โหลดรูปไม่ขึ้น ขออภัยในความไม่สะดวกด้วยนะคะ

สินค้าสภาพดีเหมือนใหม่ทุกตัวค่ะ บางชิ้นซื้อมาไม่ได้ใส่ บางชิ้นป้ายยังห้อยอยู่เลยค่ะ ได้ของคุ้มค่าคุ้มราค่าแน่นอนค่ะ มีทั้ง Zone NEW และ Zone Used สินค้าทุกชิ้นที่ลงขายจะแพคใส่ถุงไว้เลยนะคะ ไม่นำมาใส่อีกรับรองได้ของตามรูปแน่นอนค่ะ มีของลงเรื่อยๆค่ะ เพราะซื้อทุกวัน ทุกวันจริงๆค่ะ ^^" เข้ามาอัพเดทสินค้าได้ตลอดๆๆค่ะ
ขอบคุณ คุณลูกค้าทุกท่านนะคะ

SHIPPING RATE

•- แม่ค้าขอค่าขนส่ง1 ชิ้น 30 บาท ต่อบ้าน (ลงทะเบียน) EMS 50 บาท
•- ซื้อยอดครบ 3 ชิ้น ส่งฟรีลงทะเบียน ครบ 5 ชิ้น EMS ฟรีทันที!!
•- ส่งสินค้าวัน จันทร์ พุธ ศุกร์ เท่านั้นค่ะ ขออภัยในความไม่สะดวก

ราคาสินค้าทุกชิ้นไม่รวมค่าจัดส่งสินค้าค่ะ

#แม่ค่าจ่ายจริงราคาสูงกว่าที่เรียกเก็บคุณลูกค้านะคะ เพราะเราใช้บริการไปรษณีย์เอกชนตามง่าย รวดเร็ว มั่นใจว่าของถึงแน่นอนค่ะ

#ลูกค้าที่ไม่โอนค่าจัดส่งมาด้วยจะทำให้สินค้าของท่านจัดส่งล่าช้าเพราะทางร้านต้องครวจเชคและรอการโอนให้ครบตามจำนวน ถ้าราคาสินค้าของท่านไม่ถึงตามโปรโมชั่นกรุณาโอนค่าจัดส่งให้ด้วยค่ะ

ขนาดเสื้อผ้าในร้านเราเทียบเป็น นิ้ว Inch และ เซนติเมตร Cm ได้ดังนี้ค่ะ

ไหล่

นิ้ว (Inch) 10 11 12 13 14 15 16 17 18
เซนติเมตร (Cm) 25.5 28 30.5 33 36 38.5 40.5 43.5 46

เอว

นิ้ว (Inch) 24 25 26 27 28 29 30 32 34 36
เซนติเมตร(Cm) 62 64 66 69 71 74 76 81 86 91

หน้าอก

นิ้ว (Inch) 30 31 32 33 34 35 36 37 38 39
เซนติเมตร(Cm) 76 79 82 84 86.5 89 92 94 96.5 99

สะโพก

นิ้ว (Inch) 37 38 39 40 41 42 43 44 45 46
เซนติเมตร (Cm) 94 97 99.5 102 104.5 107 109.5 112 114.5 118

หากภาพใดไม่ปรากฏ ให้คลิ๊กขวาที่รูปแล้วเลือก Show Picture น่ะค่ะ

สนใจติดต่อสอบถามได้เลยค่ะ

Her closet Clearance-Sale Free shipping

❤❤❤❤❤๑۩۞۩๑❤❤❤❤❤Zone ของใหม่❤❤❤❤❤๑۩۞۩๑❤❤❤❤❤

ZONE 400 ทุกตัว ค่าส่ง 30/1 3 ชิ้นส่งฟรี

No.C617
Dress สาวๆ ที่ชอบปาร์ตี้ไม่ควรพลาด เดรสสุดเซ็กซี่ผ้ายืด Spandex นิ่ม ยืด มีซิปด้านหลัง ง่ายต่อการสวมใส่ sexyมากคะ เว้าด้านหลัง สวยเซ็กซี่เข้ารูป สินค้านำเข้า
Colour : ขาว หมด รับ Pre , พร้อมส่ง ดำ
Size ฟรีไซด์ รอบอก 32" - 37" ความยาว 30" สะโพก 35" - 40" ความยาวเทียบกับนางแบบในรูปได้เลยค่ะ

