Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 56 of 61 FirstFirst ... 6 46 54 55 56 57 58 ... LastLast
Results 551 to 560 of 601

Thread: Ba้lenciaga

Warning Points:
    0/5
    ตกลง น้องเด่น ไปนานเท่าไหร่ ยังไงทาน แกงไคปลา น้ำพริกกุ้งเสียบเผื่อด้วย แหมพูดแล้วหิวข้าวเลย
    ฝากหวัดดี น้องดาวด้วยนะค่ะ
    และแล้วก็ได้มา น้องน้ำตาลแดง ออกปูน สีสวยแปลกตาดี ว่าจะพอแล้ว อยากได้work แต่ไม่เจอถูกใจสักที เจอแต่ซิตี้ มาดูกันนะค่ะ
    หมายเหคุ ไม่ต้องถามหานางแบบนะค่ะ ติดเอาไว้ก่อน เดี๋ยวจะลงให้ใหม่ ว่าแต่ว่าพรุ่งนี้ จะไป มิลานนะ ถ้ามีอะไรน่าสนใจจะมาเล่าสู่กันฟังนะค่ะ ยังไม่รู้ว่าจะมีเวลาหรือเปล่าเพราะ ไปเช้า กลับเย็นวันเดียวกัน
    น้องน้ำตาลแดง

0/5
    มาแล้วค่า FIRST Dolma 05 ใบจริงสวยกว่าในรูปหง่ะ แต่มีรูปเดียวที่เห็นน้องเป๋าเต็มใบอ่ะค่ะ
    ใส่กะกางเกงตัวเก่งสีเทาอ่อน ตัวนี้ใส่มา 2 ปีแล้วอ่ะ เริ่มขาดแว้ว คนสูงไม่เกิน 160 พุกว่า First นี่ดีเลย
    กำลังเหมาะ แล้วทีแรกนึกว่าไม่จุ ก็จุ๊จุนะ สบายๆ หาของง่ายดีด้วยค่ะ แต่ถ้าสูงกว่า 160 ขึ้นนี่ พุกว่าก็ใช้ได้
    แต่น่าจะต้องเปลี่ยนสายยาว เอาสาย City ไม่ก็ PT มาใส่แทนน่าจะดีกว่าอ่ะ ... คิดว่านะ - -"

รองเท้ากะเสื้อก็สดมากๆ ส้มสะท้อนแสง กะ เขียวมะนาว
    น้องบอกให้ใส่สดๆ เพราะชุดครุยมันสีดำ กำ...สดอยู่คนเดียวเลย T_T

พี่ป้อมคะ สีนี้มันสีอะไรอ่ะคะ สวยมากเลย พุกชอบของสีแดงนะ แต่ไม่ถูกกันเลยอ่ะ ใช้แล้ว
    เจ็บตัวทู้กที...
    8-O มามะ 21464CBA

0/5
    อายอ่ะ เดี๋ยวเอารูปเป๋าเดี่ยวๆมาลงดีก่า หากล้องมาถ่ายใหม่ก่อน 555
    v
    v
    v
    8-O มามะ 21464CBA

0/5
    สี Sanguine ปี 09 นะค่ะ จริง ๆ สีจะออกแดงอมน้ำตาล ออกสีปูน ถ่ายออกมาจะติดแดง ถ่ายให้ออกมาเหมือนสีจริงค่อนข้างยากนะค่ะ ตัวจริงสีจะไม่สดค่ะ
    หมายเหตุ น้องพุก ถ้าชอบกระเป๋าสีแดงจริงๆ แล้วอยากจะใช้ ให้เชียนกระดาษแผ่นเล็กๆใส่ ในกระเป๋านะค่ะเวลาใช้ เขียนว่ากระเป๋าใบนี้ สีดำ หรือสีอะไรก็ได้ที่ถูกโฉลกกับตัวเรานะค่ะ แค่นี้ก็หมดปัญหาแล้วละค่ะ

Meesook's Avatar
    Meesook is offline Trusted Member
    0/5
    Sanguine สีสวยจังเลยค่ะพี่ป้อม... เท่ดี...
    .
    ...กรรมอยู่ที่เจตนา... ทำด้วยความตั้งใจดี แม้คิดเห็นไม่ตรงกัน ก็ไม่หวั่นไหว ไม่ต้องกลัวอะไร... ไม่ต้องดิ้นรนไปเรียกร้องอะไรด้วย...คนที่จิตใจพัฒนาแล้ว ย่อมแยกแยะได้ และในที่สุดคนพาลที่เจตนาไม่ดีก็ย่อมแพ้ภัยตัวเอง...

