Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 4 of 4 FirstFirst ... 2 3 4
Results 31 to 33 of 33

Thread: .........ใช้มา..ตั้งแต่เด็กแล้วค่ะ..........

Little Princess is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5

Talking

แป้งเด็กแคร์ค่ะ ทาไม่ทาหลังอาบน้ำอยู่ไม่ได้อ่ะค่ะ รู้สึกตัวมันจะหนึบๆยังไงไม่รู้

ทาแป้งแล้วแห้งสบายตัวดีค่ะ คุณแม่ทาให้มาตั้งแต่เกิดแล้วค่ะจนติดถึงทุกวันนี้เลย
    อ้าอะรุณแอร่มระเรื่อรุจี
    ประดุจมะโนภิรมระตี ณ แรกรัก
    แสงอะรุณวิโรจน์นะภะปราจักษ์
    แฉล้มเฉลาและโศภินักนะฉันใด
    หญิงและชายณะยามระตีอุทัย
    สว่าง ณ กลางกะมลละไมก็ฉันนั้น

"คู่กรรม"

0/5
    เพิ่มเติมเรื่องครีมทาตาแพนด้า

ลืมไปค่ะ จะบอกว่าครีมทาตาที่เทพที่สุดที่เคยใช้มาคือ chanel precision
    แต่ไม่ค่อยได้ใช้มาก แอบแพ้น้ำหอมเค้าอ่ะค่ะ แต่มันหอมและใช้ดีมากเลย

พอดีไม่ใช่ของที่ใช้ตลอดเลยไม่ได้นึกไปค่ะ
    ----:: Brief Olive / Vert Fonce ... i'm !oving u ::----

0/5

เวป review เครื่องสำอาง

เข้าไปสมัครที่นี่ด้วยสิ www.cosmenet.in.th สาวๆเพียบ จะได้ share ข้อมูลกัน

Page 4 of 4 FirstFirst ... 2 3 4

Comments from Facebook