v
v
www.minna-v.com
facebook page

///// กระเป๋าหนังทรงเหลี่ยม งานดี pre-order มีรูปถ่ายสินค้าจริง /////
มี 4 สีให้เลือก ขาวครีม คาเมล ดาร์คบราวน์ ดำ
990 บาท ไม่รวมส่งลงทะเบียน 35 บาท
ปิดรอบทุกศุกร์ ได้ของหลังปิดรอบประมาณ 28 วัน

ช่องทางสั่งซื้อ
1. เมล์มาที่ minna_vshop@hotmail.com เช็คเมล์ทุกวันเช้าเย็น
2. ทิ้งคอมเมนต์ใต้รูปใน FB

รูปถ่ายสินค้าจริง สี Camel ค่ะ

รูปถ่ายสินค้าจริง สี Dark Brown ค่ะ

ดูรายละเอียดใน Facebook Page นะคะ

==========================

///// รองเท้าหนัง สไตล์ MUJI มีรูปถ่ายสินค้าจริง /////
ปิดรอบทุกศุกร์ ได้ของหลังปิดรอบประมาณ 28 วัน
สินค้ามาพร้อมกล่ิอง และถุงผ้าถนอมรองเท้าหนัง แยกข้างกันอย่างดีค่ะ

ช่องทางสั่งซื้อ
1. เมล์มาที่ minna_vshop@hotmail.com เช็คเมล์ทุกวันเช้าเย็น
2. ทิ้งคอมเมนต์ใต้รูปใน FB

ดูรายละเอียดใน Facebook Page นะคะ

======================================

มีกระเป๋าหนัง import ด้วยค่ะ พร้อมส่ง!!
///// HOT ITEM!! /////
กระเป๋าหนังจากญี่ปุ่น เรียบเก๋ งานดีเกรดAAA
2500 รวมส่งลงทะเบียน
ลดให้ได้ อยากได้เท่าไหร่ต่อมาเลยค่ะ อยากขาย >.<

งานดี เย็บเนี้ยบมากกก คุ้มราคาสองพันกว่า หนังไม่บาง
รูปถ่ายสินค้าจริง แม่ค้าถ่ายเองค่ะ สีที่มีพร้อมส่ง Cafe Au Lait / Black

ด้านหน้า สี Cafe Au Lait

ด้านหลัง

ด้านหน้า สีดำ

ด้านหลัง

ด้านในบุด้วยผ้าคอตตอน งานอย่างเนี้ยบ

สีอื่นก็มีนะคะ เป็น Pre-order ทั้งหมดสัง่ได้ 20 สีตามรูป
//////////// ปิดรอบทุกศุกร์ สั่งเร็วแม่ค้าก็ส่งของเร็วค่ะ ////////////

สะพายมาแล้วใบไม่เล็กไม่ใหญ่มาก
สายไม่สั้นไปค่ะ มีสาย cross body ให้ด้วย

ดูรูปและรายละเอียดเพิ่มได้ที่ facebook page

======================================

MINNA-V เสื้อแบรนด์ไทย คุณภาพดี ราคาไม่แพง สั่งได้ตลอด พร้อมส่งทุกตัว
บริการทุกระดับประทับใจ 3,800 likes in FANPAGE guarantee

ขอบคุณพื้นที่ดีๆที่ sbn ค่ะ ^^