Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: สาวๆคนไหนอยากลองฟรีๆ ไปเล่นกันค่ะ

Warning Points:
    0/5

Red face สาวๆคนไหนอยากลองฟรีๆ ไปเล่นกันค่ะ

มีข่าวมาฝากสาวเพื่อนๆที่กำลังเบื่อกับการกำจัดขนส่วนเกินอยู่นะจ้ะ เพราะเรา เป็นแฟนเพจของ Veet ครีมอยู่

ช่วงนี้เค้ามีเกมส์ตอบคำถามกับคุณ ก้อย รัชวิน ง่าย แล้วรับ ครีมมาทดลองใช้ ฟรีค่ะ ลองๆกันมั้ย

เอาของฟรีมาลองก่อนว่าเป็นยังไงจ้ะ เพื่อนๆเข้าไปเล่นง่ายๆ ทางเฟสบุ๊ค เสริช VeetThailand

แค่นี้เองจ้ะ
    Last edited by lizzy69; 11-02-2011 at 09:24 PM. Reason: พิมผิด
    Thanks iDnOuSe4 ขอบคุณ ผู้โพสต์ข้อความนี้

Comments from Facebook