Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 5 of 6 FirstFirst ... 3 4 5 6 LastLast
Results 41 to 50 of 53

Thread: ปีใหม่ ไปฉลองที่สมุยมาค่า... เอารูปรีสอร์ตเปิดใหม่มาให้ดู...

Warning Points:
    0/5

Question

เราชอบอะไรรู้มั๊ย ชอบที่กระจกห้องน้ำกับเตียงนอนตรงกันอ่ะจ้ะ ..

..
    i don't suffer from insanity,
    i enjoy every minute of it.

ommy's Avatar
    ommy is offline Trusted Member
    0/5
    รีสอร์ตสวยและโรแมนติคมากๆเลยค่ะ คิดว่าน่าจะเป็น choice นึงสำหรับทริปไปฮันนีมูนกับคุณแฟนหลังแต่งงานดีกว่า
    ( ปล.คุณทิ ถ่ายรูปสวยมากๆเลยค่ะ )
    ซื้อกระเป๋าแก้เครียด

0/5
    สถานที่ น่าไปผักพ่อนมากเลยค่ะ

ดูแล้วอยากไปจังเลยยยย

JanzA's Avatar
    JanzA is offline Trusted Member
    0/5

Talking

งี้ด ๆ สวยจัง รู้งี้ไปด้วยดีกว่า
    ช่วงนี้่ไม่ค่อยได้ล็อคอินนะคะ ตอบ pm ช้าหน่อยน้า

vivianne's Avatar
    vivianne is offline Trusted Member
    0/5
    รีสอร์ตสวยมากกกกกกกค่ะ
    กำลังหาที่พักที่สมุยอยู่พอดี ขอเก็บไว้เป็นอีกทางเลือกนะคะ
    ว่าแล้วตามไปชมในเวปไซด์ดีกว่า

nooni's Avatar
    nooni is offline Trusted Member
    0/5
    ....งดงาม มากมายค่า....
    <<<< "You get the best out of others when you give the best of yourself." >>>>

Meesook's Avatar
    Meesook is offline Trusted Member
    0/5
    Quote Originally Posted by dek_aus View Post
    เพิ่งกลับมาเหมือนกันพี่ทิ

HAPPY NEW YEAR ค้าบ
    Happy New Year ka...

Quote Originally Posted by barumbum View Post
    สวยมากเลยอ่าค่ะ

เป็น5ดาวได้สบายเลยค่ะๆ
    สวยเนอะ... แต่ก็อย่างที่เล่าไปแหละค่ะ ส่วนมากเค้าให้ 5 ดาว กับ chained hotel ของต่างชาติซะมากกว่า แต่อันนี้เค้าต้องสำรวจนานหน่อย...

Quote Originally Posted by baiyaa View Post
    สวย ดูดีมาก ถ่ายรูปงาม งับ งับ ๆๆ คิดถึงน๊ะ
    555555555555555555555555555555555555555555555
    พรุ่งนี้เจอกันเด้อ...............

ป.ล น้องนาตีลี ปิกุ ไปด้วยเหรอ
    ฮ่า ฮ่า ฮ่า... จะฟ้องนาตาลี
    เดี๋ยวเจอกันจ้า...

Quote Originally Posted by orn View Post
    ได้อารมณ์มากเลย อยากไป อยากไป

ถ่ายรูปสวยมากกกกค่ะ
    Quote Originally Posted by ratkatu View Post
    สวยมากค่ะ เสียดายถ้าฝนไม่ตกคงได้รูปสวยๆมากกว่านี้นะคะ
    Quote Originally Posted by DenMark View Post
    สุดยอดไปเลยคับ!!!
    Quote Originally Posted by vivianne View Post
    รีสอร์ตสวยมากกกกกกกค่ะ
    กำลังหาที่พักที่สมุยอยู่พอดี ขอเก็บไว้เป็นอีกทางเลือกนะคะ
    ว่าแล้วตามไปชมในเวปไซด์ดีกว่า
    Quote Originally Posted by ommy View Post
    รีสอร์ตสวยและโรแมนติคมากๆเลยค่ะ คิดว่าน่าจะเป็น choice นึงสำหรับทริปไปฮันนีมูนกับคุณแฟนหลังแต่งงานดีกว่า
    ( ปล.คุณทิ ถ่ายรูปสวยมากๆเลยค่ะ )
    โห... สำหรับฮันนีมูนนี่แนะนำเลยค่ะ โรแมนติกมากๆ ค่ะ... เอ... รู้สึกว่าเค้ามีโปรโมชั่น เป็นแพคเกจสำหรับฮันนีมูนด้วยนะคะ ลองเข้าไปดูในเวปไซต์นะคะ

