Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 1 of 44 1 2 3 11 ... LastLast
Results 1 to 10 of 438

Thread: คนรักหลุยส์

DenMark's Avatar
    DenMark is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5
    join กรุ๊ปนี้ เพื่อมาสอดส่องโดยเฉพาะ ก๊ากๆๆๆๆๆๆ

อยากได้เข็มขัด หรือเป๋าบัตร หลุยลายทหารจังเรยยยยยยยย ยังไม่ได้แวะไปร้านที่บ้านนอกนี่เรย เหอๆๆๆๆ ไม่ไปไม่ใช่ว่าไม่ว่าง แต่เพราะว่าไม่มีเงินนนนนนนนน เอิ๊กๆๆๆๆๆ

ขออนุญาตเจ้าของกระทู้ครับ ขอนำรูปมาลง เพื่อให้กระทู้นี้ สามารถโชว์รูปที่หน้าเวบได้ ครับ
    ขอบคุณภาพจากลิงก์ http://i263.photobucket.com/albums/i...0Plessi20E.jpg ครับ
    ขออภัยครับ หากรูปที่เรานำมาไม่เหมาะสม และขอชวนเจ้าของกระทู้เข้ามาแก้ไขได้ครับ

0/5
    น้องเด่น จะสถิตย์ทุกกรุ๊ปเลยใช่ป่ะ 5555555555555
    [SIGPIC][/SIGPIC]

0/5
    เพื่อนเจ๊โทรมาบอกงาม เจ๊เลยบอกว่าถ้าเค้าซื้อมาเมื่อไร เจ๊จะโทรไปว่าทุกวันเลย 555 เพราะเจ๊ไม่ชอบลายนี่เลยเด่น

DenMark is offline Trusted Member
    0/5
    ก๊ากกกกกกกกกกกกกกกก เด่นอยู่สำนักข่าวรอยเตอร์ หมวด ข่าวชาวบ้าน คับ
    เรยต้องคอยดูแลสอดส่องดูแล(เรื่อง)ชาวบ้าน ก๊ากกกกกกกกก

ไม่ได้สิคับ เผื่อกลุ่มนี้วางแผนจับเด่นเผานั่งยาง ได้หนีทัน คริคริ

0/5
    ไม่แปลกคับพี่บันฯ ที่พี่บันฯ ไม่ชอบลายทหาร เพราะรุ่นนี้เค้าเอาไว้ ตีตลาดวัยรุ่นคับ

0/5
    เจ๊ไม่เผานั่งยางหรอก เพราะเจ๊รู้ว่าก้นนู๋หย่ายยยยยยย ใช้ยางลายเส้น ตอนนี้ยางแพง 555

ไอ้ลิงจ๋อ เผ่นไปห้องกง ไม่รู้ ตม จะให้เข้าป่ะ 5555555 ลิงถือหลุยส์ ต้องผ่านด่านก่อน

ledhara's Avatar
    ledhara is offline Trusted Member
    0/5
    เจ๊ๆ น้องหลุยส์เนี่ย ไม่เลิฟอ่ะ แต่เลิฟเจ๊ ตามมาป่วนได่เปล่า กลัวชมรมเจ๊เงียบไม่คึกคักเหมือนชมรมหนู
    --------------------------------
    * * C I T Y o f B A L E N C I A G A * *
    05BubbleGum05Turquoise05SkyBlue05DolmaGreen..
    05Bordeaux05Caramel05Magenta05OliveGreen.......
    05RougeTheatre05Chocolate05Black04Anis04Yellow

0/5
    ขอ Joy ด้วยก้อเรามันประเภท ไปไหนไปด้วยช่วย สามบาท ฮ่าๆๆ

คุณนายบันขา Meetting รอบสองนี่ได้เวลาตกฟากรึยังจ้ะ รออยู่น้า

ฮัลโล..น้องเด่น น้องแอนจ้า

Good friends are like stars..... You don't always see them, but you know they are always there.

0/5
    หนูลืมเซฟรูปไว้ค่ะ ไม่เป็นไรเนอะๆๆๆ รักหลุยส์มาก ๆๆๆๆๆ

pieinlove's Avatar
    pieinlove is offline Trusted Member
    0/5
    หุหุ ... ถึงจามีไม่เยอะเท่าพี่ๆ แต่ก้อร้ากกกน้องหลุยส์สุดจัยอ่ะค่า

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะค๊า

ง่า...แอบมีสปายของบาลองด้วยงิ...อิอิ

ของเก่าไป ของใหม่มา (มาเยอะด้วย) ><''

Page 1 of 44 1 2 3 11 ... LastLast

Comments from Facebook