Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 310 of 329 FirstFirst ... 210 260 300 308 309 310 311 312 320 ... LastLast
Results 3,091 to 3,100 of 3290

Thread: Beauty Secret

Warning Points:
    0/5
    พี่ว่าเสาร์นีิจะไปสอยglowมาใช้แระตอนแรกกะว่าจะรอแป้งfreshหมดก่อนแต่ทนกระแสแป้งglowจากสาวๆห้องนี้ไม่ได้
    สำหรับ เรื่องน้ำหนัก HBL ก็ช่วยได้ค่ะ
    ถ้า เซลลูไล ก็เป็น วิตตามิน c ทานก่อนอาหาร
    ถ้าเรื่องน้ำหนักตัวเผาผลาญแนะนำชาของเค้าเผาผลาญดีจริง ทานแล้วเหมือนวิ่งรอบสนามมา5รอบ ชาเขียวนะค๊ะทานคู่กะชาnrgสามารถช่วยเรื่องปวดหัวไมเกรนได้ด้วยค่ะ

0/5
    ฮาโหลๆๆ สาวๆ เจ๊กลับมาแล้วคิดถึงทุกคนเลย ไปที่สวีเดนนะชีพจรลงเท้าตลอนๆเที่ยวตลอดเลย เนตก็ไม่ได้เข้า เปิดเข้าเวบเราเจอ พีเอ็มเพียบเต็มกล่องเลย ได้ช้อปเครื่องสำอางค์มานิดหน่อยแหล่ะเดี๋ยวหายมึนแล้วจะเอารูปมาให้ดูกัน และขอบอกว่ากลับมาคราวนี้พี่"อ้วนและดำด้วยอ่ะ" โฮๆๆๆๆๆๆๆ

เบสรองพื้นพึ่งไปสอย UV UNDER BASE SHIMMER ของลุง SHU มาเห็นเค้าบอกว่ามีวิ้งๆด้วย กับตอนนี้เสียดายที่ไม่ได้ซื้อ คอนซีลเลอร์ของ YSL มาด้วยแหมเจ็บใจจริงๆ

น้องแจนแป้งซุคปรากฎว่าพี่ใช้เบอร์ 20 ที่ได้จากน้องทินีก้อหน้าดำอ่ะน้องสาวทักใหญ่เลย สงสัยต้องเปลี่ยนเบอร์แป้งอีกแล้ว

ส่วนรองพื้นก้อ CDP รุ่นซาตินจ้ะ สุดยอดในดวงใจพี่เลย

ลดน้ำหนักรักษาสุขภาพก้อลองทาน Herbalife ดูนะจ้ะแต่แนะนำว่าให้ซื้อกับตัวแทนที่เค้าสามารถ"สอนวิธีการทานที่ถูกต้องและดูแลเรา"จะดีที่สุดนะจ้ะ เพราะว่าเดี๋ยวทานแล้วไม่เห็นผลไม่รู้ด้วยนา

ไปแวะทักทานห้องน้องไบลธ์ก่อนนะเดี๋ยวกลับมาใหม่

0/5
    พึ่งเห็นว่าน้องเคทซี่เอาเครื่องสำอางค์มารีวิวด้วยหลังจากหายหน้าหายตาไปจากวงการตั้งนานแน่ะ

pinkky's Avatar
    pinkky is offline Trusted Member
    0/5
    ว๊ากก พี่นีน่า หวัดดีค่ะ พี่ไม่อยู่ ห้องเงียบไปเยอะเลยน๊า คราวนี้คงมีรีวิวให้พวกเราดูเยอะเลยใช่ป่าวคะ

พี่ตอบนู๋หน่อยจิ เรื่องแป้ง glow อ่ะค่ะ ว่าจะลองซื้อมาใช้มั่งอ่ะค่ะ

0/5
    ไชโย !! พี่นีน่า กลับมาแล้วววววววว ดีใจจัง ( ดีใจราวกับได้ของฝาก 555 มีอ่ะป่าวค่ะคุณพี่ )