No.C615
Dress ด้านหลัง sexy กำลังดี ใส่ไปงานเลี้ยงเบาๆได้เลยค่ะ มีซิปข้าง ลูกไม้ด้านหน้าและหลัง คัตติ้งดีมากๆ ผ้าไม่บางไม่ต้องใส่ซับค่ะ
Colour : ชมพู หมด , พร้อมส่ง เขียว
Size ฟรีไซด์ รอบอก 32" - 37" ความยาว 31" สะโพก 35" - 40"

No.C544
กระโปรงผ้ายืดจับจีบทั้งตัว มีซับในในตัว เหมาะกับสาวทุก Size ค่ะ ใส่แล้วยืดตามรูปร่างผู้สวม กำลังอินเลยนะคะ งานนำเข้า สยามขายพันกว่า
Colour : Pre ครีม / พร้อมส่ง เขียวออฟไวท์
Size ฟรีไซด์ ความยาว : ความยาว 32 นิ้ว เอวต่ำ 28 นิ้ว สะโพก 34-35 นิ้ว

No.C543
เนื้อผ้าใส่สบายมากค่ะ ด้านล่างเป็นจีบรอบตัว งานนำเข้าค่ะ มีซับในทั้งตัวผ้าอย่างดี
Colour : เงินดำ หมดค่ะ ไม่รับ Pre/ พร้อมส่ง ครีมดำ
Size ฟรีไซด์ ความยาว : ความยาว 32 นิ้ว เอวต่ำ 28 นิ้ว สะโพก 34-35 นิ้ว

No.C542
Dress สองชิ้น ด้านนอกเป็นซีทรู ผ้าระยิบเลยค่ะ ด้านล่างชายระบาย ผ้านิ่มสวมใส่สบาย 100% cotton ค่ะ
Colour : Pre ขาว / พร้อมส่ง ดำ
Size ฟรีไซด์ ความยาว : 17 นิ้ว สะโพก free

No.C538
Playsuit พร้อมเข็มขัด มีซิปด้านหลัง
Colour : ดำ หมดค่ะ ไม่รับ Pre/ พร้อมส่ง ครีม
Size ฟรีไซด์ ความยาว : ความยาว 24 นิ้ว สะโพก 33-36 นิ้ว

No.C402
พร้อมส่ง & Pre-Order เสื้อครอปลูกไม้นอกอย่างดีเดินดิ้นด้วยด้ายสีเงินประดับทับด้วยเลื่อมมีซับด้านใน
มีซิปซ่อนด้านข้างสะดวกเวลาสวมใส่ค่ะ งานคุณภาพมาก ใส่กับยีนส์เก๋สุดๆค่ะ
Colour : ทอง หมดค่ะ ไม่รับ Pre/ พร้อมส่ง ดำ,เงิน
Size ฟรีไซด์ ความยาว : 20 cm.

>>>..❤.. ๑۩۞۩๑ ..❤.. >>>..❤.. ๑۩۞۩๑ ..❤.. >>>..❤.. <<<
❤❤❤❤❤๑۩۞۩๑❤❤❤❤❤❤❤❤❤❤๑۩۞۩๑❤❤❤❤❤❤❤❤❤❤๑۩۞۩๑❤❤❤❤❤❤❤❤❤❤๑۩۞۩๑❤❤❤❤❤

ZONE 300 ทุกตัว ค่าส่ง 30/1 3 ชิ้นส่งฟรี

No.C616
Coming Soon เสื้อ แบบชมพู่ใน่ถ่าย TV Poolเป็นเสื้อตัวสั้นน่ารักๆ เสื้อ เป็นเสื้อตัวสั้นปักเลื่อม งานแป๊ะมากๆ จ๊ะ ใส่ปล่อยๆ เสื้อ
Colour : ครีม-ขาว หมด , พร้อมส่ง เทา-ดำ
Size : Free size ประมาณ size M รอบอกวัดได้ 33 - 37 ช่วงตัว 35 ยาว 15 นิ้ว

