Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 4 of 6 FirstFirst ... 2 3 4 5 6 LastLast
Results 31 to 40 of 57

Thread: มาม๊ะจะพาไปกิน ไปเที่ยว ไปช๊อปที่ Italy จ้า (ภาค1)

summer's Avatar
    summer is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5
    สวยมากๆครับ ชอบๆๆ รูปเยอะดีครับ

ปล ได้ช็อปอะไรเปล่า สงสัยอีกไม่นานคงมีกระทู๊ที่ห้อง Show off แน่ๆเลย อิอิ
    ยังไม่รวย "อยู่อย่างรวย" ไม่มีวันรวย
    ยังไม่จน "อยู่อย่างจน" ไม่มีวันจน

BB: 20E8CD96

080-0078988
    Thanks greenpark ขอบคุณ ผู้โพสต์ข้อความนี้

greenpark's Avatar
    greenpark is offline Trusted Member
    0/5
    Quote Originally Posted by makeberry View Post
    กรี๊ดดดดดดดดดดดดดดด คุณผึ้ง อิจฉาๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    อยากไปๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ T______________________T

เฮ้ออออออ ผึ้งจะมีโอกาสได้ไปกะเค้ามั่งมั๊ยน๊า แฟนคุณผึ้งใจดีจังค่ะ
    ปล.เดี๋ยวตามดูภาค 2 นะคะ ^_____________^
    คุณผึ้งแฟนผึ้งมุกเยอะ กลับมาใช้งานตลอดเลย ตัวเองนอนดูทีวี สบายใจเฉิบ พอไม่ทำ บอกปีหน้าเดี๋ยวไม่พาไปเที่ยวนะ ใจร้ายเป็นที่สุด แงงง

Quote Originally Posted by AAA View Post
    เห็นแล้ว..น่าไปจังเลยค่ะ... บรรยากาศดี ... ศิลปกรรมสวย.... ค่ะ
    ใช่ค่ะ เชียร์ให้เก็บตังไปเที่ยวเลยค่ะ สวยมากๆ

Quote Originally Posted by Panor View Post
    Pai ma narn mak laew kha ( pra marn 10 pee dai kha ) Italy romantic lae suay mak mak kha, khorb khun mak na kha ma share roop suay suay hai du kan.
    ยินดีจ้า

Quote Originally Posted by ammiiz View Post
    สวยจังเลยค่ะ อยากไปมากๆ เดี๋ยวตามไปดูรีวิวที่ 2 ต่อ
    .

ได้เลยค่ะ

Quote Originally Posted by sichan View Post
    ชอบจัง รีวิวรูปสวย แถมมีของกินเยอะแยะ ขอบคุณค่ะ
    รีวิวนี้เน้นของกินค่ะ 55555 สังเกตจากตัวผึ้งนะึคะ เน้นกินแน่นอนค่ะ ^^

Quote Originally Posted by summer View Post
    สวยมากๆครับ ชอบๆๆ รูปเยอะดีครับ

ปล ได้ช็อปอะไรเปล่า สงสัยอีกไม่นานคงมีกระทู๊ที่ห้อง Show off แน่ๆเลย อิอิ
    ไม่ได้ซื้ออะไรกลับมาเป็นชิ้นเป็นอันเลยค่ะ ได้แว่นมา 2 อันค่ะ ไปที่ Milan ไป สอย chanel pst กลับมา แพ๊คของเสร๊จ อะไรก็เสร๊จหมดแล้ว ปรากฏ เครื่องรูดบัตรที่ร้านเค้าเสียค่ะ ทีแรกนึกว่าบัตรวงเงินเต็ม ลองตั้งหลายใบ ก็ให้คนอื่นลองมั่ง ปรากฏเครื่องเค้าเสียจริงๆ คนที่เข้าคิวจ่ายเงินเศร้ากันหมดเลยค่ะ ไม่มีใครพกเงินมาเยอะๆ เครียดกันเลย รวมทั้งตัวผึ้งด้วย เค้าเรียกบุญมีแต่กรรมบังค่ะ T _ T

rungring_n's Avatar
    rungring_n is offline Trusted Member
    0/5
    กระทู้นี้ นางแบบ สวยจังเลยค่ะ อิอิ