วิธีตั้งกระทู้ตรวจสอบที่ได้ผล เพื่อคำตอบที่รวดเร็ว และมั่นใจ
    วิธีทำให้อ่านความเห็นได้เยอะๆ ต่อหนึ่งหน้า กระทู้นึงจะได้ไม่ต้องยาวเป็นยี่สิบหน้า อ่านได้ในกระทู้นี้ค่ะ http://siambrandname.com/forum/showthread.php?t=51805

Kesara's Avatar
    Kesara is offline Trusted Member
    0/5
    FIRST Dolma 05น่ารักเหมาะกับเจ้าของมากมาย

ส่วน Sanguine ปี 09 สีสวยหวานๆ น่ารัก

FiAt-To's Avatar
    FiAt-To is offline Trusted Member
    0/5
    แบบว่าสวย ทุกใบเลย *- *

บ้านของเราครับ SBN Lv lover http://siambrandname.com/forum/forumdisplay.php?f=37

DenMark's Avatar
    DenMark is offline Trusted Member
    0/5
    อิอิ พี่ป้อม เป๋าสวยมากๆๆๆ ครับ ไม่ผิดหวังเลยใช่ป่าวครับ
    เดินทางปลอดภัยนะคับพี่ป้อม รอฟังข่าวครับ ว่ามีอะไรน่าสนใจบ้าง เด่นไปหลายเมืองมากที่อิตาลี แต่ยังไม่เคยไปมิลานเลยครับ ต้องหาเวลาไปซะแล้ว เค้าบอกว่าสวยและมีของให้ซื้อเยอะมาก

น้องพุก ไม่ต้องเอารูปออกหรอกจ้า ลงกันเยอะๆ เด๋วก็มีคนลงตามจ้า ห้องนี้กันเองๆ
    จะบอกว่าเป๋าบาลองเนี่ย พี่ชอบทรงเฟิร์สที่สุด สวยทุกสี แล้วก็เท่มากๆๆๆๆ แล้วจริงๆ มันก็จุทีเดียวเนอะ ใส่ได้เยอะอ่าเพราะมันนิ่มไม่ใช่ทรงแข็งๆ

คุณเกด กับ พี่ทินี ก็อย่าลืมเอารูปน้องเป๋ามาลง มาอัพเดทห้องนี้บ้างนะครับ ^^

พี่ทินีอ่ะมีกระเป๋าบาลองมาตรฐาน >> ซิตี้ดำ น่าจะเอารูปตอนสะพายมาลงนะครับ เพื่อนๆ จะได้เห็นว่าทำไมมันถึงเป็น 1 ใน The MUST ที่ควรจะมี อิอิ

คุณ FiAt-To ไม่ต้องเลือกนานครับ เจอสีไหนที่ชอบก็สอยไว้ก่อนครับ กระเป๋าบาลอง ยิ่งของผู้ชาย มันหายากครับ บางทีร้านเค้าก็ไม่สั่งสีนี้แบบนี้มาขายครับ ต้องไปร้านอื่น สาขาอื่น ถึงจะมี แล้วของก็ไปไวมาก หมดฤดูนี้ก็หมดครับ ต้องรอสีใหม่ฤดูหน้า นี่ล่ะคับ เค้าถึงบอกว่า บาลองเนี่ยบางทีมีเงินก็ใช่ว่าจะซื้อได้ครับ เอาใจช่วยนะครับ ตอนนี้สีที่หาได้ง่ายหน่อย แล้วก็เท่ๆ ก็มี Noix, Galet, Tempete นะครับ (บางสีก็หายากแล้วครับ) แอบเชียร์ เรียงตามลำดับเลยคับ ฮี่ๆๆๆ

0/5
    หวัดดีก๊าบบบ พี่ ๆ น้อง ๆๆ
    ความทรงจำ คอยย้ำเตือน
    ..

DenMark's Avatar
    DenMark is offline Trusted Member
    0/5
    ดีจ้า พี่ป๊อป หายหน้าหายตาไปเลยนะค้าบบบ หนีเที่ยวไหนมาเอ่ยๆๆๆๆๆ ^^

Page 56 of 61 FirstFirst ... 6 46 54 55 56 57 58 ... LastLast

Comments from Facebook