No.C607
Detial: Chiffon Dress Hi-so สไตล์แบรนด์ดัง ตัวนี้ใส่แร้วให้ลุคข์คุณหนูม๊ากมากคะ
Colour : พร้อมส่ง เบจ
Size ฟรีไซด์ ความยาว 32 นิ้ว รอบอก 32" - 37" สะโพก Free

No.C614
Dress หรือเสื้อตัวยาว Bodycon สไตล์ topshop ผ้ายืดนอกเนื้อดีมากค่ะ ผ้าเนื้อดีจริง ๆ ค่ะ ผ้ายืดแต่ใส่แล้วเข้ารูปค่ะ ไม่รัดมาก สวยมากกกกกกแม่ค้าแนะนำเรยคะเก็บทรงดีมากๆๆๆถึงมากที่สุดคะ เก็บหน้าท้องส่วนเกินและหน้าขาส่วนเกินข้างๆได้ดีมากๆๆคะ ผ้าจะยืดได้อีกนิดหน่อยนะคะ ใส่แร้วไม่เหนรอย กกน. แน่คะ คัตติ้งเรียบร้อย ลายผ้าสวย มีซับใน
Colour : ดำ,น้ำเงิน,ส้ม หมด / พร้อมส่ง ขาว
Size (ฟรีไซต์) ความยาว 31 นิ้ว

No.C613
Dress Pink lady ปักมุกรอบคอ แขนสีขาวผ้าพริ้ม ด้านล่างเป็นพรีต เจ้าหญิงมากๆค่ะ
Colour : ขาว,ฟ้า หมดค่ะ ไม่รับ Pre/ พร้อมส่ง shocking pink

No.C610
Detial: Dress
Colour : ครีมเบจ,ดำ หมด , พร้อมส่ง ขาวครีม,น้ำตาล,เทาเข้ม
Size ฟรีไซด์ ความยาว 31 นิ้ว รอบอก 32" - 37" สะโพก free

No.C606
Detial: Mini Dress จั๊มสูทกางเกงกระโปรง งานสวยสไตล์แบรนด์ดัง ตัวนี้ใส่แร้วให้ลุคข์คุณหนูม๊ากมากคะ เป๊ะๆ ใส่แล้วเข้ารูปสวยค่ะ คอนเฟริม
Color(s): purple
Materials: Chiffon Inner
Lining: Yes
Size (CM): Free Size Chest: 100CM; Waist 104CM; Skirt Length 85CM

No.C536
เสื้อยีนส์ตัวยาว แค่นำเข็มขัดคาดก็เป็นเดรสได้เลยค่ะ
Colour : เทายีนส์ หมดค่ะ ไม่รับ Pre/ พร้อมส่ง บลูยีนส์
Size ฟรีไซด์ ความยาว : 30 นิ้ว

No.C534
Colour : พร้อมส่ง ดำ,เทา

No.C501
Dress แขนยาวผ้าซีทรู ตัวชุดเข้ารูปค่ะ ผ้าเนื้อหนาอย่างดีค่ะ บ่าปักหมุดสีทองเหลืองประดับโซ่เก๋ๆค่ะ สยามขาย 1500
Colour : สีเทาค่ะ สีจริงรูปแรก
Size: Free ยาว 66 cm.

No.C502
Dress มีกระดุมหลังค่ะ
Colour : ชมพู
Size: Free ยาว 31"

No.C503
Dress สีขาวอัดพลีตด้านหน้ากระดุมปั้มผ้างานเนี๊ยบมากค่ะ ผ้าชีฟองมีซับในตัวค่ะ
Colour : ขาว
Size: Free ยาว 67 cm.

No.C413
Dress IVORY ประดับเลื่อมที่บริเวณคอ แขนยาวจำ้ข้อมือ ผ้าดีมากค่ะ สีน้ำตาลหรูๆค่ะ
Colour : ตามรูปเลยค่ะ
Size : Free

No.C415
เสื้อแขนยาว ผ้าไหมญี่ปุ่น สีดำต่อผ้าลูกไม้ งานนำเข้าแบร์นของแท้ค่ะ

C135
เนื้อผ้า : อัดพลีต
สี : ดำ Size :Free
size ยาว : 62 cm.
เหลือสีดำ 1 สายปรับความยาว-สั้นได้ค่ะ

