไม่นานค่ะ กับ คิวรอน ไมโคร พลัส ไอออน เพิ่มผิวขาว กระจ่างใส ได้ด้วยตัวเองค่ะ

สำหรับเพื่อนๆ ที่ถามถึงเครื่องปล่อยโอโซนรุ่นเดิมหรือ เครื่องอัลตร้าโซนิค (ยกเลิกการผลิต เทคโนโลยีเก่า และยกเลิกนำเข้าไปแล้ว) ที่แม่ค้าเคยขายนะคะ ลืมไปได้เลยค่ะ ตัวนี้แหละใช้งานได้ครอบคลุมกว่าค่ะ กับชุดนวดปรนิบัติผิวหน้า 2 นวัตกรรม 3 ระบบ โดยใช้ระบบ กัลวานิคไอออน (Galvanic Ion) และ ไมโคร เคอเร้นท์ (Micro Current) เพื่อช่วยให้ผิวขาวกระจ่างใส และลดเลือนจุดด่างดำค่ะ

----------------------------------------------------

กติกาค่ะคุณลูกค้า ^^

+ ค่าจัดส่งแบบ EMS 50บาทค่ะ (ซื้อกี่ชิ้นก็ได้ ค่าส่งก็ราคานี้ค่ะ)
    + CF หรือ สอบถามสินค้าทาง PM หรือ lunahealthplus@gmail.com นะคะ
    + CF หมายถึงพร้อมโอนสตางค์ภายใน 3 วันค่ะ ถ้าหลังจากนั้นขออนุญาตยกเลิก order นะคะ
    ยกเว้นกรณีติดปัญหา แล้วแจ้งแม่ค้าแล้วค่ะ
    + สินค้าซื้อแล้วไม่รับคืนค่ะ (ของแท้ และแถมจริงตามโปรค่ะ)
    + สินค้ามีจำนวนจำกัดในบางรายการ ขออนุญาตมอบให้กับลูกค้าที่สะดวกโอนสตางค์ก่อนนะคะ
    + ปกติแล้วแม่ค้าค่อนข้างสบายๆ และ มีตัวตนจริงค่ะ ลอง search lunahealthplus@gmail.com ใน google ได้จ้า

------------------------------------------------

ราคาปกติ 2990.- ขายที่ 2590.- ค่ะ

วันนี้แม่ค้าลงรูปกล่องไปก่อนนะคะ เดี๋ยวรีวิววิธีการใช้งานที่แสนจะง่าย จะตามมาค่ะ

สิ่งที่จะได้เมื่อซื้อเซตนี้ก็คือ

1. คิวรอน ไมโคร พลัส ไอออน 1 เครื่อง
    2. คิวรอน แอบโซลูท เซรั่ม ไลโพโซม 15ml
    3. คิวรอน บี-ไวท์ คอนเซนเทรท 5 ml ค่ะ

โหมดที่เค้าสามารถทำงานได้ก็มีค่อนข้างครอบคลุมการใช้งานที่จำเป็นพอควรค่ะ เช่น C-Cleansing ทำความสะอาดผิวล้ำลึก , M-Massage เตรียมผิว , N-Nuritition ผลักครีมสู่ชั้นใน , L-Lifting ยกกระชับผิวหน้าและลดริ้วรอย

แม่ค้ามาลงข้อมูลให้อยากไป และจากไปก่อนนะคะ เดี๋ยวถ้าพอมีเวลาจะมารีวิว ตัวเครื่องชำแหละ ปลิ้นกันให้ถึงไส้ใน ให้ดูกันวันหลังค่ะ

สินค้า kuron (ไม่ว่าจะเป็น คิวรอนเอ อัลตร้าไลท์ หรือเครื่องถอนขนเอ็มจอย) การันตีสินค้าคุณภาพเยี่ยม ในราคาที่เหมาะสมค่ะ พร้อมส่งได้ทันทีค่ะ
    ขอบคุณ siambrandname และ sbntown มากๆ ค่ะ
    Last edited by darwee; 10-05-2013 at 02:37 PM.

/Header & Footer Banner -->