[/COLOR][/SIZE][/COLOR][/COLOR]
1. สินค้าทุกชิ้นเป็นของแท้ 100% แม่ค้าหิ้วมาเองค่ะ
2. CF และ No CC หลังจาก cf รบกวนโอนภายใน 2 วันค่ะ
3. สินค้าเป็นของใหม่ทุกชิ้น ไม่ต้องกังวลว่าจะหมดอายุเลยค่ะ
4. ซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืน เพราะฉะนั้นควรศึกษารายละเอียดของตัวผลิตภัณฑ์ก่อนซื้อนะค่ะ
5. สินค้าทุกชิ้นค่าส่งชิ้นละ 50 บาทแบบ EMS

สนใจติดต่อแม่ค้า สะดวกเป็น e-mail : chic-anista@hotmail.com หรือ ทาง PM นะค่ะ

MAC Cosmetic Eyeshadow from "Shop Mac" Collection (limited)

มีมาอย่างละ 1 ตลับ ของใหม่และแท้แน่นอนค่ะ ราคาช็อป 1800 แต่ขายที่ 1600 บาทนะค่ะ

Hot Item!!!!! Dr.MJ Real Mucin Restore Cream หรือ GEL
ครีมสกัดจากเมือกของหอยทาก ประกอบด้วยสาร Glycolic Acid ที่ช่วยในการผลัดเซลล์ผิวเก่า ลดเลือนจุดด่างดำและรอยแผลเป็นที่เกิดจากสิว Allantion สารที่ช่วยในเรื่องการสร้างเซลล์ผิวใหม่ Collagen และ Elastine เสริมสร้างซ่อมแซมเซลล์ผิวเพิ่มความสามารถในการผลิตคอลลาเจน อีลาสตินช่วยลดเลือนริ้วรอย ผิวแข็งแรงชุ่มชื่นและกระชับรูขุมขน หน้านุ่มลื่น ขอขายราคากระปุกละ 1,450 บาท ทั้งเจลและครีมค่ะ มีมาแค่อย่างละกระปุกเท่านั้นค่ะ

วิธีใช้

ใช้หลังทำความสะอาดหน้าทั้งเช้าและเย็นเลยค่ะ