C 206
Dress บุนวมบางๆ ด้านบนเป็นตาข่าย ซื้อมาเกือบพันนะคะ รับรองไม่ซ้ำค่ะ
Size : S ความยาว 80 CM

>>>..❤.. ๑۩۞۩๑ ..❤.. >>>..❤.. ๑۩۞۩๑ ..❤.. >>>..❤.. <<<
❤❤❤❤❤๑۩۞۩๑❤❤❤❤❤❤❤❤❤❤๑۩۞۩๑❤❤❤❤❤❤❤❤❤❤๑۩۞۩๑❤❤❤❤❤❤❤❤❤❤๑۩۞۩๑❤❤❤❤❤

ZONE 250 ทุกตัว ค่าส่ง 30/1 3 ชิ้นส่งฟรี

No.C611
Detial: ผ้าย่นจับจีบด้านข้างสไตล์ Topshop ตัวนี้ใส่กะคนจิงๆแล้วออกมาสวยมากๆนะคะ งานดีใส่แล้วจะยืด / หด เข้ารูปตาม Body คะ จะใส่ไปParty /Shopping ก็เริ่ดได้อย่างมั่นใจแน่นอนคะ เป็นผ้าป่านเนื้อยืดอย่างดี
Colour : ครีม,ชมพู,ส้ม หมด , พร้อมส่ง ดำ
Size ฟรีไซด์ ยาว 15.5" เอวได้ถึง 33" สะโพก 38"

No.C612
Dress สายเดี่ยว มีโบว์ผูกเชือก สลับด้านได้ค่ะ วัสดุปรับสายงานอย่างดี ไม่ใช่พลาสติกนะคะ
Colour : เขียว ดำ หมดค่ะ ไม่รับ Pre/ พร้อมส่ง ส้มโอโรส
Size ฟรีไซด์ ความยาว : ความยาว 25 นิ้ว เอวต่ำ 28 นิ้ว สะโพก 34-35 นิ้ว

No.C619
Classic Sweet Collection" กางเกงขาสั้นผ้าพริ้วใส่สบายๆ เนื้อผ้ามันเงา และพริ้วคล้ายผ้าซาตินค่ะ แต่จะไม่บางเหมือนผ้าซาติน สามารถmatchได้กับเสื้อหลากสีหลากสไตล์ Size S มีซิปซ่อนอย่างดี ด้านข้าง
Colour : น้ำเงิน,ส้มโอโรส หมด , พร้อมส่ง ชมพู,ครีม
Size: S-M เอวสูงค่ะ เอวประมาณ 25-26 ความยาว 15" สะโพก 35" - 40"

No.C608
Detial: ใส่ไปออกงานแล้วต้องแสงไฟจะโดดเด่นไม่ซ้ำใคร ให้อารมณ์ดิสโก้เปรี้ยวได้อีก
Colour : พร้อมส่ง ดำ
Size ฟรีไซด์ ความยาว 32 นิ้ว รอบอก 32" - 37" สะโพก free

No.C621
Detial: จัมพ์สูทผ้า ผ้าsilk ทั้งตัวไม่ใช่ผ้าชีฟ​องทั่วไปตามตลาดนะคะ ซับในทั้งตัว มีกระเป๋าทั้งสองข้าง เอวมีเชือกรูดได้ ใส่สบาย ไม่ร้อน ไม่คัน พริ้วมากๆ ประดับด้วยลูกไม้ที่ชาย ลูกไม้อย่างดีมีความมันเงาในตัวค่ะ สินค้านำเข้าคุณภาพดีแฟชั่นฮ่องกง
Colour : ดำ,ชมพูอ่อน ,ครีม หมด , พร้อมส่ง สีเขียวอมฟ้าอ่อน ๆ
Size: Free Size 92 ซม. [36 นิ้ว] รอบเอว: 66 - 86 ซม.[25 - 33 นิ้ว] รอบขา: 82 ซม.[32 นิ้ว] สะโพก: 100 ซม.[39 นิ้ว] ความยาวชุด: 75 ซม.[29 นิ้ว]

