Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Results 1 to 1 of 1

Thread: TM :..❤..┣▇▇▇═─Her closet Clearance-Sale ..........❤.........๑۩۞۩ ...........❤......รวมมิตรจัดเบาๆ ให้สวยรับสงกรานต์ค่า ใครพลาดเสียใจนะคะ ราคาน่าเลิฟสุดๆค่าาา ..........❤.........๑۩۞۩ ...........❤......

Wiarathis's Avatar
    Wiarathis is offline Trusted Member
    Warning Points:
    0/5

Red face TM :..❤..┣▇▇▇═─Her closet Clearance-Sale ..........❤.........๑۩۞۩ ...........❤......รวมมิตรจัดเบาๆ ให้สวยรับสงกรานต์ค่า ใครพลาดเสียใจนะคะ ราคาน่าเลิฟสุดๆค่าาา ..........❤.........๑۩۞۩ ...........❤......

V
    v
    v

http://sbntown.com/forum/showthread....3#post525393ac

แนะนำการแจ้งชำระเงินผ่านทาง SMS เพราะสะดวกและป้องกันการผิดพลาดได้ดีที่สุด โดยแจ้งชื่อที่ใช้สั่งซื้อ ยอดเงิน และธนาคารที่โอน เท่านี้เองค่ะ รับรองส่งไวทันใจแน่นอนค่ะ เบอร์ในการแจ้ง SMS และรายละเอียดการโอนอยู่ด้านบนนะคะ

แม่ค้าขออนุญาติไม่ตอบ PM คุณลูกค้าที่ต่อมาแรงๆ น่ะค่ะ เพราะว่าสินค้าราคาถูกมากๆ อยู่แล้วน่ะค่ะ ถ่ายให้ดูกันทุกมุมจริงๆ หรือ ขอรูปเพิ่มมาก็ยินดีส่งให้ค่ะ และให้สอบถามกันจนมั่นใจ ถ้าไม่มั่นใจจริงๆ ขอนะคะ อย่าซื้อค่ะ เพราะไม่อยากมีปัญหาทีหลัง ซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยน/คืน นะคะ เพราะมั่นใจว่าของแท้และสภาพดีทุกชิ้น และขายราคาสมเหตุสมผลแล้วค่ะ

ขอบคุณทีมงานและพื้นที่ของ SBN

ที่จัดไว้ให้สำหรับอาร์ทตัวแม่ทั้งหลายนะคะ

Last edited by Wiarathis; 06-22-2012 at 11:55 PM.
    คิดดี ทำดี ได้ดี
    Self-conquest is the greats of victory.

Comments from Facebook

/Header & Footer Banner -->