Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 3 of 8 FirstFirst 1 2 3 4 5 ... LastLast
Results 21 to 30 of 72

Thread: มีใครได้รับ sms จากนายกบ้างคะ?

Warning Points:
    0/5
    ลิไม่ได้ค่ะพี่ทินี อยากได้ง่ะ

อยากให้อภิสิทธิ์โชว์ฝีมือบ้าง ประเทศไทยจะได้มีนักการเมืองเลือดใหม่ซะที รอมานาน
    เราทำถูกกิเลสเขา...เขาก็ว่า...เราดี
    เราไม่ทำถูกกิเลสเขา...เขาก็ว่า...เราไม่ดี

0/5

Wink

บอกได้คำเดียวว่า 'ตลก' ค่ะ
    ถ้าเราได้ ไปทุกอย่าง ดังใจคิด...
    ชั่วชีวิต จะเอาของ กองที่ไหน...
    ได้มาบ้าง เสียไปบ้าง ช่างปะไร...
    เอาอะไร ชีวิตเรา เท่านั้นเอง...
    [SIGPIC][/SIGPIC]

0/5
    ใช้ truemove กะ ais

ส่งมาทั้งสองเครื่องเลยคะ

0/5
    ได้ด้วยคนค่ะ

bett_mas's Avatar
    bett_mas is offline Trusted Member
    0/5

Thumbs down

~~~ ไม่เห็นต้อง " ทำ " เลย~~~

กว่าจะได้เป็น "นายก"
    http://www.ladysquare.com/199/generator/assets/1175941549.gifLittle girl in the city

0/5
    ยังไม่ได้เลยค่ะ ใช้ดีแทค ยังไม่เห็นมีข้อความมาเลย ที่บ้านก็ไม่มีใครได้ซักคน

Little Princess is offline Trusted Member
    0/5

Wink

ได้รับแล้วค่ะ และกำลังรอดูคุณอภิสิทธิ์แสดงฝีมือค่ะ
    อ้าอะรุณแอร่มระเรื่อรุจี
    ประดุจมะโนภิรมระตี ณ แรกรัก
    แสงอะรุณวิโรจน์นะภะปราจักษ์
    แฉล้มเฉลาและโศภินักนะฉันใด
    หญิงและชายณะยามระตีอุทัย
    สว่าง ณ กลางกะมลละไมก็ฉันนั้น

"คู่กรรม"

0/5
    ที่ทำงานใช้บริการโทรศัพท์เกือบทุกค่าย ไม่ได้รับข้อความที่ว่า..สักเครื่องเลยอ่ะคะ

0/5
    ไม่ได้รับค่ะ แต่เราว่าไม่เห็นจะ"ตลก"เลยนะ นี่คือความพยายามอย่างหนึ่ง ที่แสดงให้เห็นว่าเค้าตั้งใจจะทำงานจริงจัง

วิธีการแสดงออกของคนเราก็มีหลายแบบ และอันนี้ก็คือวิธีหนึ่งในนั้น ใครไม่ชอบลองเปิดใจกว้างหน่อยดีมั้ยคะ

0/5
    น่าจะเอาเวลาไปทำอย่างอื่นเนอะๆๆๆ สามบาทถ้าคนตอบไปเยอะ ๆ รายได้ไม่รู้เท่าไหร่
    คนเดี๋ยวนี้เค้ามีลายนะ เริ่มลายออก ออกลายแล้วล่ะ เฮ้อ ประเดิมรายการแรกก็ชวนคนเสียเงินแล้ว เบื่อจังเลย ทำใจลำบากแล้วล่ะ ก็คอยดูแล้วกัน ให้พิสูจน์ตัวเองต่อไป

Page 3 of 8 FirstFirst 1 2 3 4 5 ... LastLast

Comments from Facebook