Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 5 of 5

Thread: แจกค่า คอนแทกแบบใส O2 Optix 1.25

psychic's Avatar
    psychic is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5

Talking แจกค่า คอนแทกแบบใส O2 Optix 1.25

O2 Optix Ciba Vision ค่าสายตา 1.25 มี2คู่ ของใหม่ยังไม่ได้แกะนะคะ
    เราซื้อมาทั้งหมด3คู่ เพราะมันขายกล่องละ3ชิ้น(แพ็คปะหลาดมาก) ก็เลยต้องซื้อ2กล่อง ให้ครบคู่

ปกติเราจะใส่แบบรายวัน เพราะเปนภูมิแพ้ตา หมอให้สลับใส่แว่นบ้าง
    แต่ก็ไม่เจียมสังขาร ลองนู่นนี่ไปเรื่อย (เปนนิสัยที่แย่มาก ไม่ควรเลียนแบบนะคะ)
    รุ่นนี้เราก็ไม่เคยใช้ ซื้อมาเพราะอยากลอง แกะใช้ไปคู่นึงเมื่อวานนี้ ไม่ค่อยถูกใจอ่ะ
    เนื้อเลนส์แปลก ไม่เหมือนเลนส์ที่เคยใส่ๆมา แอบเคืองเล็กน้อย
    เหลืออีก2คู่ ก็เลยว่าจะแจกให้คนที่ค่าสายตาเท่าๆกัน

ใครใส่คอนแทก 1.25 pmมาคุยกันนะคะ
    ถูกใจpmไหน เด๋วจะขอที่อยู่ แล้วส่งไปให้ ไม่คิดค่าใช้จ่ายใดๆทั้งสิ้นค่า
    ขอบคุณพื้นที่ดีดี SBN ค่ะ

greenpark's Avatar
    greenpark is offline Trusted Member
    0/5
    คุณ psychic น่ารักจังเลย แต่ผึ้งไม่ได้ใส่ คอนแทค ขอให้เจอเนื้อคู่ไวๆ นะค้า

psychic's Avatar
    psychic is offline Trusted Member
    0/5
    Quote Originally Posted by greenpark View Post
    คุณ psychic น่ารักจังเลย แต่ผึ้งไม่ได้ใส่ คอนแทค ขอให้เจอเนื้อคู่ไวๆ นะค้า
    ขอบคุณค่าคุณผึ้ง

เก็บไว้ก็ไม่ได้ใช้ ทิ้งไปก็เสียของเปล่าๆ ส่งต่อให้คนที่ได้ใช้ดีกว่าค่ะ ^^
    ขอบคุณพื้นที่ดีดี SBN ค่ะ

0/5
    จขกท น่ารักจัง ใจดีมากเลยค่ะ^^

รินก็เป็นคนนึงที่ไม่ได้ใส่คอนแทกค่ะ ขอให้เจอเนื้อคู่เร็วๆนะค่ะ
    ❤❤❤ติดต่อทางอีเมลก็ได้นะค่ะ ช่วงนี้ PM เข้าไม่ค่อยได้จ้า^^❤❤❤

e-mail:linriee@hotmail.com

summer's Avatar
    summer is offline Trusted Member
    0/5
    จขกท น่ารักที่สุดเลยครับ ใจดีมากๆเลย
    ยังไม่รวย "อยู่อย่างรวย" ไม่มีวันรวย
    ยังไม่จน "อยู่อย่างจน" ไม่มีวันจน

BB: 20E8CD96

080-0078988

Comments from Facebook