Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: Nars ของใหม่แกะกล่อง ราคาพิเศษ และ Used Nars, Used Mac Lipstick ลดกว่า50%

Warning Points:
    0/5

Nars ของใหม่แกะกล่อง ราคาพิเศษ และ Used Nars, Used Mac Lipstick ลดกว่า50%

ขายเครื่องสำอางใหม่แกะกล่อง Nars Sale สุดๆแล้วค่าาาาาา
    รวมทั้ง Used Nars และ Used Mac ราคาพิเศษค่ะ

สินค้าจะแบ่งเป็น
    1.สินค้าพิเศษที่เป็น Limited ของ Nars ที่มอบให้เฉพาะสมาชิกเท่านั้น
    แม่ค้าได้มาแล้วคิดว่าไม่เหมาะกับตัว เลยไม่เคยใช้สักครั้งเลยค่ะ
    2.สินค้าที่แม่ค้าซื้อมาแล้วคิดว่าไม่เหมาะกับตัวเอง ใช้ไปไม่กี่ครั้ง

แม่ค้าซื้อและได้มาจากเคาเตอร์เครื่องสำอางในเมืองไทย ไม่ได้หิ้วมาค่ะ
    จะสังเกตได้ว่าจะมีป้ายคำอธิบายเป็นภาษาไทยและป้ายราคา (ยกเว้นบางชิ้นเท่านั้นค่ะ ที่จะไม่มีป้ายมาให้)
    สินค้าทุกชิ้นจึงรับประกันได้ว่าเป็นของแท้100%เลยค่ะ

สนใจติดต่อผ่านทาง PM, email: rattanakorn2515@gmail.com หรือโทร 085-139-3756ค่ะ
    ซื้อเยอะ แม่ค้าจะลดพิเศษให้ค่ะ ต่อรองกันได้ค่ะ
    นัดรับสินค้าได้ที่สยาม หรือจัดส่งทางไปรษณีย์ค่ะ

ซื้อครบ1,000บาท ส่งแบบEMSให้ฟรีค่ะ

เมื่อคุณลูกค้าโอนเงินมาแล้ว กรุณาแจ้งกลับมาเพื่อแม่ค้าจะทำการจัดส่งให้ทันทีค่ะ
    โดยแม่ค้าจะแจ้งTracking number รหัสพัสดุกลับไปให้ค่ะ

1.Nars set (เป็นสินค้าLimited ที่ทาง Narsมอบให้เฉพาะสมาชิกเท่านั้นค่ะ)
    ประกอบไปด้วย
    Nars Blush สีAngelika ขนาด 4.8 กรัม
    Nars Bronzing Powder สีLaguna ขนาด 4.7กรัม
    Nars Lipgloss สีAngelika ขนาด 3.7 กรัม

ขาย 1,300 บาท เท่านั้น (จากราคาตามป้าย 2,125 บาทค่ะ)

2. Nars Highlighting Blush Powder สี New Order ขนาด 4.8 กรัม

ขาย 500 บาท เท่านั้น (จากราคาตามป้าย 1,150 บาทค่ะ)

สีจะออกอมชมพูอ่อนๆค่ะ

3. Nars Blush ขนาดเล็กกะทัดรัด สี Super Orgasm ขนาด 3.5 กรัม พร้อมที่ปัดแก้ม และกระเป๋าเครื่องสำอาง
    (ขนาดจะเล็กกว่า Nars Blush แบบปกติค่ะ เนื่องจากเป็นสินค้าที่ทาง Narsมอบให้เฉพาะสมาชิกเท่านั้นค่ะ)
    ขายทั้งเซ็ตเพียง 500 บาท เท่านั้น

ยังอยู่ในห่ออยู่เลยค่ะ แต่ขออนุญาตแกะออกมาให้เห็นกันชัดๆนะค่ะ

4. Nars Blush ขนาดเล็กกะทัดรัด สี Super Orgasm ขนาด 3.5 กรัม
    (ขนาดจะเล็กกว่า Nars Blush แบบปกติค่ะ เนื่องจากเป็นสินค้าที่ทาง Narsมอบให้เฉพาะสมาชิกเท่านั้นค่ะ)

ขายเพียง 400 บาทค่ะ

5.Nars Multiple สี Angelika ขนาด 14 กรัม
    (เป็นสินค้าLimited ที่ทาง Narsมอบให้เฉพาะสมาชิกเท่านั้นค่ะ สินค้าชิ้นนี้ไม่มีกล่องให้นะค่ะ ตอนได้มาก็ไม่มีกล่องให้มาค่ะ)

ขาย 500 บาทเท่านั้นค่ะ

6.Nars Lipgloss สี Angiliga ไม่มีกล่องนะค่ะ

ขาย 300 บาท เท่านั้น sold

6.Nars Lipgloss สี Sayonara

ขาย 300 บาท เท่านั้น sold

7. Nars Primer ขนาดทดลองใช้ทาก่อนลงรองพื้น และแป้งฝุ่น ใช้แล้วแป้งติดทนนานทั้งวันเลยค่ะ

ขายหลอดละ 50บาท sold

สินค้า Used สภาพดี ใช้ไปไม่กี่ครั้งเท่านั้นค่ะ

1. Nars Lipstick สี Fungy Face สีชมพูบานเย็น เปรี้ยวปรี๊ดด แม่ค้าใช้ไปแล้วประมาณ 15%เท่านั้นค่ะ

ขอขายเพียง 300 บาทเท่านั้นค่ะ sold

2. MAC Lipstick สี Satin Playing สีจะออกnudeอมชมพูค่ะ
    ใช้ไปแค่ประมาณ3ครั้งเองค่ะ

ขอขายที่ 400 บาทค่ะ sold

ขอบคุณ SBN มากๆค่ะ
    Last edited by blue2515; 07-13-2012 at 11:45 AM.

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->