Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 5 of 5

Thread: ! ! Sale และ ลงเพิ่มค่ะ ทั้ง topshop lipstick และ mac plushglass ! !

Warning Points:
    0/5

Red face ! ! Sale และ ลงเพิ่มค่ะ ทั้ง topshop lipstick และ mac plushglass ! !

ลง TOPSHOP เพิ่ม 1 แท่ง และลดราคากันไปเลยจ้า

สินค้าทุกชิ้นเป็นของแท้ของจริง 100% ค่ะ ซื้อเองบ้าง พรีออเดอร์มาบ้าง
    บางอย่างยังไม่เคยใช้เลย จะแจ้งรายละเอียดให้ทราบทุกรายการค่ะ
    ของทุกชิ้นจะมีกล่องพร้อมส่งไปให้ด้วยกันกับตัวผลิตภัณฑ์นะคะ
    สินค้าทุกชิ้นไม่มีเก่าเก็บค่ะ เพราะชอบซื้อมาใหม่อยู่เรื่อยๆ

ของทุกชิ้นส่งให้ฟรีแบบลงทะเบียนธรรมดานะคะ
    ถ้าลูกค้าต้องให้ส่ง EMS บวกเพิ่มบ้านละ 40 บาท ค่ะ

คุยกันก่อนได้ สอบถามสินค้าให้มั่นใจก่อนค่ะ แล้วค่อย CF ทาง PM หรือ ทางเมลล์ ladiladyn@gmail.com

แม่ค้ามีแต่บัญชีไทยพาณิชย์ค่ะ

ขอร้องนะคะ CF แล้ว อย่าหาย คุยกันได้ ไม่สะดวกโอน จะไม่เอาแล้ว ไม่พร้อมโอน คุยกันได้ค่ะ
    จะได้ไม่เสียสิทธิ์กับลูกค้าท่านอื่นค่ะ

NEW TOPSHOP LIPSTICK #WHIMSICAL
    ราคา SOLD บาท ส่งฟรีแบบลงทะเบียน

ลิปทอปชอปแท่งนี้ซื้อมาเองจากชอปสิงคโปร์ค่ะ ของใหม่แกะกล่อง มีพร้อมส่งแท่งเดียวเท่านั้นค่ะ
    สีออกส้มๆ แอบอมชมพูนิดหน่อยค่ะ น่ารักมากค่ะ แถมยังเป็นลิปเนื้อแมท สวย ทน สุดๆ !!

NEW TOPSHOP LIPSTICK #NEVADA
    ราคา SOLD บาท ส่งฟรีแบบลงทะเบียน

ลิปแท่งนี้ซื้อมาเองจากสิงคโปร์ค่ะ เก็บไว้ใช้เอง 1 แท่ง แท่งนี้เลยขอส่งต่อค่ะ
    เป็นสีนู้ดสวยมาก เป็นนู้ดไม่ป่วยนะคะ แอบมีทินท์ความเป็นชมพูเล็กๆค่ะ น่ารักมากจริงๆค่ะ
    พร้อมส่งแท่งเดียวเท่านั้นค่ะ !!

USED MAC PLUSHGLASS #BUBBLE TEA จาก Quite Cute Collection

ลิปกลอสสีชานมแท่งนี้ซื้อมาราคาเต็ม 950 บาท จากเคาท์เตอร์ค่ะ ขอส่งต่อเพราะไม่ค่อยได้ใช้
    ดูจากรูปจะเห็นว่ายังเหลือเยอะอยู่เลยค่ะ สีออกชานมใสๆ ทาคู่กับลิปสติกสีนู้ดๆ ได้ทุกเฉดเลยค่ะ

ตัวบนค่ะ

swatch สีซ้ายมือค่ะ

____________________________________________________________________________________________________________________

MAC Lipstick : Viva Glam Nicki Minaj (Satin)

สีนี้ไม่มีใครไม่รู้จักแน่นอน เป็นที่โด่งดังจนตอนนี้ขาดสต๊อกไปแล้วในไทย ส่วนที่อื่นก็เริ่มหายากแล้วค่ะ
    อันนี้เป็นของใหม่พร้อมส่งค่ะ ตัวเองตั้งใจซื้อมาเก็บไว้ แต่ก็เห็นว่าหายาก รอกันนานนักหนาเลยแบ่งปันกันใช้ดีกว่าค่ะ

MAC : Mineralize Skinfinish Natural สี Medium Plus

ซื้อมาใช้อยากให้ตัวเองหน้าออกแทนๆค่ะ ตัวนี้ซื้อจากชอปราคาเต็ม 1350 บาทเหมือนกันค่ะ ใช้บ่อยอยู่ช่วงนึง แต่ใช้เท่าไหร่ก็ไม่หมดสักที กะไม่ถูกว่าเหลือกี่เปอร์เซ็นต์ ดูจากรูปแทนละกันค่ะ

MAC Lipstick : Saint Germain (Amplified)

สีชมพูบาร์บี้พิ้งค์ น่ารักมาก ลองสวอชที่หลังมือไป 2 ครั้งเท่านั้น !! แล้วไม่ได้ใช้ เลยขอส่งต่อดีกว่าค่ะ
    ตัวนี้พรีออเดอร์มา 690 บาท ขอส่งต่อราคานี้ค่ะ พิเศษสุดๆแล้ว

MAC Blush & Hilight : Mineralize Skinfinish สี Semi Precious Pearl (Limited Edition)

เป็นไฮไลท์กึ่งบลัช ตัวนี้ใช้ปัดวนๆไป ประมาณ 4-5 ครั้งค่ะ ใช้แล้วได้ลุคฉ่ำๆโกลวๆ จากชอปราคาเต็ม 1350 บาท ค่ะ

MAC : Mineralize Skinfinish Natural สี Medium Dark

ซื้อมาใช้เป็นบรอนเซอร์ค่ะ ตัวนี้ซื้อจากชอปราคาเต็ม 1350 บาทค่ะ เคยใช้ปัดไปแล้ว กะไม่ถูกว่าเหลือกี่เปอร์เซ็นต์ ดูจากรูปแทนละกันค่ะ ^^

THANKS พื้นที่ดีๆ @ SBNTOWN
    Last edited by LadyN; 08-02-2012 at 11:30 PM.

0/5
    สีลิป topshop น่ารักมากเลยอ๊ะ > <
    รับพรีของจากอังกฤษค่าาาาาาาาา

0/5
    Quote Originally Posted by milkcocoa View Post
    สีลิป topshop น่ารักมากเลยอ๊ะ > <
    เนอะๆ สนใจไหมคะ ?

0/5
    สีลิปTopshop สวยจังค่ะ

0/5
    Quote Originally Posted by jjsassy View Post
    สีลิปTopshop สวยจังค่ะ
    สนใจติดต่อได้นะคะ พร้อมส่งเลยค่ะ

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->