คอนโดบ้านรองเมืองใกล้จุฬาและหัวลำโพง พื้นที่ 75 ตารางเมตร มี 2ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 1 ห้องครัว 1 ห้องรับแขก ให้เช่าราคาถูก
มีเฟอร์นิเจอร์ให้ด้วยน่ะค่ะ ไม่ว่าจะเป็น แอร์ ตู้เสื้อผ้า เตียง โต๊ะเครื่องแป้ง โซฟา โต๊ะ เครื่องทำน้ำอุ่น ชั้นวางทีวี ทีวี ตู้เย็น เพื่อนๆคนไหนสนใจสอบถามได้น่ะค่ะ ห้องกว้าง คุ้มมากมายค่ะ
19,000 ต่อเดือน แต่ฉลองความสุขของคนขายลดเหลือเดือนละ 15,000 เท่านั้นค่ะ
คุ้มมากมายค่ะ

ถ้าเพื่อนๆสนใจ สอบถามข้อมูลเพิ่มเติมได้ตลอดเวลานะค่ะ พร้อมทั้งมาดูห้องจริงๆได้เลยค่ะ ติดต่อได้ที่เบอร์ 081-4422-142 คุณสราวุธ ค่ะ

นี้ส่วนห้องนอนค่ะ มีห้องนอนใหญ่ 1 ห้องห้องเล็ก 1 ห้องค่ะ

ห้องเล็กค่ะ

ห้องครัวค่ะ

ห้องนั่งเล่นค่ะ

นี้ส่วนของห้องน้ำค่ะ

นี้มองจากในห้องออกไปข้างนอกค่ะ

ขอบคุณเพื่อนๆที่เข้ามาชม และที่สำคัญ ขอบคุณ SBN มากๆ ค่ะ