No.C540
Detial: Dress มีโบว์ทั้งสองข้าง ผ้าพริ้วนุ่มลื่น แต่งระบายอก ช่วงเอวเป้นยางยืด ผ้าดี หนา ตัวนี้ขอบอกคะว่าใส่แร้วออกมาน่ารักมากๆๆๆ ให้ลุกข์คุณหนูcawaii girl มากคะ
Colour : Pre ชมพู,น้ำเงิน,เขียว,ส้มอิฐ/ พร้อมส่ง ดำ,ชมพู เหลือ ดำ ค่ะ
Size ฟรีไซด์ ความยาว 37 นิ้ว รอบอก 32" - 37" ความยาว 23" สะโพก free

No.C539
Dress จั้มเอว ช่วงบนตกแต่งด้วยลูกไม้สีออฟไวท์ ด้านในมีซับในอย่างดี กลางลำตัวต่อเป็นกระโปรงสีเบจอ่อนๆยาวประมาณเข่า เนื้อผ้าเป็นผ้าชีฟองเนื้อละเอียดให้ความรู้สึกอ่อนหวานแบบโลลิต้า
Colour : เทา หมดค่ะ ไม่รับ Pre/ พร้อมส่ง ชมพู,ขาว
Size ฟรีไซด์ ความยาว : ความยาว 25 นิ้ว สะโพก free

No.C533
กระโปรงผ้ายืดทั้งตัว เหมาะกับสาวทุก Size ค่ะ ใส่แล้วยืดตามรูปร่างผู้สวม กำลังอินเลยนะคะ
Colour : เงิน,ทอง หมดค่ะ ไม่รับ Pre/ พร้อมส่ง ดำ
Size ฟรีไซด์ ความยาว : ความยาว 15 นิ้ว เอวต่ำ 28 นิ้ว สะโพก 34-35 นิ้ว

No.C504
Dress ชั้นๆสีเทาอมฟ้า ผ้าลื่นๆใส่สวยมากค่ะ เข้ารูปนิดหน่อยค่ะ ผ้าไม่บางมีซับตาข่ายในตัว
Colour :ชมพู,เขียว หมดค่ะ ไม่รับ Pre/ พร้อมส่ง สีเทาอมฟ้า
Size: Free ยาว 62 cm.

No.C408

No.C409
เดรสพร้อมส่งสีกรมตามรูปค่ะ ด้านข้างคล้ายหนังสีดำ เนื้อผ้ารัดรูปพอดีตัวค่ะ ใส่แล้วสวยแบบในรูปเลยค่ะ

No.C410
เสื้อตัวยาว หรือ เดรสค่ะ สินค้านำเข้านะคะ ผ้าลื่นๆไม่บางค่ะใส่ตัวเดียวสวย จบค่ะ
Size : Free ยาว 65 cm.

No.C410.1
เสื้อตัวยาว หรือ เดรสค่ะ สินค้านำเข้านะคะ ด้านบนเป็นผ้าลูกไม้ยืดชิ้นล่างลายเสือผ้าลื่นๆไม่บางค่ะใส่ตัวเดียวสวยเลยค่ะ
Size : Free ยาว 62 cm.

No.C411
งานนำเข้าค่ะ Dress ชั้นลายด้านนอกเหมือนเป็นผ้าลายๆลักษณะคล้ายตาข่ายแต่จะนิ่มๆค่ะ ด้านในเป็นซับในในตัวผิวผ้าลื่นๆค่ะ

No.C412
เสื้อตัวยาว หรือ เดรส ประดับลูกปัดงานอย่างดีค่ะ ผ้าสแปนเด็กพริ้วๆค่ะ

No.C121
กระโปรงลายเสือเอวยางยืด มีวับใน ใหม่ป้ายห้อย
size :free ยาว : 40 cm.
พร้อมส่ง: สีเทา 1 สีน้ำตาล 1

ZONE 150 ทุกตัว ค่าส่ง 30/1 3 ชิ้นส่งฟรี

No.C623
Detial: flower Dress TOPSHOP style ลายดอกไม้ ด้านบนเป็นซีทรู ผ้านิ่มๆเนื้อเย็นใส่สบาย มีกระดุมด้านหลัง
Colour : พื้นดำดอกชมพู (พร้อมส่ง 2 ตัว)
Size: Free Size อก 32-34 เอวได้ถึง 35 สะโพก free ยาวรวม 33