0/5
    เย้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆเจ๊กลับมาแล้ว คิดถึงจังเลยอ่า จุ๊บ จุ๊บ
    เจ๊ตั๋นใช้แป้งsuqquเบอร์20ก็มีคนทักว่าหน้าคล้ำค่ะเพราะดันไปสอยfreshมาเพราะglowขาดตลาดbaโทรมาบอกว่าของเพิ่งมา ตอนนี้เซ็นทรัลออนท๊อปด้วยนะค๊ะต้องรีบไปสอยแป้งsuqquโดยด่วนค่ะ
    ใช้แป้งfreshมีคนทักว่าโบ๊ะหน้าหนา นู๋ไม่ยอมๆๆๆๆๆๆแต่ก็ทนใช้ไปก่อนเพราะเสียดายตังค์อ่ะแพงจางเลย

Jannilicious's Avatar
    Jannilicious is offline Trusted Member
    0/5
    เย่ ๆๆ ด้วยคนนน เจ๊นีน่ากลับมาแล้วว ไปเที่ยวสนุกมั้ยคะ ครอบครัวทางนู้นเป็นยังไงกันบ้างค๊า
    คิดถึงเจ๊แทบแย่ อิอิ ยังบ่นกันอยู่เลยเมื่อไรเจ๊จะกลับ จะได้นัดเจอกันให้หายคิดถึง
    หวังเฉา หม่าฮั่น ดูแลห้อง Beauty แทนเจ๊ได้เป็นอย่างดีเลยค่ะ
    หนูยังไม่ผอมเลยค่ะเจ๊ มามะ เรามาลดพร้อมกัน คิ ๆๆๆ

0/5
    อุเหม่ๆๆ กรี้ดกร้าดกันใหญ่นะจ้ะสาวๆ มีลูกอม ขนม ช๊อกโกแลตมาฝากจ้า (แล้วจะผอมไม่เนี้ย) หวังเฉา หม่าฮั่น ทำงานได้ดีมากต้อง "ตบรางวัล" อย่างงามเลยนะเนี้ย อิๆๆ

น้องพิงค์อยากรู้อะไรเกี่ยวกับแป้งรุ่น Glow เหรอจ้ะ นอกจากเนียนบาง ปกปิดดี แล้วก้อราคา "โหด" ละ แต่สีแป้งนี่ต้องไปลองในเคาน์เตอร์ก่อนเลยนะ อันนี้สำคัญ ตอนแรกพี่ก้อว่าสีเบอร์ 20 โอเคแล้วนะไปๆมาๆหน้าดำอ่ะ เสียเซลฟ์มั่กมาก แต่ก้อทนใช้เพราะว่ามัน แพงงงงงงง นี่แหล่ะ

ตอนอยู่ที่สวีเดนนะ สังเกตุดูว่าหน้าพี่ดีมากเลย ไม่ดูแห้งกร้าน และส้นเท้าที่มักจะแตกก้อไม่แตกเลยมาสรุปว่าน่าจะเป็นเพราะ "น้ำ" เพราะว่าน้ำที่โน้นนะสะอาดมากสามารถ "ดื่มได้จากก๊อก" เลยนะ ขนาดมือของคุณสามีที่แตกระแหงยังหยุดแตกเลย สงสัยต้องซื้อน้ำดื่มตราสิงห์มาใช้ล้างหน้าซ่ะละมั่ง (หมูนิคมันจะมีส่วนลดให้ปะเนี้ย) แฮะๆๆ เว่อร์ไปงั้นแหล่ะ

สาวๆจ๋าเดี๋ยวเรานัดเจอกันนะจ้ะ คุยกับน๊อตโต๊ะ แล้วนางบอกว่าให้รอหมูนิคกับมาจาก "ล้อนด้อน" ก่อนน่าจะเป็นอาทิตย์หน้านะ

พรุ่งนี้จะลอง "เบสมีวิ้ง" ตัวใหม่ของลุงชูดู ได้เรื่องยังงัยจะมาเล่าให้ฟังน้า คืนนี้ต้องขอตัวกับหัวกับไส้ไปนอนก่อน เนื่องจากว่า เจ๊ "เจ๊ตแดก เอ้ย เจ๊ตแลค" อย่างแรง บับบาย

Meesook's Avatar
    Meesook is offline Trusted Member
    0/5
    เจ๊นีน่ากลับมาแล้ว... คิดถึงนะคะเจ๊...

pinkky's Avatar
    pinkky is offline Trusted Member
    0/5
    พี่นีน่าคะ คืออยากทราบว่า glow เนี่ยมันคุมมันมั่งป่าวอ่ะค่ะ เทียบกะ LM อ่ะค่ะ

Page 310 of 329 FirstFirst ... 210 260 300 308 309 310 311 312 320 ... LastLast

Comments from Facebook