Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 3 of 5 FirstFirst 1 2 3 4 5 LastLast
Results 21 to 30 of 44

Thread: หวานใจของเพื่อนๆขับรถอะไรกันคะ

Warning Points:
    0/5
    space wagon

แบบ ขอ กท. วันเกิดตัวเองอีกนะ ขอซื้อสีบรอนด์ กับ เบจ ก็ ซื้อสีดำซะนี่

ที่เฮียเค้าชอบเพราะมีเบาะเยอะ แยะ ซ่อนของเยอะ แยะ กล่อง อะไรไม่รู้ข้าง

ๆ ใส่ของยุ่งเหยิงทำเนียนให้เรางง วันก่อนเปิดเบาะ ใต้ที่นั่งเห็นช่อง ๆ อะไร

ไม่รู้หลังสุด เจอชุดไปเที่ยวกะรองเท้าผ้าใบงึ่ม ๆ ๆ ๆ ไง๋ บอกไปเล่นฟิตเนส

แต่งกุงเกงขาสั้นเสื้อบอลไปทุกวัน เมาส์ ๆๆๆๆๆๆ
    You know u love me....XoXo "Gossip GirL"
    ติดงอมแงมไม่ได้นอนเลย แง๊ว

0/5

Talking

มีอยู่ 2 คันค่ะ แบบว่าแล้วแต่ว่าจะขับไปไหน เมื่อก่อนมีคุณแก่ Honda Civic 97 แต่ฝามีดันขับไปชน ไม่เหลือช้นเลย ใจจริงก็อยาก จะหยุดขับเหมือนกัน แล้วหันมาใช้ Benz 20 หน้าต่างแทนแต่มันไม่ ค่อยมีค่ะรัฐที่อยู่ ตอนนี้ ใช้ 07' Scion TC กับ 05' BMW 352i' แอมและฝามีหวงรถพอๆกัน เลยเข้ากันได้ ฮิฮิ

บล๊อค -- Blog
    http://kohlepe.blogspot.com

ppjung's Avatar
    ppjung is offline Trusted Member
    0/5
    เป็นสิงห์แมงกะไซด์เด้อค่า (เวสป้า 64 กะ ฮอนด้าหมู)
    47afcef945162

Alyn is offline Trusted Member
    0/5
    คุณแฟนขับ camry ค่ะ
    และก้ขับรถเถื่อนๆหน่อย ปาดซ้าย ปาดขวา เอะอะบีบแตรตลอด
    ไม่ค่อยยอมหลีกทางให้คันอื่น
    ถึงจะเป็นรถพ่วง 18 ล้อ เฮียแกก้ไม่หลบค่ะ (ถ้าไม่จวนตัวจิงๆนะคะ^O^)

ps แฟนคุณลิ แอบเหมือนเจนเลยค่ะ
    ไม่ชอบบีบแตร(แต่จิงๆแล้วคือความรุ้สึกช้ารึป่าวไม่แน่ใจ - -*)
    จนคุณแฟนต้องเอื้อมมาบีบให้ และเราก้จะบอกว่าก้ไม่ต้องบีบเดี๋ยวก้มีคนมาบีบให้ไง

cherry_k's Avatar
    cherry_k is offline Trusted Member
    0/5
    ขับได้อยู่อย่างเดียวอ่ะค่ะ คือ มาสด้า3 รึว่าอะไรก็ได้ที่เป็นมาสด้า กรี๊ดดดดดดด อยากได้ lexus แต่มิสามารถ เศร้า:-(

เก็บตัว จำศีล ท่องไว้ เก็บตัว จำศีล

0/5
    ขับฟอร์ดเอสเคป ป๊าดๆๆๆ เมื่อวานยังบ่นอยู่ดี ๆ ว่าเนี่ยขับรถให้ชั้นนั่งนะ จะหลับสักงีบก็ไม่ได้หลับ ปาดซ้ายปาดขวา ทีคนขับรถขับไปไกลแค่นั้นชั้นก็หลับสบายนี่แค่สี่สิบกว่ากิโล ชั้นจะหัวใจวายตายแล้วนะ เซ็งๆๆๆๆๆ ขับรถไม่ถูกจายเลย

0/5
    ของเราต้องเรียกว่าขี่ไม่ใช่ขับแร้ว สามีกะเราชอบขี่จักรยาน เป็นพาหนะที่ใช้บ่อยสุดตอนนี้ อิอิ

พฤติกรรมการขับขี่..ไม่แน่ใจ แต่เพิ่งขี่เสือหมอบตกดอยเมื่อไม่นานมานี้ เจ็บพอสมควร

เรื่องหวงจักรยานไม่ต้องพูดถึง ขนาดเราเดินเฉียดยังร้องโวยวาย ขัดเช็ดทุกวัน...

nickbee is offline Trusted Member
    0/5
    แล้วแต่วันอะครับ ส่วนมากนิคไม่ค่อยได้ขับเองอะครับ

เพราะไม่ชอบขับรถอย่างแรงเพราะหลงบ่อยๆๆๆ555+

เวลาไปมหาลัยก็มีคนมารับอะครับบ้างวันก็รถเก๋ง

แต่เดี่ยวนี้ไม่กี่เดือนเฮียแกเล่นแต่เอา Ducati มารับทุกวัน

จนจะกลายเป็นเด็กสะย้อยแล้วครับตอนนี้ๆๆๆๆๆๆ

kapim's Avatar
    kapim is offline Trusted Member
    0/5
    สามีขับ ฟอร์จูนเนอร์ส่วนเราขัย vios ขับง่าย จอดสะดวก ไม่กลัวหาย ฮิ..ฮิ
    ขอบคุณนะคะ..ที่ให้ shopping ... Kapim....Ja

0/5

Talking

space wagon ค่า ไปได้เยอะดี ได้ทั้งครอบครัว นี่ถ้ามีลูกเป็นของตัวเองเพิ่มมาอีกซักคนสองคนคงจะดี อิอิอิอิ

Page 3 of 5 FirstFirst 1 2 3 4 5 LastLast

Comments from Facebook