ทินีไม่ได้ถ่ายรูปเองค่ะ พี่ที่ไปด้วยกันเป็นคนถ่ายอ่ะค่ะ เดี๋ยวจะไปบอกพี่เค้าว่ามีคนชมเยอะเลย... ขอบคุณแทนพี่ช่างภาพด้วยนะคะ

Quote Originally Posted by pinecrest View Post
    เราชอบอะไรรู้มั๊ย ชอบที่กระจกห้องน้ำกับเตียงนอนตรงกันอ่ะจ้ะ .. ..
    แหม แหม... เซ็กซี่เนอะ...

Quote Originally Posted by JanzA View Post
    งี้ด ๆ สวยจัง รู้งี้ไปด้วยดีกว่า
    พี่ทิชวนแล้วนะ... พี่หมูบอกว่า งานนี้ใครไม่ได้ไป จะต้องเสียดายสุดๆ เพราะต่อไปจะมาฟรีหยั่งงี้ไม่ได้แล้ว... พี่ปูจะคิดเรทพิเศษให้ คือแพงเป็นพิเศษ ฮ่า ฮ่า ฮ่า... ยกเว้นว่าจะพาเด็กหนุ่มไปเซ่นไหว้เจ๊เค้า...
    .
    ...กรรมอยู่ที่เจตนา... ทำด้วยความตั้งใจดี แม้คิดเห็นไม่ตรงกัน ก็ไม่หวั่นไหว ไม่ต้องกลัวอะไร... ไม่ต้องดิ้นรนไปเรียกร้องอะไรด้วย...คนที่จิตใจพัฒนาแล้ว ย่อมแยกแยะได้ และในที่สุดคนพาลที่เจตนาไม่ดีก็ย่อมแพ้ภัยตัวเอง...

วิธีตั้งกระทู้ตรวจสอบที่ได้ผล เพื่อคำตอบที่รวดเร็ว และมั่นใจ
    วิธีทำให้อ่านความเห็นได้เยอะๆ ต่อหนึ่งหน้า กระทู้นึงจะได้ไม่ต้องยาวเป็นยี่สิบหน้า อ่านได้ในกระทู้นี้ค่ะ http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=51805

nimnim's Avatar
    nimnim is offline Trusted Member
    0/5
    รีสอร์ตสวยมากๆเลยค่ะ เห็นแล้วต้องจดไว้ในลิสต์เพิ่มอีก 1 ที่ เห็นแล้วอยากไปนอนฟังเสียงคลื่นบ้างจัง ^^
    <a href=http://i217.photobucket.com/albums/cc97/nimnimm/i76f-horz-1.jpg target=_blank>http://i217.photobucket.com/albums/c...76f-horz-1.jpg</a>

cherry_k's Avatar
    cherry_k is offline Trusted Member
    0/5
    สวยแล้วก็น่าไปเที่ยวมากๆเลยค่ะพี่ทินี

เห็นรูปแล้วชักอยากไปเที่ยวซะแล้วสิ เคลียร์คิวโดยด่วน เอิ้กกกก

เก็บตัว จำศีล ท่องไว้ เก็บตัว จำศีล

noo_pizza's Avatar
    noo_pizza is offline Trusted Member
    0/5
    สวยจังค่ะ บรรยากาศน่าไปสวีทมั่กมั่ก....
    ไม่เคยไปสมุยซักที
    เล็งไว้เลยค่ะ

"ทำเสียงอย่างนี้ ซื้อมาอีกใบแล้วสิ"

#### รู้ทันอีกแล้ว เซ็ง ####

Page 5 of 6 FirstFirst ... 3 4 5 6 LastLast

Comments from Facebook