Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 3 of 3

Thread: วันนี้ลงใหม่ค่ะ.....อัปเดทหน่อยเร๊วววว เสื้อเชิ้ตทำงาน เดรสหวานๆชุดหมีลายดอก กระเป๋าแดงเริ่ดมากค่า เริ่มต้นที่50บาทเท่านั้น

Warning Points:
    0/5

Talking วันนี้ลงใหม่ค่ะ.....อัปเดทหน่อยเร๊วววว เสื้อเชิ้ตทำงาน เดรสหวานๆชุดหมีลายดอก กระเป๋าแดงเริ่ดมากค่า เริ่มต้นที่50บาทเท่านั้น

โซนนี้ไม่เกิน 100 บาทจ้า

เสื้อลูกไม้เสริมอกฟองน้ำ 60 บาทค่ะ

เสื้อน่ารัก เก๋ๆ 80 บาท
    คล้องคอสีขาวลายจุดหวานมาก ใส่ครั้งเดียว 100 บาท

คล้องคอสีจริงคือเลือดหมู เซ็กซี่แบบเบๆ ไม่ต้องแต่งเติมอะไรก้อเซ็กซะละ
    ผ้าเหนือๆ ราคา70 บาท ค่ะ

เสื้อยืดลายสวยมาก สีน้ำเงินนะ ใหม่มากมาย 80 บาท

เสื้อยืดลายสวยมาก ใหม่มากมาย 80 บาท

80 บาท เสื้อแขนยาวคอกว้าง ผ้าบางชิลๆ

โซนนี้ 100-300 บาท ใหม่กริ๊บบบมากค่ะ

เสื้อวินเทจผ้ามันๆ วาวๆ ลายดอกไม้สีแดง สวยแต่เราใส่แล้วไม่เข้าน่ะ
    150 บาท

กั๊ก ลายเผ่าอินคา สวยนะคะ 150 บาท ผ้าดีมากๆค่ะ

กางเกงฮาเร็ม ฮิฮิ เขียวขี้ม้า 300 บาท ตัวนี้ซื้อมาแพงมากค่ะ

เดรสชีฟองลายนักดนตรี 120 บาท

กางเกงขาสั้น ขาบานอีกตะหาก อิอิ 230 บาทค่ะ

เสื้อแนววินเทจผ้ามันๆวาวๆ เด่นตรงคอค่ะเป็นพริ้วๆ
    กระดุมเพชร ข้างในเป็นแคว่กๆ (ตีนตุ๊กแกค่ะ) 120 บาท
    เสื้อต่อเอว แบบเก๋มากค่ะ ผ้ามันๆวาวๆ
    สวยแบบวินเทจ กระดุมมุกค่ะ 120 บาท

เสื้อแขนยาวออกแนววินเทจ ผ้าดี ลายลูกน้ำม่วงๆ 120 บาท

ชุดหมี...หรือจั๊มสูท สีเนื้อ ลายดอกหวานๆ ผ้าป่าน ของใหม่ไม่เคยใส่นะคะซื้อมาพร้อมส่งก่อเกือบ 300 ละ
    ขายไป 220 บาท cf

โซนETC ราคาน่ารักจริงๆค่ะ

กระเป๋าหนังเทียม แร๊งแรง แดงๆ 200 บาท ใหม่จ้า ................180 บาท

โซนนี้ขายแล้วค่ะ.....ไปอยู่กะคนส
    วยแล้ว

วันนี้แค่นี้ก่อนนะคะ แม่ค้าเวียนหัวละ
    ขอบคุณลูกค้าที่น่ารัก
    ขอบคุณพื้นที่ดีๆ SBN ด้วยนะคะ

0/5
    :D:D:D:D:D

โซนนี้ไม่เกิน 100 บาทจ้า

เสื้อลูกไม้เสริมอกฟองน้ำ 60 บาทค่ะ

เสื้อน่ารัก เก๋ๆ 80 บาท
    คล้องคอสีขาวลายจุดหวานมาก ใส่ครั้งเดียว 100 บาท

คล้องคอสีจริงคือเลือดหมู เซ็กซี่แบบเบๆ ไม่ต้องแต่งเติมอะไรก้อเซ็กซะละ
    ผ้าเหนือๆ ราคา70 บาท ค่ะ

เสื้อยืดลายสวยมาก สีน้ำเงินนะ ใหม่มากมาย 80 บาท

เสื้อยืดลายสวยมาก ใหม่มากมาย 80 บาท

80 บาท เสื้อแขนยาวคอกว้าง ผ้าบางชิลๆ

โซนนี้ 100-300 บาท ใหม่กริ๊บบบมากค่ะ

เสื้อวินเทจผ้ามันๆ วาวๆ ลายดอกไม้สีแดง สวยแต่เราใส่แล้วไม่เข้าน่ะ
    150 บาท

กั๊ก ลายเผ่าอินคา สวยนะคะ 150 บาท ผ้าดีมากๆค่ะ

กางเกงฮาเร็ม ฮิฮิ เขียวขี้ม้า 300 บาท ตัวนี้ซื้อมาแพงมากค่ะ

เดรสชีฟองลายนักดนตรี 120 บาท

กางเกงขาสั้น ขาบานอีกตะหาก อิอิ 230 บาทค่ะ

เสื้อแนววินเทจผ้ามันๆวาวๆ เด่นตรงคอค่ะเป็นพริ้วๆ
    กระดุมเพชร ข้างในเป็นแคว่กๆ (ตีนตุ๊กแกค่ะ) 120 บาท
    เสื้อต่อเอว แบบเก๋มากค่ะ ผ้ามันๆวาวๆ
    สวยแบบวินเทจ กระดุมมุกค่ะ 120 บาท

เสื้อแขนยาวออกแนววินเทจ ผ้าดี ลายลูกน้ำม่วงๆ 120 บาท

ชุดหมี...หรือจั๊มสูท สีเนื้อ ลายดอกหวานๆ ผ้าป่าน ของใหม่ไม่เคยใส่นะคะซื้อมาพร้อมส่งก่อเกือบ 300 ละ
    ขายไป 220 บาท cf

โซนETC ราคาน่ารักจริงๆค่ะ

กระเป๋าหนังเทียม แร๊งแรง แดงๆ 200 บาท ใหม่จ้า ................180 บาท

โซนนี้ขายแล้วค่ะ.....ไปอยู่กะคนส
    วยแล้ว

วันนี้แค่นี้ก่อนนะคะ แม่ค้าเวียนหัวละ
    ขอบคุณลูกค้าที่น่ารัก
    ขอบคุณพื้นที่ดีๆ SBN ด้วยนะคะ
    [/QUOTE]

0/5

ฝากห้อง ETC ค่ะ
    สำหรับอคูสติกเพื่องานแต่งงาน และ อีเว้นท์ค่ะ

http://siambrandname.com/forum/showt...post1064183211

ขอบคุณค่ะ

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->