No.C601
Detial: Dress ผ้าชีฟองสวยหวานเก๋ที่ระบายด้านหน้า ซีทรูลาย polkadot น่ารักสีน้ำเงินเข้ม
Colour : พร้อมส่ง น้ำเงิน-ขาว , ขาว-น้ำเงิน
Size ฟรีไซด์ ความยาว 25 นิ้ว

No.C120
Clearance-Sale 200 B. Free Shipping [/B]

No.C110 Clearance-Sale 200 B. Free Shipping [/B]
free size ค่ะ เอวยางยืด มีซับใน ผ้าซีทรูลายจุด ของใหม่ค่ะ มีสองสีเลยปล่อยสีนึง

No.C105
กระโปรงพลีทสองชั้นที่กำลังอินอยู่ตอนนี้จ้า ตัวนี้ขอบเอวเป็นยางยืด
ผ้าพลีทชีฟองอัดพลีทละเอียดและแน่นดี เอาไว้มิกซ์ได้เยอะ
เอวยีดได้เยอะคะ ซับในทั้งตัวจ้ะ
: : : Size: : :
เอวก่อนยืด 21-22 เอวยืดได้ 34 นิ้ว ยาว 15 นิ้ว

❤❤❤❤❤๑۩۞۩๑❤❤❤❤❤ footwear ❤❤❤❤❤๑۩۞۩๑❤❤❤❤❤

(ค่าขนส่งรองเท้า 70 บาท (ลงทะเบียน) EMS 100 บาท)

ถ้าไม่มั่นใจจะซื้อจริง ๆ"ห้ามจอง" ค่ะ เพราะแม่ค้าเคยจองสินค้าไว้ให้แล้วลูกค้าหายต๋อม แม่ค้าเศร้าค่ะเจอลูกค้าที่ CF แล้วหายเยอะๆ แม่ค้าท้อค่ะ อย่าหายนะคะ ไม่น่ารักเลย T_T หากไม่สะดวกในการโอน กรุณาแจ้ง CC นะคะ (แม่ค้าหน้าดุแต่ใจดีนะคะ) จะได้ไม่เสียเวลากันทั้ง 2 ฝ่าย ราคาต่อรองได้ค่ะ ลองเสนอมานะค่ะ ของทุกชิ้นที่ลงขายจะไม่นำมาใช้อีกค่ะ มั่นใจว่าได้ของตามรูปแน่นอนค่ะ ......❤......ขอขายให้ผู้ที่ตกลงโอนก่อนนะคะ

รองเท้าสภาพดีทุกคู่ไม่มีลอกค่ะ เก็บใส่กล่องมีซองกันชื้น ขัดด้วยครีมถนอมหนังทุกสองสัปดาห์ค่ะ และรองเท้าส่วนใหญ่ SIZE 37-37.5 นะคะ ซึ่งไม่ค่อยจะเหลือถึงตอน SALE แต่ราคาที่มาขายนี่ราคาตอน SALE ก็ไม่เหลือรุ่นนี้ SIZE นี้แล้วค่ะ เพราะฉะนั้นกรุณาอย่าต่อแบบโหดๆมาเลยนะคะ สินค้าตัวไหนขายแล้ว ขออนุญาตลบออกนะคะ เพื่อความรวดเร็วในการโหลดค่ะ กำลังจะลงสินค้าเพิ่มค่ะ อย่าลืมติดตามชมนะคะ ขอบคุณค่ะ

[COLOR="lime"]ฝากห้อง Hi-End ด้วยนะคะ
[COLOR="magenta"][B]TM:ขาย+แลก...❤...┣▇▇▇═─ ๑۩۞۩๑...❤..CHANEL..กระเป๋าอินเทรนด์ตลอดดดด อีก 10 ปีก็ไม่เอ้าท์ได้ไปใช้ก็คุ้มสุดๆค่ะ สภาพดีราคาแบบนี้อย่าต่อเยอะเลยค่ะ CHANEL 2 ใบ ราคาน่ารักมากกกกกกค่ะ ตามเข้ามาดูกันนะคะ[B][COLOR="cyan"]
V
v
v
http://siambrandname.com/forum/showt...post1065228734

ฝากห้อง Hi-street ด้วยนะคะ TM:..❤...┣▇▇▇═─ ๑۩۞۩๑...❤ ถูกมากขอบอก ^^ รองเท้าสภาพดีราคาดีมาทู้นี้ค่ะ....ALDO....Footwork....GUESS....LYN.... ❤.๑۩۞۩๑...❤...