อิจฉาอยากไปบ้างงจังเลยค่ะ
    Thanks greenpark ขอบคุณ ผู้โพสต์ข้อความนี้

greenpark is offline Trusted Member
    0/5
    Quote Originally Posted by rungring_n View Post
    กระทู้นี้ นางแบบ สวยจังเลยค่ะ อิอิ

อิจฉาอยากไปบ้างงจังเลยค่ะ
    พี่ไม่ยอมรับนะคะว่าพี่สวย แต่ถ้าชมว่าพี่น่ารักอันนี้พี่ยอมรับค่ะ อิอิอิิ

0/5
    รูปสวยจังค่ะ + นายแบบนางแบบก็น่ารัก
    ไม่รู้คุณผึ้งจาจำกันได้มั้ย พี่สาวนู๋ไปจัดงานแต่ง'ที่ greenpark
    นกค่ะ

0/5
    Quote Originally Posted by fashionhiso View Post
    รูปสวยจังค่ะ + นายแบบนางแบบก็น่ารัก
    ไม่รู้คุณผึ้งจาจำกันได้มั้ย พี่สาวนู๋ไปจัดงานแต่ง'ที่ greenpark
    นกค่ะ
    ขอบคุณนะคะ นางแบบต้องลดความอ้วน นายแบบต้องเปลี่ยนหัวถึงจะดีค่ะ อิอิอิ ใช่คู่ คุณนกกับคุณหนุ่มรึเปล่าค่ะ ไม่ทราบว่ามีน้องรึยังเอ่ย แหมดีใจจังที่เจอลูกค้าร้านผึ้ง ขอบคุณมากค้า

0/5
    ขอบคุณคุณผึ้งมากเลยค่ะ ดูเเล้วน่าสนุกมาก
    ตอนสงกรานต์ไป อิตาลีมาเหมือนกัน แต่ไปทัวร์ สามประเทศ ยังไม่สะใจเลย ค่ะ

0/5
    Quote Originally Posted by Girlgen View Post
    ขอบคุณคุณผึ้งมากเลยค่ะ ดูเเล้วน่าสนุกมาก
    ตอนสงกรานต์ไป อิตาลีมาเหมือนกัน แต่ไปทัวร์ สามประเทศ ยังไม่สะใจเลย ค่ะ
    ใช่ค่ะ เคยไปกับทัวร์เข็ดเลยค่ะ ตอนอยู่ที่อังกฤษเคยซื้อทัวร์ไปเที่ยวยุโรป 5 ประเทศ โอ้โหเหนื่อยมาก ตื่นมาอยู่ที่ไหนงงค่ะ เข็ดเลย เหนื่อยมาก เที่ยวเองหนุกกว่าเยอะค่ะ

Ichigonana's Avatar
    Ichigonana is offline Trusted Member
    0/5
    ดูแ้ล้วหิวของหวานมากมายเลยค่ะ ภาพก็สวย เก็บทุกรายละเอียด : )

รอดูภาคต่อนะค่ะ กำลังสนุกเลยค่า

PaNgiE is offline Trusted Member
    0/5
    โอ๊ย ดูรูปคุณผึ้งแล้วอยากกลับไปอีกจัง เราโยนเหรียญที่น้ำพุไปตั้งเยอะ แต่ไม่ได้กลับไปซะที มาดูรูปอีกที อ้าวมือที่โยนเหรียญดันผิดข้างซะงั้น 555

Page 4 of 6 FirstFirst ... 2 3 4 5 6 LastLast

Comments from Facebook