Previous
Next
Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก Downtown
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
กระทู้แนะนำล่าสุดจาก
Page 4 of 5 FirstFirst ... 2 3 4 5 LastLast
Results 31 to 40 of 49

Thread: ซื้อขายมายังไม่เคยเจอ...คุณพจน์ = airyen คุณทำแบบนี้กับอิชั้น เข้ามารับคืนด้วยนะคะ

Warning Points:
    0/5
    อนุโมทนาบุญด้วยค่ะคุณพจน์~~~ อิ่มอกอิ่มใจ ปลื้มแทน
    ห่างๆกันบ้าง (ก็น่าจะ) ดี เสียตังค์ตะ-หลอด เร๊ยยยยยยย (^^)'

0/5
    น้องพจน์ ส่งให้พี่ด้วยน๊ะ

ที่อยู่ น้องอุ๊มีจ๊ะ

55555555555555555555555555555555

สวัสดีปีใหม่ด้วยคนจ้า..
    ความทรงจำ คอยย้ำเตือน
    ..

0/5
    ขออนุโมธนาสาธุด้วยค่า

ขอให้คุณพจน์และ ครอบครัวsbn มีความสุขมากๆๆๆนะค่ะ

due's Avatar
    due is offline Trusted Member
    0/5
    อนุโมทนาบุญด้วยคนจ้า คุณพจน์
    คราวก่อนพลาดไม่ทันซะแล้ว
    แต่ได้เข้าไปดูรูปตอนเอาของไปบริจาคเด็กๆ
    เห็นแล้วตื่นตันใจมากๆเลยค่ะ
    ขอให้คุณพจน์มีความสุขตลอดไป
    แคล้วคลาดปลอดภัยจากอันตรายทั้งปวงนะคะ
    สวัสดีปีใหม่จ้าาาาา
    เรารักอะไรก็จะทุกข์เพราะสิ่งนั้น
    เพราะว่าสิ่งทั้งหลายล้วนแปรปรวนทั้งสิ้น
    ไม่มีอะไรคงที่อยู่ได้ตลอดเวลา

cherry_k's Avatar
    cherry_k is offline Trusted Member
    0/5
    ตกใจชื่อทู้เหมือนกัน

คุณพจน์น่ารักจังเลยค่ะ

เก็บตัว จำศีล ท่องไว้ เก็บตัว จำศีล

guccibaby's Avatar
    guccibaby is offline Trusted Member
    0/5
    อนุโมทนาบุญด้วยคนนะจ้า คุณพจน์
    น่ารักจังเลย
    └( ̄▽ ̄*) ❤ (¯▽¯;)

perngnarak's Avatar
    perngnarak is offline Trusted Member
    0/5

Talking

คุณพจน์น่ารักจัง
    ขออนุโมทนาสาธุด้วยคนนะคะ
    ขอให้คุณพจน์มีความสุขความเจริญสืบไปค่ะ

สวัสดีปีใหม่ทุกๆคนด้วยนะคะ

กรุณางดเล่นBBในโรงหนัง ขณะขับ เดินกลางที่ชุมชน สังสรรค์กับเพื่อน ส่วนนอกนั้นช่วยเงยหน้ามองความเป็นไปของโลกบ้าง คุณไม่ได้อยู่ตัวคนเดียวกับBB ยังมีคนอื่นใช้ชีวิตอยู่รอบๆตัวคุณด้วยโปรดอย่าสร้างความรำคาญหรือเดือนร้อนให้ผู้อื่นจากความไร้มารยาทของคุณ

jane_wivee's Avatar
    jane_wivee is offline Trusted Member
    0/5
    ได้รับการ์ดเหมือนกัน
    ตอนแรกก็งง
    ขอบคุณ คุณพจน์ ผ่านทางนี้ด้วยนะคะ

ขอให้มีความสุข + สุขภาพแข็งแรง และก็ขอให้รวยๆด้วย เช่นกันค่ะ

Ohh's Avatar
    Ohh is offline Trusted Member
    0/5
    พาดหัวแบบน่ากัวมั่กกมากก.กกกก

เข้ามาอ่าน คิดว่าจะมีเรื่องซะแร้ววว.วววว

อุแหม..มมมม อ่านไปอ่านมา น่ารักซะนี่...

U r.. my L i F e

~~> ^ โอ๋ ^ <~~

SweetCandyBee's Avatar
    SweetCandyBee is offline Trusted Member
    0/5

Talking

คุณพจน์น่ารักจังเลยค่ะ ขอให้มีความสุขมากๆ สุขสันต์ปีใหม่ด้วยคนค่า

Page 4 of 5 FirstFirst ... 2 3 4 5 LastLast

Comments from Facebook