V
v
v
http://siambrandname.com/forum/showt...post1065486930
รองเท้าสภาพดีทุกคู่ไม่มีลอกค่ะ เก็บใส่กล่องมีซองกันชื้น ขัดด้วยครีมถนอมหนังทุกสองสัปดาห์ค่ะ และ รองเท้าส่วนใหญ่ SIZE 37-37.5 นะคะ ซึ่งไม่ค่อยจะเหลือถึงตอน SALE แต่ราคาที่มาขายนี่ราคาตอน SALE ก็ไม่เหลือรุ่นนี้ SIZE นี้แล้วค่ะ เพราะฉะนั้นกรุณาอย่าต่อแบบโหดๆมาเลยนะคะ สินค้าตัวไหนขายแล้ว ขออนุญาตลบออกนะคะ เพื่อความรวดเร็วในการโหลดค่ะ
กำลังจะลงสินค้าเพิ่มค่ะ อย่าลืมติดตามชมนะคะ ขอบคุณค่ะ

รหัส S078
LYN ส้นสูงสี่นิ้วครึ่ง Size 37
price 1350 SALE 1100 Free shipping งดต่อค่ะ ราคานี้ไม่รวมค่าจัดส่งสินค้าค่ะ

รหัส S041

เท้าบูทหนังสีดำ Aldo ส้นสูงสี่นิ้ว Size 37 กล่องครบ ใส่ไปงานครั้งเดียวค่ะ มีรอยที่พื้นรองเท้านิดหน่อยค่ะ
นอกนั้นเป็นสภาพ 100% แน่นอน มีกล่องของเดิม Aldo ให้ครบค่ะ
Final Sale off 2200 >> 1900 only ราคานี้ไม่รวมค่าจัดส่งสินค้าค่ะ

รหัส S044
GUESS สีทอง ผ้า canvas ส้นทองเคลือบวัสดุอย่างดี ใส่สบาย ส้นสูงสี่นิ้วครึ่ง Size 39 แต่ 38 ก็ใส่ได้ไม่มีกล่องแต่ให้กล่องอื่นแทนค่ะ Size 39 ยาวประมาณ 25 CM สูง 4 นิ้วครึ่ง By Guess คู่นี้ซื้อมาจาก อเมริกา เช่นกันค่ะ บ้านเราไม่ได้นำรุ่นนี้เข้ามาค่ะ
Final Sale off 600 only ราคานี้ไม่รวมค่าจัดส่งสินค้าค่ะ

รหัส S042 SOLD

แนะนำการแจ้งชำระเงินผ่านทาง SMS เพราะสะดวกและป้องกันการผิดพลาดได้ดีที่สุด โดยแจ้งชื่อที่ใช้สั่งซื้อ ยอดเงิน และธนาคารที่โอน เท่านี้เองค่ะ รับรองส่งไวทันใจแน่นอนค่ะ เบอร์ในการแจ้ง SMS และรายละเอียดการโอนอยู่ด้านบนนะคะ

แม่ค้าขออนุญาติไม่ตอบ PM คุณลูกค้าที่ต่อมาแรงๆ น่ะค่ะ เพราะว่าสินค้าราคาถูกมากๆ อยู่แล้วน่ะค่ะ ถ่ายให้ดูกันทุกมุมจริงๆ หรือ ขอรูปเพิ่มมาก็ยินดีส่งให้ค่ะ และให้สอบถามกันจนมั่นใจ ถ้าไม่มั่นใจจริงๆ ขอนะคะ อย่าซื้อค่ะ เพราะไม่อยากมีปัญหาทีหลัง ซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยน/คืน นะคะ เพราะมั่นใจว่าของแท้และสภาพดีทุกชิ้น และขายราคาสมเหตุสมผลแล้วค่ะ

ขอบคุณทีมงานและพื้นที่ของ SBN

ที่จัดไว้ให้สำหรับอาร์ทตัวแม่ทั้งหลายนะคะ