Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 2 of 2

Thread: __________________โล๊ะตู้ เสื้อผ้าใหม่ๆ ไม่ได้ใส่ เพียบจ้า รองเท้าสวยๆ______________________

Warning Points:
    1/5

__________________โล๊ะตู้ เสื้อผ้าใหม่ๆ ไม่ได้ใส่ เพียบจ้า รองเท้าสวยๆ______________________

เสื้อผ้าเป็นของใหม่นะค่ะ ^^

บางตัวก็ซื้อมาแต่ไม่ได้ใส่บ้างใหม่ๆเลยจ้า

ตัวไหนเป็นมือ 2 แม่ค้าจะบอกไว้นะค่ะ

สินค้าซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยน/คืน นะค่ะ

ดังนั้นถามใจพอใจก่อนค่อยCF ได้จ้า

แม่ค้าให้สิทธิคนโอนก่อนนะค่ะ เพราะรอบก่อนๆ

เก็บของไว้ให้แล้วหายตลอดเลย

ต้องขออภัยในความไม่สะดวกด้วยนะค่ะ

ถ้าจะโอนชิ้นไหนถามแม่ค้าก่อนก็ได้ค่ะ ว่ามีใครโอนรึยัง

แต่ถ้าโอนมาแล้วก็ไม่เป็นไรนะค่ะ แม่ค้าโอนคืนให้ชัวร์ค่ะ

ไม่โกงจ้า ^^

Warning Points:
    1/5
    Zone ของใหม่

เดรสสั้นผ้าป่านทรงเก๋ สีน้ำตาลอ่อนค่ะ 280.-
    แขนกุด ทรงเข้ารูป คอปก กระดุมหน้า สวยค่ะ
    อก 40 เอว 32 สะโพก 38 ยาว 33

Tulip Skirt " Kloset " เหมือน เลยอ่ะจ้า
    จับจีบ สวยงาม มากมาย นะคะ ใส่ทำงาน ใส่เที่ยวเอา อยู่ ทุกสถานการณ์เลย อ่ะจ้า
    สีดำ รุ่นนี้ซิปหลัง นะคะ ไซส์ XL นะค่ะ

200.-

ใหม่เอี่ยม ลองไป1ครั้ง ซื้อมาให้น้องลองแล้วหลวมไปค่ะ

Floral skirt - TOPSHOP style
    ลายดอก ยังอินไม่เลิกนะจ๊ะ กับกระโปรงทรงสอบ ใส่แล้วเพรียว เรียววว สุดๆ ...
    ใส่กับเสื้อสีดำ หรือ ขาว เรียบๆ กำลังน่ารักเลยจ้า ใส่ได้เรื่อยๆเพิ่มความโดดเด่นแน่นอน
    เอว free (มันเป็นยางยืดค่ะ) ราคา 350 บาท
    สะโพก 37"
    ยาว 16"
    250.-
    ได้มานานแล้ว ลองใส่แล้วติดสะโพกง่ะ อ้วนเกิน 555

ตัวนี้เป็นผ้าฝ้ายนะคะ ผ้าหนาดีค่ะรีดแล้วจะออกเงาๆหน่อย เอวมีโบว์ผูก แขนยาวสามารถพับแขนขึ้นได้
    เสื้อยาว54cm แขน ยาว: 50cm หน้าอก: freesize
    ขอบอกว่าตัวนี้ของจริงผ้าสวยสุดๆคุ้มๆแน่นอนจ้า
    390.-
    ซื้อตอนหนาว แต่พอได้มายังไม่ทันใส่เลยหายหนาวซะแล้ว

เสื้อคลุมสีดำ MilitaryStyle
    ตัวนี้เด่นตรงบั้งช่วงไหล่ค่ะ ไม่มากไม่น้อย กะลังดี
    ใส่จัมป์เอว กะลังน่ารัก ไม่ต้องติดกระดุมก็ได้ค่ะ มันจะยาวลงมา กะลังดีค่ะ
    ยาว 20 อกถึง 42 ต้นแขน ถึง 18
    280.-
    ซักรีดแล้วจ้า แต่ใหม่กริ๊บเลยน๊า ยังไม่ได้ใส่เลยค่ะ

เดรสลูกไม้ไหล่พองซิปหลัง
    ผ้าตรงช่วงตัวดีมากเลยจ้า ใส่แล้วไม่อ้วนน๊า
    มันผ่าข้างหลังนิดนุง เดินง่ายๆค่ะ ลูกไม้ลายสวยอย่างดีเลยค่ะ
    อก ได้ถึง 36 ยาว 31
    250.-

ไซส์ 39 สภาพ 90%
    คู่นี้น่ารักจ้า ใส่ได้เนียนๆทุกโอกาสเลย ไม่ต้องรอหน้าหนาว
    กำลังดี ไม่เยอะ เวอร์น๊า เอาไปติดกันลื่นมาแล้วด้วยจ้า
    ลองใส่อยู่ครึ่งวัน ไม่ไหวอ่ะ มันคับไป สาวคนไหนใส่เบอร์38 ก็ใส่คู่นี้ได้นะค่ะ
    หรือ 39 แต่หน้าเท้าเล็กก็ใส่ได้จ้า พอดีของเราติดตรงหน้าเท้าค่ะ
    เสียดายยยยย พยายามทนใส่ แต่ไม่ไหวววว
    300.-

หมดแล้วจ้า
    ขอบคุณ SBN สำหรับพื้นที่ดีดีนะค่ะ ^^

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->